Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.282 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn hộ 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      TT 20 phần trăm đến khi nhận nhà!L/H PKD CDT: 0705 435 071 ( Tư vấn free và hỗ trợ tham quan nhà mẫu 24/07).căn hộ chung cư The Nest là dự án mới...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán chung cư 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Huệ - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh trong tuần chung cư Sora Gadens 1:+ Vị trí liên kế AEON TP mới.+ căn hộ góc hai view.+ Tầng cao view đẹp.+ đầy đủ ...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Thành Phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán căn 113 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.7 tỷ 113 m2 41,6 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay trong tháng căn hộ chung cư cao cấp của CDT Capitaland toà Orchard Hill:+ Thiết kế căn hộ góc 2 view hai mặt thoáng.+ View...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 55 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      Cần bán chung cư Midori Park The View - TP Mới Bình Dương:+ Thiết kế 2 phòng ngủ 1 toilet 55 mét vuông.+ nội thất đầy đủ trong nhà...

      Sở hữu nhà chung cư 77 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Nguyễn Huệ - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.75 tỷ 77 m2 35,72 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư Sora Garden Ngay Aeon TP Mới Bình Dương:+ Thiết Kế 2 phòng ngủ 2 toilet 76.8 mét vuông.+ Tặng đầy đủ nội ...

      Bán gấp căn hộ chung cư 48 m2, giá 1 tỷ tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      1 tỷ 48 m2 20,84 triệu/m2
      K-HOME CITYVIEW NHÀ Ở XÃ HỘI CHUẨN SINGAPORE TẠI BIÊN HÒAVị trí: Đường Điểu Xiển, P. Hố Nai, Đồng NaiCĐT: Kim Oanh LandZalo 0932 194 758 Ms Lan để đc hỗ trợ...
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn 54 m2, giá 1,9 tỷ tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      1.9 tỷ 54 m2 35,19 triệu/m2
      🔥 KHÔNG VAY NH - KHÔNG ÁP LỰC LS - CHỈ CẦN 9TR/THÁNG🔥  ===========Cơ hội sở hữu chung cư tại The Emerald Garden View cực kỳ nhẹ nhàng:  ✔️...
      Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 35 m2, giá 3,6 tỷ tại Phường Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Tọa lạc tại Mũi Vịnh Ngọc nơi giao hòa giữa sông Cái và biển Nha Trang, Welltone Luxury Residence không chỉ nắm giữ vị thế trung tâm đắt giá cạnh cung đường...
      Đường Xóm Cồn, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ 131 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 131 m2 152,68 triệu/m2
      bán gấp Midtown The Peak M8, Phú Mỹ Hưng, Q. 7- DT: 131m2- Kết cấu: 3 phòng ngủ 2WC- đầy đủ nội thất, cao cấp- Đang có HĐ thuê- giá: 20 tỉ- L/H:...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 41 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Công Trứ - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.2 tỷ 41 m2 102,44 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->bán ngay căn hộ chung cư N3 Nguyễn Công Trứ, Đường Nguyễn Công Trứ, P....
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 35 m2, hướng Tây-Nam, giá 1,55 tỷ tại Đường Đông Tác - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội

      1.55 tỷ 35 m2 44,29 triệu/m2
      Bạn đang tìm căn hộ chung cư trung tâm – giá tốt – ở ngay? Đây là lựa chọn rất đáng xuống tiền:📍 Vị trí vàng: Phố Đông Tác – Đống Đa– Trung tâm TP Hà ...
      Đường Đông Tác, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 35 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 35 m2 42,86 triệu/m2
      🔥 chào bán CHÍNH THỨC – căn hộ chung cư K5 TÂN KHAI (HOÀNG MAI)💥 Giá F0 – vào là chốt, không phải nghĩ!👉 Vị trí cực đẹp: Ngõ thông, cách mặt đường...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 32 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.7 tỷ 32 m2 84,25 triệu/m2
      TÌM ĐÂU RA một căn HỘ THƯƠNG MẠI VIEW BIỂN MỸ KHÊ CHỈ 2 tỉ 696 MÀ CHO THUÊ 2OTR/1 THÁNGĐẶC QUYỀN ĐẦU TƯ HOA HẬU MẶT BIỂN MỸ KHÊ THE SOLEIL ĐÀ NẴNGNhận dòng...
      Giao lộ Phạm Văn Đồng, Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 107 m2, giá rẻ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 107 m2
      🔥 C14 TỐ HỮU – 3 NGỦ RỘNG 108M GIÁ CHỈ 7.X tỉ, SỔ SẴN – MUA Ở NGAY!🏡 DT 108m thiết kế 3N, 2 phòng vệ sinh rộng rãi, cực kỳ phù hợp gia đình🗄 Cửa...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 20 m2, giá 7 tỷ tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 20 m2 350 triệu/m2
      📐 DT đa dạng:4 x 16m4 x 18m4 x 20m🏠 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu – thiết kế hiện đại🛏️ 4 PN – 5  phòng vệ sinh – sân thượng thoáng mát🌟 Tiện ích xung...
      Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 50 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội

      1.58 tỷ 50 m2 31,6 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2P ngủ tại Lạc Long Quân - ngay sát Hồ Tây. oto đậu cửa- Thiết kế 34 - 46 - 51m• 2p ngủ đẹp, đủ nội thất- Nhà sẵn vô ở ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 111 m2, giá 38 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 111 m2 342,35 triệu/m2
      Bán và cho thuê căn Happy Q7 444  Tân Phú , MT đường lớn 25m - 6x18.5m - 1 trệt 4 lầu - 10 phòng ngủ - 11 toilet - thang máy. HĐ thuê đến...
      Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 48 m2, hướng Tây-Nam, giá 2,54 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      2.54 tỷ 48 m2 52,92 triệu/m2
      Em Thành F1 chủ đầu tư MIK độc quyền quỹ 1N - 2N - 3N rẻ nhất The Parkland OCP2, thiết kế siêu vuông vức, biên độ tăng giá cao, giá gốc trực tiếp chủ ...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!