Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.860 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ, Q. Cầu Giấy.* DT: 80 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách + bếp riêng, công năng hợp lý,...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy

      4 tỷ 91 m2 43,96 triệu/m2
      Nhà đang cho thuê không có nhu cầu nên tôi muốn bán căn 2 phòng ngủ dự án Thăng Long Number One ở Khuất Duy Tiến, DT 91m2 nhìn xuống tiện ích bể bơi...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.1 tỷ 84 m2 36,91 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ + 1 giá mềm nhất dự án Le Grand Jadin, vị trí vàng, trung tâm Sài Đồng kề cận khu đô thị vin Riverside Hamony.* Thông tin...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,19 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 82 m2 51,1 triệu/m2
      Những tiện ích KH đc hưởng:- Bể bơi 4 mùa (2 cái) và các bể bơi nội khu.- Khu chơi thể thao: Sân golf 3d trong nhà, sân tennis, bóng rổ, cầu lông, bóng bàn,...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Tòa nhà D11 Sunrise Building, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,97 tỷ

      4.97 tỷ 108 m2 46 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ D11 Sunrise Building, 90 Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu. Vị trí gần công viên Cầu Giấy, ngay ngã 4 Trần Thái Tông, Duy Tân, Thành Thái....
      D11 Sunrise Building, 90, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Đống Đa

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      Hot nhất Q. Đống Đa - căn hộ chung cư Kim Liên - lô góc - Đông Nam.Kim Liên - Trung tâm Q. Đống Đa. Nhà lô góc thông thoáng, Đông Nam đẹp nhất của toà...
      Dự án Chung cư B4 - B14 Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,95 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký đc hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH ls 0 phần trăm đến 12/07/2025. Mua luôn ck 20 phần...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      Em Khải bán hàng trực tiếp CĐT, xin chào quý anh chị!Dự án Hoàng Thành Pearl số 55 đường Nguyễn Văn Giáp, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Quỹ hàng...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 118 m2 29,24 triệu/m2
      1. Căn 85,6m2 toà C thiết kế 2 PN và 2  nhà vệ sinh cửa vào hướng Bắc, logia Nam.2. Căn 118m2 toà B thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh. Cửa vào hướng Tây ...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      Bán căn 3 ngủ 105 mét vuông dự án MHD Trung Văn - ngã 4 Lê Văn Lương giá chỉ từ 4,1 tỉ.------------------------------------------------------------CK...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 133 m2 30,83 triệu/m2
      Do chuyển công tác. Tôi chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 133 mét vuông tầng trung, căn hộ góc rẻ nhất tòa FLC Complex 36 Phạm Hùng.-...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 135 m2 32,6 triệu/m2
      chung cư của tôi đã làm nội thất rất cẩn thận và mới nguyên ai mua về chỉ việc về ở không cần mua thêm thứ gìview logia nhìn hướng ĐN sân vận đông mỹ đình...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.25 tỷ 91 m2 46,71 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ duy nhất còn lại của tòa TK2 The Tonkin 2. DT khoảng90m TT.Dành cho KH muốn đổi nhà từ phân khúc S sang phân khúc tiêu chuẩn Ruby.-...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      + Bàn giao nội thất đầy đủ gắn tường.- Điều hoà âm trần.- nóng lạnh.- Bếp điện từ, hút mùi.- Tủ bếp.- Tủ quần áo.- Đầy đủ thiết bị vệ sinh.+ căn hộ ...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư 789 Xuân Đỉnh, 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.45 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư 789 Xuân Đỉnh - nội thất thiết kế đẹp đầy đủ công năng sử dụng cho gia đình 4 - 5 người.bìa đỏ chinh chủ.Wow, căn hộ chung cư...
      Dự án Chung cư 789 Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      Trung tâm kết nối 4 Q. Cầu Giấy, Nam Từ Liêm, Thanh Xuân, Hà Đông.Cần bán 2 căn hộ chung cư tầng cao mặt đường Tố Hữu - sở hữu lâu dài.Cam kết có chỗ để...
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,55 tỷ tại Hà Đông

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      bán nhanh căn 90m2 tại Terra An Hưng View ban công hướng Đông Nam, tầng trung toà V1 giá 3.55 tỉ.- Thiết kế: 3 PN + 2  phòng vệ sinh, 2 ban ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,41 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 26/06/2025.căn hộ góc...

      Bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.