Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.281 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn hộ 66 m2, giá 3,53 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      3.53 tỷ 66 m2 53,49 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:- Vị trí: Nằm MT đường Thống Nhất khu Bcons City. liên kế Làng ĐH Thủ Đức, Metro Bến Thành- Suối Tiên.- giá: 3.530 tr.- TT...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường 20 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2pn2 phòng vệ sinh, dt 72 mét vuông căn hộ chung cư Opal Garden- Tầng trung, view landmark thoáng mát(hướng Đông ...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 46 m2, hướng Nam, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 46 m2 34,79 triệu/m2
      Nếu bạn đang nghĩ "chờ đủ tiền mới mua nhà" – thì đây là lúc phải đọc tin này.căn hộ chung cư 1BR+ tại Sun Urban City có DT 45 mét vuông nhưng nhờ...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp chung cư 100 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 100 m2 215 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ chung cư Vip dành cho giới chuyên gia The Marq,  Đường Nguyễn Đình Chiểu, P. Thành phố Hồ Chí Minh, Thành phố Hồ Chí Minh...
      29B Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 69 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 69 m2 181,16 triệu/m2
      - Cần bán chung cư cao cấp Lumiere Riverside, Võ Trường Toản, P.An Phú, Q. 2- Tp.TĐ. DT 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 21 nhà vệ sinh. giá...
      Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 60 m2, giá 36 triệu tại Đường 13 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      36 triệu 60 m2 0,6 triệu/m2
      Thông tin mô tả.căn hộ chung cư Diamond Boulevard căn 2  phòng ngủ giá chỉ từ 36 tr/m2 - Bàn Giao đầy đủ nội thất.Đại lộ Bình Dương (QL13), Sài ...
      QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh căn 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      • căn hộ chung cư The Emerald Golf View của chủ đầu tư Lê Phong, tọa lạc ngay MT QL13, đối diện Vsip 1, Aeon mall BD, sân Golf Sông Bé. Khu vực có nhu...
      Đại Lộ Bình Dương, Phường Thuận Giao, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 150 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      🏡 ANLAND LAKE VIEW🌷 DT 147,8m (3N, 2 phòng vệ sinh) – căn đập thông rộng siêu hiếm⛱ Cửa ĐN, logia TB – view trực diện Aeon Mall Hà Đông siêu...
      Khu đô thị Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 58,599998474121094 m2, giá 1,2 tỷ tại Phường Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng

      1.2 tỷ 58,6 m2 20,48 triệu/m2
      🏡 SỞ HỮU căn hộ chung cư 2 NGỦ CHỈ TỪ 500 tr – CÓ THẬT TẠI TRÀNG CÁT🔥 Hàng đẹp tại phân khu The Nest – đẹp nhất dự án👉 Vị trí trung tâm – quy hoạch...
      Phường Tràng Cát, Quận Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh căn hộ 64 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh - Thuận An - Bình Dương

      1.8 tỷ 64 m2 28,13 triệu/m2
      🌿THE EMERALD GARDEN VIEW - căn hộ chung cưRESORT GIỮA LÒNG ĐÔ THỊTrong bối cảnh thị trường ngày càng khan hiếm sp vừa tầm giá, The Emerald Garden View...
      Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 40 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh - Thuận An - Bình Dương

      1.4 tỷ 40 m2 35 triệu/m2
      🏢 The Emerald Garden View – lựa chọn hoàn hảo cho an cư và đầu tư trong thời điểm hiện tại!📍 Vị trí chiến lượcNằm tại khu vực phát triển, hạ tầng đồng bộ,...
      Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      🏢 Lusso Lapura – biểu tượng của phong cách sống hiện đại, tinh tế dành cho dân cư thành đạt và NĐT thông minh.📍 Vị trí đắc địa – Kết nối hoàn hảoTọa lạc...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 60 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường 8 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Lusso Saigon – TS mang chuẩn vận hành quốc tế- Tọa lạc: MT Đại lộ 8 làn xe, P. Bình Hòa, TP. Thuận An.- Tiện ích bán kính 300m đến Aeon Mall & Lotte,...
      Đường 8, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư THE EASTERN Q. 9.🔳 DT: 59 mét vuông 1 phòng ngủ 1 toilet. Không gian phòng khách rộng rãi, hiện đại.🛏 Nội thất:...
      Số 299 Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,2 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.2 tỷ 44 m2 27,28 triệu/m2
      chung cư Tecco Felice Bình Dương (Lê Thị Trung – An Phú – Thuận An)DT 43,8 mét vuông (thông thủy) – 38,6 mét vuông tim tường (cùng một căn)Giá...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Sở hữu nhà chung cư 115 m2, giá 39,5 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39.5 tỷ 115 m2 343,48 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại The Metropole Thủ Thiêm , P. An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh - Q. 2, Thành phố Hồ Chí Minh cũ. DT 115m², 2 phòng ngủ +...
      Khu đô thị mới Thủ Thiêm, thuộc phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 75 m2, giá 2,98 triệu tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.98 triệu 75 m2 0,04 triệu/m2
      🔥 “ĐỊA CHẤN” LN – GA METRO SỐ 2 NGAY CỬAVị trí : MT đường QL13. P. Thuận An Tp HCMSở hữu căn 2 phòng ngủ 75m² chỉ với vốn ban đầu từ 450 trLịch sử...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 60 m2, giá 1,98 triệu tại Xã Hưng Định - Thuận An - Bình Dương

      1.98 triệu 60 m2 0,04 triệu/m2
      🚀 THE EMERALD GARDEN VIEW CÔNG BỐ CHÍNH SÁCH ĐỘT PHÁ: TT 9 tr/THÁNGl📍 Vị trí dự án: MT đường Nguyễn Chí Thanh, P. Thuận An, TP. Tp Sài Gòn, Việt Nam1️⃣...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!