Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Căn 3 ngủ góc thiết kế vuông vức, siêu đẹp, tại tòa Tonkin 2, vin Smart City, Q.Nam Từ Liêm TP Hà Nội. Bàn giao full nội thất (Như trong ảnh).DTSD...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Cần bán căn 88 mét vuông, có 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, căn hộ chung cư Satra Eximland, Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận. Tòa A.
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Vì muốn chuyển đổi căn to hơn nên tôi cần bán căn 3 phòng ngủ góc đẹp DT: 90 mét vuông giá: 5,x tỉ, nội thất tôi để lại nội thất xịn xò, L/H:...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 118 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 chung cư chuyển sang Ở liên kế1. Căn 105m tòa A thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh. Cửa và hướng Tây, logia Đông và hướng Đông Nam.2. Căn...
      Dự án Golden Palace, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.3 tỷ 57 m2 75,44 triệu/m2
      thỏa thuận mạnh giá chốt nhanh trong tuần.- giá: 4.3 tỉ bao hết.- DT: 57m2.- nội thất đầy đủ.- đc: vin Central Park - Nguyễn Hữu Cảnh Q Bình Thạnh TP...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 73 m2 58,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư.Tọa lạc tại P. Trường Thọ TP Thủ Đức.- Căn Studio 38m: Giá từ 2,6 tỉ.+ TT 98 phần trăm.- Giá còn lại: 1,248 tỉ.- Căn 1 phòng ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,1 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.1 tỷ 125 m2 32,8 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 607 căn hộ chung cư Vườn Đào:- DT 125m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, cửa Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.- giá: 4.1 tỉ.L/H xem nhà: Mr...
      Dự án Toà nhà hỗn hợp Vườn Đào, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,24 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.24 tỷ 106 m2 40 triệu/m2
      Cập nhật chính sách mới nhất T4/2023 từ chủ đầu tư MHD Trung Văn.- CK lên tới 5 phần trăm giá trị căn hộ khi TT sớm.- Quà tặng nội thất lên tới...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 123 m2 31,71 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 3 ngủ. 123 mét vuông tại căn hộ 137 Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Gia đình tôi đổi sang căn 3 ngủ, cần bán lại...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 54 m2 60,19 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 86 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 86 m2 56,98 triệu/m2
      Kính gửi Quý KH,Em Toản xin cập nhật quỹ căn hộ sang nhượng và cho thuê tại căn hộ chung cư cao cấp The Matrix One, Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Thủ đô Hà ...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      chính chủ đi Mỹ nên cần bán gấp căn hộ chung cư Sunrise city North.- căn hộ chung cư 1 PN DT nhỏ phù hợp với vợ chồng trẻ hoặc đầu tư cho thuê.+ DT:...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 135 m2 22,97 triệu/m2
      Tại đây! Quý a/c KH cập nhật thông tin, giá, CSBH đúngvà chính xác từ CĐT Tecco GruopPKD: 0969 620 *** ( Sms, zalo, viber 24/7)Lưu ý: Tránh các thông tin...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 109 m2 44,5 triệu/m2
      Bán chung cư tòa 173 Xuân Thủy Cầu Giấy -109m 3 phòng ngủ 2 toilet -nhà mới đẹp sẵn đồ - Giá 4.85 tỉDT 109m2Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Giỏ hàng 20 căn Lumiere Boulevard TT mỗi năm 480tr.TT 1.4 tỉ nhận nhà ở ngay vào cuối 2023. Ở hoặc cho thuê đến Tháng 6/2025 mới TT tiếp.Mua nhà với tiến độ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 135 m2 22,97 triệu/m2
      LH có thể thỏa thuận thêm, cần bán gấp: 0969 620 ***chung cư thiết kế 3 phòng ngủ + 1 phòng đa năng DT 135  mét vuông tòa B2 giá chỉ...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 11

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại tò nhà Lữ Gia Plaza, 70 Lữ Gia, P15, Q11.Nhà tôi mới sửa làm lại mới...
      Lữ Gia Plaza, 70, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      chào bán Tháp D đẹp nhất dự án MT Eastmark City, cơ hội đầu tư và sở hữu nhà tại TP. Thủ Đức cho các a/c TT 810 tr nhận nhà cuối năm 2024.CĐT uy tín nhất...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.