Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      * Thông tin tòa Moonlight I trong khu đô thị An Lạc Green Symphony Vân Canh An Khánh, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.DT thông thuỷ:- 2 ngủ: 66 mét ...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 120 m2 33 triệu/m2
      Quỹ căn giá siêu mềm nhất tại Golden Palace.1. chung cư: 2 phòng ngủ 2VS, 85 mét vuông giá 3,1x tỉ.2. chung cư: 3 phòng ngủ 2VS,...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,99 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.99 tỷ 106 m2 37,63 triệu/m2
      Bán chung cư 01 tầng 6 toà MHD Trung Văn vị trí trung tâm kết nối.DT 105.5 mét vuông - chung cư thiết kế 3 PN - 2  nhà vệ sinh - 2 ban ...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Cần vốn KD bán lại CH Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 72m2/3.1 tỉ.Kết cấu: 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh, phòng khách lớn, logia thoáng...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Bán căn đẹp 2 phòng ngủ tòa 219 Central Field Trung Kính, giá 3.65 tỉ.DT: 70m2, thiết kế 02  phòng ngủ, 02 toilet, phòng khách bếp căn hộ ...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      - Bàn giao nội thất xịn xò liền tường: Trần thạch cao, điều hòa âm trần, cửa khóa vân tay, full thiết bị vệ sinh, thiết bị điện,...- Sở hữu lâu dài.-...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,93 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.93 tỷ 85 m2 58 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng mới nhất tháng 04/2023, mua trực tiếp từ chủ đầu tư.Em Luân đang có sẵn 3 căn 2 phòng ngủ giỏ hàng cuối cùng:1/ T1.01.04...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ tại trung tâm Q. 7, ngay sát Q. 4 TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- chung cư: 2 phòng ngủ_2 toilet.- DT:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 97 m2 38,15 triệu/m2
      Khai Sơn City.- Vị trí dự án: P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. thành phố Hà Nội.- chủ đầu tư: Công Ty CP Khai Sơn.- Nhà thầu thi công: Công ty CP đầu...
      Dự án Khai Sơn City, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,45 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.45 tỷ 106 m2 32,55 triệu/m2
      - Suất ngoại giao chung cư Tecco Diamond - Tứ Hiệp - Thanh Trì - HN, ký hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư, hỗ trợ vay NH tối đa 70 phần trăm, giá mềm...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 18T Trung Hòa Nhân ChínhDT 110m2 căn hộ chung cư tk 3 phòng ngủ, 2VS, bếp, phòng Kháchcăn hộ chung cư vuông ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      Have English support for foreigner/expats.- Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật. - Giỏ hàng độc quyền - chính chủ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 67 m2 50,75 triệu/m2
      Mình chính chủ, cần bán căn 67m2, thông tin cụ thể như sau:- Tầng 15, block căn hộ B, 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, view công viên.- DT:...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư rộng 150m 3 PN 2  toilet rộng nhất dự án Việt Đức Complex giá 4 tỉ.SHR lâu dàiView đẹp, thoáng. Nhà do kiến trúc sư danh tiếng thiết...
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,3 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      4.3 tỷ 91 m2 47,26 triệu/m2
      bán ngay căn hộ 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình.- DT: 91m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.- Tầng trung đẹp, hướng mát, view hồ Tây.- đầy đủ nội thất đẹp.- giá:...
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2

      4.05 tỷ 55 m2 73,64 triệu/m2
      Danh sách căn 1 - 2 - 3 phòng ngủ dự án One Verandah giá sang nhượng tốt nhất tháng 4/2023.Em Ngọc đang nắm giữ các căn chuyển nhượng giá mềm tại...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 77,51m - căn hộ chung cư thiết kế 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Khai Sơn City, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.45 tỷ 65 m2 53,08 triệu/m2
      cần bán căn hộ chung cư Richstar1 nằm ở 278 Đường Hòa Bình, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú, Tp Tp Tp HCMcăn hộ chung cư 2 PN 2 nhà vệ sinh 1 phòng...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.