Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN 95 mét vuông bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp liền tường bàn giao tháng 12/2023. tòa căn hộ căn hộ mật độ thấp chỉ...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
      T
      Hồ Thị Vân Phương - Tk Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      giá cực rẻ khu Eco Green Q. 7. liên hệ ngay e hỗ trợ ngay.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet.DT: 80m2.Hiện trạng: Hoàn thiện, full bếp, máy...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,31 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.31 tỷ 73 m2 59 triệu/m2
      Căn Studio 38m2: Giá từ 2,6 tỉ (68 tr/m2) nếu trả trước 98 phần trăm.Giá còn lại: 1,248 tỉ (32,8 tr/m2).Căn 1 phòng ngủ + 53m2: Giá từ 3,450 tỉ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,34 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.35 tỷ 84 m2 39,83 triệu/m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark xin giới thiệu quý a/c duy nhất căn hộ chung cư góc 2 phòng ngủ + 1 (2VS) giá cực tốt với thiết kế rộng...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Do chuyển lên chung cư to hơn nên gia đình có nhu cầu nhượng lại chung cư đang ở chugn cư Riverside Garden-349 Vũ Tông PhanDT: 70m2Thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      - Quỹ căn 2 phòng ngủ + 1 chưa giá tăng thiết kế chia sẵn 3 phòng ngủ giá chỉ 3,3 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ, giá rẻ hơn so với thị trường hiện tại lên tới 5 phần trăm, chung cư đã gồm nội thất full liền tường, vị trí...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 110 m2 37,73 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ: giường ngủ, tủ, sô pha, TV, tủ lạnh, điều hòa, bình nóng lạnh... Người mua chỉ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Trần Văn Lai, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,35 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3.35 tỷ 94 m2 35,64 triệu/m2
      Bán căn hộ K - Park toà K1DT 94m2Thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet, hai logiaView trọn công viên nội khubìa đỏ chính chủ
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Hinode City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,9 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.9 tỷ 74 m2 52,71 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hinode City 201 Minh Khai - 2 ngủ 2  phòng vệ sinh, thông thủy 74 mét vuông, sẵn sổ, tòa Asahi, view sông giá 3.9 tỉ.(giá...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,45 tỷ tại Hoàng Mai

      3.45 tỷ 95 m2 36,32 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp HUD3 60 Nguyễn Đức Cảnh 3  phòng ngủ 2  toilet, phòng nào cũng có logia thoáng sáng.Vị trí trung tâm Q.,...
      HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 60, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Bán chung cư Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân:chung cư DT 95 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa nhà hướng Đông Bắc, logia hướng Tây ...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 146 m2 33,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ 34T THNC - Hoàng Đạo Thúy.DT 146.5 mét vuông thiết kế gồm 3 PN, 3 vệ sinh, 2 logia.Nhà đã sửa sang đẹp, đầy đủ nội ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 88 m2 34,1 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn 3 PN rất đẹp tại KĐT vin Smart City.DT 88m2, căn hộ chung cư vuông đẹp, căn hộ góc nên mọi phòng đều sáng.Nội thất đẹp nhận nhà ở...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư Chung cư Hinode City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      sang nhượng gấp 2 phòng ngủ 82m2 ban công hướng Đông Nam giá 3,8 tỉ toà Sachi Hinode City.+ Giá: 3,8 tỉ (nhà đang để không, đồ cơ bản chủ đầu ...

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,5 tỷ tại Dĩ An

      3.5 tỷ 99 m2 35,36 triệu/m2
      Căn này 2 view: Nội khu(hướng Tây Bắc) không nắng do tháp B đã che, hướng Đông Bắc(nắng không chiếu chính diện), và cửa Tây Nam.- Thiết kế gồm 3...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.7 tỷ 89 m2 41,58 triệu/m2
      Bán căn hộ An Bình City đường Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội. DT chung cư 89 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- logia hướng...
      Dự án An Bình City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24!liên lạc để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0936 721 *** Mr. Hoài (24/24).Ở đâu giá rẻ, Mr Hoài có giá rẻ hơn.Tôi cam...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.