Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký đc hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH ls 0 phần trăm đến 12/07/2025. Mua luôn CK 20 phần...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 109 m2 30,28 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 109 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2vs căn hộ chung cư C14 Bắc Hà, Trung Văn.đầy đủ nội thất, nhận nhà ngay.bìa đỏ chính...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư 176 Định Công:+ DT 85m2, 3 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Slot ô tô.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 400 tr.+...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,8 tỷ tại Tây Hồ

      4.8 tỷ 92 m2 52,18 triệu/m2
      căn hộ góc hoa hậu 92 mét vuông, 3 phòng ngủ + 2 toilet + 1 logia.+ View trực diện cầu Nhật Tân, sông Hồng hướng mát, view đẹp.+ Tầng...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 10 phòng ngủ, 45 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Tài chính 4-5 tỉ cần tìm CCMN, tòa nhà dịch vụ 9-10 phòng khép kín, vừa xây, doanh thu 400-600tr/năm khu vực Mỹ Đình, Từ LiêmLhệ em ngay MỚI, ĐẸP, nội ...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      Phân phối trực tiếp từ CĐT, với quỹ căn còn đa dạng cho KH lựa chọn.- CSBH hấp dẫn, CK rất cao mừng hoàn thành tiến độ trước 3 tháng.+ CK lên tới...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư The Zen Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      Bán căn CC The Zen DT gần 75m2 2 phòng ngủ + 1 nội thất đầy đủ.đc: khu đô thị Gamuda Gardens, Tam Trinh, Hoàng Mai, HN.DT hơn gần 75m2, thiết kế...
      Dự án The Zen Residence, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,1 tỷ tại Hoàng Mai

      4.1 tỷ 95 m2 43,16 triệu/m2
      bán gấp căn CC Zen DT 95.25m2 căn 3 ngủ - siêu đẹp hướng mát nội thất cơ bản.đc: khu đô thị Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, HN.DT 95,25m2, thiết kế...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 127 m2 24,89 triệu/m2
      chung cư cao cấp căn hộ chung cư Tecco Garden Tứ Hiệp Thanh Trì.Vị trí đắc địa. nội thất đầy đủ cao cấp.Tòa nhà tiện ích nội khu ngập tràn.DT:...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      Giới thiệu với quý KH tìm hiểu dự án Le Grand Jardin của chủ đầu tư BRG Group.chung cư ban công hướng Đông Nam mát mẻ giá siêu hấp dẫn từ 3 tỉ/căn.+...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      Bán chung cư 71  mét vuông, 2  phòng ngủ tòa 219 Trung Kính. DT:71  mét vuông, gồm 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Central Field Trung Kính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị ParkCity Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư ParkCity Thủ đô Hà Nội xin đc gửi tới quý KH quỹ căn hộ chung cư Park Kiara đang cần bán tại dự án.- Căn A 60 mét vuông...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      2
      Thuỳ Trang -( Hỗ Trợ 24/7) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.5 tỷ 0 m2
      Cần tiền trả NH nên bán căn tầng 24 tòa A 2 phòng ngủ 2VS đang cho khách Hàn Quốc thuê 15tr/tháng. Nội thất làm toàn hàng thương hiệu Đức nên siêu...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Đường Châu Văn Liêm, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi công việc nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 82 mét vuông giá 3,6 tỉ bao full phí sang tên sang nhượng.Để lại toàn bộ nội...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Tây Hồ

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tòa R2 dự án Sunshine Riverside Ciputra Tây Hồ:- DT 82m2- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh 2 ban công- Nội thất bàn giao: Nguyên bản...
      Dự án Sunshine Riverside, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 101 m2 35,65 triệu/m2