Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư Jamila 76m2, nội thất xịn xò vì làm để ở chứ không nghĩ tới việc bán. Hiện tại gia đình có việc ngoài kế hoạch nên phải chuyển chỗ ở....
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      bìa đỏ chính chủ - bán căn hộ góc 3 ngủ - 104,7 mét vuông thông thuỷ - Sunshine City - Giá: 4,8 tỉ (bao phí).liên lạc xem nhà: 0966 470 ***- bìa ...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư 789 Xuân Đỉnh, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Bán chung cư tầng cao Toà 789 Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội:- DT 70m2- Hướng nhà: Cửa Nam bc Bắc- Thiết kế: 2 ngủ 2 nhà vệ sinh 2logia- pháp ...
      Dự án Chung cư 789 Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,32 tỷ tại Tân Phú

      3.32 tỷ 71 m2 46,77 triệu/m2
      Chuyển xuống căn nhà phố, chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Emerald sát cạnh Aeon Mall Tân Phú.DT: 71 mét vuông thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Thời điểm săn nhà giá mềm nhất từ trước tới giờ tại Eco Green SG Q.7 bán rẻ như cho là có thật.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - 67m2...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Kính gửi tới quý KH quỹ căn cho thuê và sang nhượng dự án Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng tháng 03/2023 giá mềm nhất thị trường. liên hệ ngay: Mr...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ tại Gò Vấp

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ Cityland Park Hills khu sầm uất bậc nhất Q. Gò Vấp.Nằm ở 18C Phan Văn Trị P. 10 Gò Vấp, gần trường học, siêu thị lớn, Tiện...
      Dự án CityLand Park Hills, 18C Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 121 m2 35,96 triệu/m2
      Bán chung cư Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu (giá cực rẻ thị trường).+ DT: 121m2 gồm 3 ngủ 2 toilet.+ Để lại full full nội thất đẹp, quý khách chỉ...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      chung cư sang trọng thuộc phân khu cao cấp nhất đang chào bán.Bàn giao đầy đủ tiêu chuẩn nội thất liền tường cao cấp.Hưởng nhiều tiện ích đặc quyền.Mật độ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,15 tỷ tại Hoàng Mai

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Ở sướng con mắt view đẹp.căn hộ Ecolake View - view bến xe - hồ Linh Đàm - 3 ngủ - tặng nội thất đầy đủ.Mô tả:- Hướng: logia bắc - cửa hướng Nam.- DT 75...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 59 m2 50,85 triệu/m2
      Dự án vin Grand Parkchung cư: 2 phòng ngủ Phân khu: OrigamiDT: 59m2Giá tiền: 3 tỉ bao hết (thuế, phí + 5 phần trăm ra sổ)Hướng logia: hướng ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 3,78 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      3.78 tỷ 47 m2 80,43 triệu/m2
      Bán gấp! Ngoại giao 52 mét vuông Green Diamond 93 Láng Hạ - 7x tr.Mô tả:Cơ hội sở hữu căn 52 mét vuông ngoại giao đẹp nhất thị trường.Lợi ích...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      Căn SF2 - 1912A: 4,706 tỉ (87 mét vuông).1. Căn 3  phòng ngủ góc, tầng trung ~ tầng đẹp nhất.2. View trọn hồ căn biệt thự đảo.3. Cắt lỗ 300tr...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 97 m2 48,46 triệu/m2
      Bán căn 2 PN góc Times City DT 97m2:- Là căn hộ góc 2 mặt thoáng nên tất cả các phòng trong căn hộ chung cư đều lấy sáng qua cửa sổ lớn.- DT 97m2 cực...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư The K Park , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 94 m2 36,18 triệu/m2
      Bán căn CC The K Park Văn Phú căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2Vs, 94m2 tầng trung đầy đủ nội thất giá 3,4 tỉ.Phòng khách rộng view công viên.94m2, 3N...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,35 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      4.35 tỷ 95 m2 45,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ Ecogreeen Thanh Xuân Giá: 4.3x tỉ Nội thất: Bàn giao full nội thất gồm cả nội thất liền tườngĐặc biệt có lost...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      chung cư D - Aqua đã full pháp lí, từ 2.9 tỉ một căn 68, 2  phòng ngủ 2 WC. TT 30 phần trăm khoản 954 tr. Nhận nhà TT tiếp. liên lạc 0903...
      Dự án D-Aqua, Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ SaiGonRes Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      KẸT TIỀN BÁN chung cư CC SAIGONRES, (BT),, 72m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, FULL NT,, V.TB, CỬA Đông NamGIÁ 3.tỉ, (K BAO SỔ...
      Dự án Saigonres Plaza, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.