Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.281 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn chung cư 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Hiệp Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Cách ngã 4 Bình Phước chỉ 15ph di chuyển- SHR 100 phần trăm, căn 3PN3 toilet 95 mét vuông giá 4ty7- DT căn hộ chung cư ngang 12m, dài...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 85 m2, giá 5,56 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      5.57 tỷ 85 m2 65,42 triệu/m2
      CĂN 3 phòng ngủ VIEW TP – GIỎ HÀNG HIẾM TẠI Hue Heritage 🔥💎 Mã căn: H4-1908 – vị trí góc đẹp (như hình)📍 Tầng: 19 – tầm nhìn thoáng, đón gió tự...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 58 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      4.35 tỷ 58 m2 75 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua chung cư về số Zalo: 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn đang mở bán tại Ecopark  Thông tin căn mở bán :  -...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhà chung cư 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      🌟 Cần Bán căn hộ chung cư Việt Hưng, Long Biên 72m², chỉ 4,5 tỉ (tặng nội thất)## Tiện ích xung quanh đầy đủ:Gần chợ dân sinh, siêu thị,...
      Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 84 m2, giá 3,44 tỷ tại Đường 15B - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.44 tỷ 84 m2 40,96 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư DT lớn 84 mét vuông tại căn hộ Era Đức Khải, Q. 7. căn hộ chung cư tầng vừa, view sông thoáng mát quanh năm, giá đã bao gồm...
      Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 48 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      * 1. Thông tin căn hộ chung cư*.* DT: 48-46-62-76-90 mét vuông.* Thiết kế: đón nắng đón gió tự nhiên, View Sông, Hồ Bơi, trung tâm TP* Nội thất...
      Mặt tiền đường Lê Văn Lương, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

      Bán gấp căn hộ chung cư 30 m2, giá 2,67 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.67 tỷ 30 m2 89 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên Giảm sốc giá 2,67 tỉ căn studio tòa mới, chỉ cần đóng 50 phần trăm, còn lại 1 năm sau đóng nốt. vin smart citycăn hộ chung cư tại...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 83 m2, giá rẻ tại Phố Mai Hắc Đế - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      Thỏa thuận 83 m2
      🌿 căn hộ chung cư SÂN VƯỜN – HỒ BƠI NGAY TRƯỚC NHÀ | ECOPALACE BMT Không phải căn hộ chung cư nào cũng có đặc quyền này. Tại Ecopalace Buôn...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Tân Thành, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhanh chung cư 87 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      6 tỷ 87 m2 68,97 triệu/m2
       căn hộ NGUYỄN ĐỨC CẢNH – 2 NGỦ 2  phòng vệ sinh – nội thất đầy đủ – Ở NGAYDT: 87m² Giá: 6,1 tỉ ( Ctl)——————————————📍 Tòa A2 – Nguyễn...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 35,5 m2, giá 499 tr tại Đường Tây Sơn - Nhơn Phú - Quy Nhơn - Bình Định

      499 triệu 35,5 m2 14,06 triệu/m2
      ✨ Vị trí vàng: MT đường Tây Sơn, kết nối Phú Tài - Trung tâm chỉ 10p.✨ Thiết kế Ý: chung cư 2 logia siêu thoáng, đón nắng gió tự nhiên.✨ Tiện ích chuẩn:...
      Đường Tây Sơn, Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 46 m2, thỏa thuận tại Đường Lý Thái Tổ - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 46 m2
      Chính chủ bán căn 1 ngủ căn hộ Dabaco Lotus Central Bắc Ninh, tầng trung , View thoáng - DT: 46m2- Thiết kế: 1 PN ,1 phòng khách, 1 khu bếp, 1 nhà...
      Số 26 Lý Thái Tổ, Phường Ninh Xá, TP Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh

      Sở hữu ngay chung cư 50 m2, giá 1,39 tỷ tại Đường Thiên Hiền - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.39 tỷ 50 m2 27,8 triệu/m2
      Căn đẹp không chờ người đâu 👇🏡 căn hộ chung cư mini Thiên Hiền – Mỹ Đình– 2 ngủ full đồ, dọn vào ở luôn– Giá chỉ 2,3xx tỉ (tầm tiền siêu hiếm khu...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 59 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 59 m2 69,5 triệu/m2
      Là phân khu compound cuối cùng thuộc đô thị tích hợp Mizuki Park, liên kế Q7 Q8, di chuyển vào trung tâm tầm 30-35ph, các tiện ích đã hiện hữu đầy đủ trong...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 50,20000076293945 m2, giá 3 tỷ tại Đường 2/4 - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 50,21 m2 59,77 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 50.2  mét vuông: 2 PN - 2 logia, 1 phòng tắm, khu vực bếp và khách full nội thất tiêu chuẩn 4* với view hồ bơi thư...
      304 Đường 2/4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ 88 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      *DT căn hộ chung cư: 88 mét vuông( thông thủy 81.5 mét vuông) - Bao gồm: 3 PN(1 master), 2 logia, phòng khách, 2  phòng vệ sinh,...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh căn 60 m2, giá 60 tr tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      60 triệu 60 m2 1 triệu/m2
      Bạn đang giữ tiền… hay đang để tiền làm việc cho mình?💎 Tại Huế Heritage:  – Vị trí kim cương ngay Ngã 6 – Vincom Huế  – Trung tâm của dòng tiền,...

      Bán gấp nhà chung cư 82 m2, giá tốt tại Phố Mai Hắc Đế - Tân Thành - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      Thỏa thuận 82 m2
      🔥 chung cư sân vườn cao cấp – sống xanh giữa tầng cao Tây Nguyên - Dự án ecopalaceBạn đang tìm một không gian sống vừa hiện đại, vừa riêng tư, lại hòa...