Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.282 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà chung cư 52 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      1.3 tỷ 52 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư A1 Thụy Khuê - Lạc Long Quân - Tây Hồ Thiết kế 1 đến 2 PN sáng thoáng đẹp. giá: 900tr - 1,3 tỉ - 1,5 tỉ - 2 tỉ DT: 30m2 -...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy LH trực tiếp Trường CĐT xây dựng để mua nhà giá gốc 0971 846 336.căn hộ chung cư xây...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư giá rẻ N1 Trường Chinh - Nguyễn Trãi - Thanh Xuân.căn hộ chung cư xây dựng mới hiện đại, đã hoàn thiện có thể xách đồ về ở ngay.Hệ...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ D1 Xã Đàn - Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa Hệ thống PCCC hiện đại. Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ. liên lạc trực tiếp Trường CĐT...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Đội Cấn - Văn Cao - Ba Đình Hệ thống PCCC hiện đại. Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ. KH mua chung cư ký HĐ trực tiếp...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 55 m2, giá 1,38 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.38 tỷ 55 m2 25,1 triệu/m2
      CĐT cần thanh lý vài suất NOXH chưa sổ và có sổ tại HQC PLAZA- Bình Chánh.Sau xát nhập nay là P. Bình Đông- Khu này gồm 4 tòa căn hộ HQ1,HQ2,HQ3,HQ4-...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 33 m2, giá 37,5 triệu tại Đường Thủ Khoa Huân - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      37.5 triệu 33 m2 1,14 triệu/m2
      🔥 CHỈ 375 tr – SỞ HỮU chung cư đầy đủ nội thất NGAY TRỤC QL 13 🔥💥 Cơ hội hiếm có cho người trẻ & NĐT thông minh tại Bình Dương!✨ VỊ TRÍ VÀNG –...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 33 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Hòa Lân - Thuận An - Bình Dương

      1.5 tỷ 33 m2 45,46 triệu/m2
      CHỈ 375 tr – SỞ HỮU chung cư nội thất đầy đủ NGAY TRỤC QL 13💥 Cơ hội hiếm có cho người trẻ & NĐT thông minh tại Bình Dương!KẾT NỐI TOÀN VÙNGTọa lạc...
      Đường Hòa Lân, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 43 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.5 tỷ 43 m2 58,14 triệu/m2
      + 300m MT đường ĐẠI LỘ 60m với 8-14 làn xe + Trạm Metro trước nhà + Đô thị All-IN-ONE ‘0 bước’, bao gồm, khu nghĩ ngơi, khu bbq, hồ bơi sky, đường...
      60 Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 110 m2, giá tốt tại Phố Yên Phụ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 110 m2
      Hàng hiếm còn sót lại - bán chung cư cao cấp tại Aqua Central 44 Yên Phụ.Cơ hội sở hữu không gian sống đẳng cấp phố cổ.DT: 115 mét vuông.giá: Từ 18...
      Số 44 Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, TP Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 47 m2, giá 220 tr tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      220 triệu 47 m2 4,69 triệu/m2
      Nhận tư vấn và đăng kí suất mua Nhà ở xã hội Biên Hòa, SHR sở hữu lâu dài, góp mỗi tháng chỉ 3-5 trVị trí: MT Điểu Xiển, trung tâm TP Biên Hòa, liên kế...
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà chung cư 58 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.1 tỷ 58 m2 70,69 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua chung cư về số : 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Vị trí: Tầng...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu ngay chung cư 146 m2, thỏa thuận tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 146 m2
        D'. Le Roi Soleil 234m tầng cao view trực diện Hồ Tây, Sông Hồnggồm 4 phòng ngủ, 4 toilet, 1 phòng giặt, 1 phòng khách và khu bếp. Đặc...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 81 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      🚨 AI ĐANG MUA bất động sản TRUNG TÂM HUẾ NGAY LÚC NÀY?LỰA CHỌN Hue Heritage NGAY LÚC NÀY📍 Đối diện Vincom – ngay Ngã 6👉 Trung tâm thật – không phải...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu căn chung cư 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Bcons Green Topaz - Giá 2ty200 full2 phòng ngủ 2 toilet - 51 mét vuông - view hồ, hướng...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Sở hữu ngay căn chung cư 97 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.05 tỷ 97 m2 41,76 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay trong tuần chung cư cao cấp Orchard Hill - TP Mới BD:+ Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 97m2.+ Tầng đẹp view...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 64 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.15 tỷ 64 m2 49,22 triệu/m2
      đc: Đại Lộ Hùng Vương, TP mới, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương.- CĐT: Capitaland, Singapore.- Tình trạng: Mua trực tiếp CĐT, giá mềm nhất!- TT tối đa...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 83 m2, giá 4,08 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.08 tỷ 83 m2 49,16 triệu/m2
      Orchard Grand là phân khu cao tầng cuối cùng, vị trí view hồ công viên trung tâm độc tôn tại đại đô thị Sycamore, phát triển bởi CapitaLand Development Tập...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!