Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư N03 Trần Quý Kiên, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- căn hộ chung cư rộng 78 mét vuông, có 2 phòng ngủ...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      Quỹ căn giá mềm tại Golden Palace.1. chung cư: 3 phòng ngủ 2VS, 118 mét vuông giá 4,2x tỉ.2. chung cư: 3 phòng ngủ 2VS, 120 mét ...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 9

      3.7 tỷ 92 m2 40,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư vin GRAND PARK, Q. 9DT: 92.5mKết cấu: 3 PN, 2 phòng tắmlogia hướng: hướng Tây BắcKhông nội thấtpháp lí: hợp đồng mua báncăn hộ ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,03 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.04 tỷ 96 m2 42 triệu/m2
      SỞ HỮU DỄ DÀNG - TT LINH HOẠT CHỈ CÓ TẠI GRAND SUNLAKE ********************- Giá từ 37 tr/ mét vuông (đã...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 107 m2 34,58 triệu/m2
      Cần trả NH thanh khoản gấp căn 3 phòng ngủ - 100m - Sunshine Garden.- Nhà mới , nội thất full nhập nhẩu, vuông vức và thoáng mát- Giá 3,7 tỉ bao...
      Dự án Sunshine Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 113 m2 30,09 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CC PHÚC YÊN 1(TB), 113m², 3 phòng ngủ, 2 toilet, FULL NT, GIÁ 3.4 tỉCỬA hướng Đông NamVIEW hướng Tây BắcSỔ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mizuki Park, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh.- DT: 98 mét vuông.- KC: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- đầy đủ nội thất...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,46 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.46 tỷ 113 m2 39,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư góc 3 phòng ngủ tầm nhìn siêu thoáng dự án Berriver Jardin.- DT: 113 mét vuông.- Căn 3 ngủ 2 vệ sinh.- logia dài rộng...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Bea Sky , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.9 tỷ 86 m2 45,35 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Bea Sky - Nguyễn Xiển cần bán:- DTSD 86m2, thiết kế 3 PN 2 vệ sinh, các PN đều có ánh sáng và thoáng đãng.-...
      Dự án Bea Sky, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      phòng kinh doanh chủ đầu tư Khai Sơn chúng tôi xin Trân trọng kính mời Quý KH tới tham dự event chào mừng lễ thông đường 40m và chào bán chính thức tòa...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Artemis, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,55 tỷ tại Thanh Xuân

      4.55 tỷ 92 m2 49,46 triệu/m2
      Chính chủ gia đình cần bán chung cư 86 mét vuông thông thủy , 92 mét vuông tim tườngTầng trung View siêu đẹp, 2 ngủ - 2 vệ sinh.Gia đình ở rất...
      Dự án The Artemis, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Khách đi nước ngoài gửi bán chung cư 2 phòng ngủ giá rẻ.View trực diện sông HCM và đảo Kim Cương.Đơn giá chỉ 59 tr/m2 cho chung cư ngay MT Mai Chí...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 84m2 tại Golden field, nội thất full, tầng trung, bao phí, bán 3 tỉ 5DT 84m2Thiết kế 2 phòng ngủ 2VSNội thất fullTầng trungBao...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 97 m2 35,06 triệu/m2
      Khai Sơn City Long Biên - dự án căn hộ cao cấp đáng sống nhất khu vực Long Biên, TP Hà Nội.* căn hộ chung cư 3 PN:- Dt 97; 101; 102; 120 mét ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Bán căn hộ Melody Residences Âu Cơ B. II. B18 cũ, 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 số nội thất bán 3 tỉ bao hếtgọi ngay 0933 481 ***
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      Mình Chính Chủ Bán CC VIP L06.08 Scenic Valley1 2 phòng ngủ 2 toilet 1pk 1bbq 81 mét vuông Giá 4.65 tỉ gọi ngay 0938 600 *** Phi Nguyễn
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 68 m2 63,24 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn Hưng Phúc Premier 2 phòng ngủ.DT: 68m2, 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.Lầu trung, 2 logia trước sau, Hướng view...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,3 tỷ tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 130 m2 25,39 triệu/m2
      Căn PEN HOUSE cấp tướng, chủ cần bán chuyển vào Nam, chung cư Trần Vỹ, Cầu Giấy. DT 130 mét vuông, 3 ngủ, 2 toilet, logia rộng, thoáng sáng....
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.