Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      Thông tin dự án: Tọa lạc vị trí đắc địa của Q. Cầu Giấy với hệ thống giao thông linh hoạt, có thể kết nối đến nhiều khu vực trọng điểm của TP.- Đối diện khu...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.91 tỷ 71 m2 69,02 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Orchar Garden , đường Hồng Hà , Q. Phú NhuậnDT chung cư: 71 mét vuông , 2 phòng ngủ, 2wcsổ hồng riêng chính chủ , hộ trợ...
      Dự án Orchard Garden, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư Dragon Hill 3 - Essensia Nam HCM.MT đường Nguyễn Hữu Thọ, kế bên Phú Mỹ Hưng sầm uất.liên lạc: Ms Giang 0902 908 ***View sông Phú Mỹ...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      chung cư cần bán: B408, DT: 88 mét vuông, 2 phòng ngủ.Giá trên 5 tỉ.Luôn cam kết:- Đồng hành cùng KH đến khi tìm đc căn ưng ý nhất ở đây, không...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 84 m2 51,79 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán căn tầng trung tại The Zei 84m²- logia hướng Đông Nam- giá 4.35 tỉThiết kế 2 PN 2 vệ sinhbìa đỏ sẵn sàng giao dịchToà ASố hotline...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      Cần xoay vốn để đầu tư, vợ chồng tôi bán ngay trong tháng căn hộ chung cư 3  phòng ngủ bên tòa R4 Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm,...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Tòa nhà Sông Hồng Park View, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Đống Đa

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ cao cấp Sông Hồng Park View - 165 Thái Hà, Đống Đa, TP Hà Nội.- chung cư 78m2 thiết kế 02 PN, 2 vệ sinh.- Để lại toàn bộ nội...
      Dự án Sông Hồng Park View, Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 69 m2 63,77 triệu/m2
      Golden Mansion bán chung cư 69 mét vuông 2 phòng ngủ.đc: 119 Phổ Quang, P. 9, Phú Nhuận.Tiện ích free: phòng gym, hồ bơi, BBQ,...giá: 4 tỉ 400...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 130 m2 33,47 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn - vị trí đẹp - giao thông thuận tiện.- Vị trí căn hộ mặt đường Dương Đình Nghệ, nằm ngay nút giao giữa Tôn Thất Thuyết với Trung Kính, giao...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Charmington La Pointe, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 10

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      * Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ cao cấp Charmington La Pointe Cao Thắng Q. 10, tầng cao thoáng mát, view TP cực chill.- DT 64m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Charmington La Pointe, Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,18 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.18 tỷ 73 m2 43,57 triệu/m2
      Chỉ còn 50 suất Tòa Tonkin 2 vin Smart City nội thất đầy đủ kí mới CĐT hưởng chính sách ck cực cao 19,8 phần trăm trừ thẳng vào giá. call ngay Mr....
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Cắt lỗ bán ngay căn 3 phòng ngủ 75 mét vuông, 3.4 tỉ vin Smart City đầy đủ nội thất.Nhà đã sửa full đồ nội thất luxury.Tiện ích nội khu:Bể...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán ngay căn hộ chung cư Asiana Capella.Đ/C: 184 Trần Văn Kiểu, P10, Q. 6.căn hộ chung cư thiết kế: 68 mét vuông 2 phòng ...
      Asiana Capella, 184, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 93 m2 38,18 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư dv04 Rose Town - 79 Ngọc Hồi - Hoàng Mai.DT 93m2. Gồm 3 ngủ 2vs. Phòng khách thoáng rộng. Full đồ.Toạ lạc tầng trung, thiết...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 70 m2 63,58 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Kingston Residence 146 Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận.- DT: 70 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ - 2 toilet logia - Giá 4,45...
      Kingston Residence, 146, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Citizen Trung Sơn, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Chánh

      3.4 tỷ 113 m2 30,09 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư Citizen 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh (nội thất cơ bản), DT 113 mét vuông, tầng đẹp view sông...
      Dự án Citizen Trung Sơn, Đường 9A, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 54 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      - Nhận nhà T9/2023.- căn hộ chung cư hạng sang - đẳng cấp thượng lưu - dịch vụ tiền sảnh 5*.- Là phân khu duy nhất có 2,5 tầng hầm để xe.- 5 bể bơi cho 4...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Hôm nay 24/04 căn hộ chung cư này vẫn còn.Thông tin: căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 73 mét vuông, view công viên, cửa Tây Nam, logia hướng ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá