Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.281 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà chung cư 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường 1 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      🔥 chung cư METRO PARK – TRƯỜNG THỌ – 50 mét vuông – 2 phòng ngủ – CHỈ 2.5 tỉ 🔥🏢 50 mét vuông – 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh...
      Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 121,30000305175781 m2, giá 15,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      15.8 tỷ 121,31 m2 130,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư:   (L/H anh Trung SDT: 0913237776)🏡 Thông tin chung cư• DT: 125m2 – tầng trung• Thiết kế: 3 PN rộng + 1 phòng thay đồ...
      Lô đất 4 và 5 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 83 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 83 m2 49,4 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Hoàng Kim Thế Gia tọa lạc trên đường Trương Phước Phan rộng 20m. Vị trí thuận tiện đi đến trung tâm TP chỉ 20p, liên kế KDL Đầm Sen, qua...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 55 m2, giá 3,02 tỷ tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.02 tỷ 55 m2 54,91 triệu/m2
      MT LIÊN P. TIỆN VỀ CẦU Hồ Chí Minh+ Thiết kế: 52 mét vuông 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.+ giá: 3.02 tỉ Thuế phí bên...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 79 m2, giá 17,5 tr tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 triệu 79 m2 0,23 triệu/m2
      CHO THUÊ chung cư PALM HEIGHTS.+ Thiết kế: 79m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp và logia.+ giá cho thuê: 17.5 tr/ tháng. Cọc...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 33 m2, giá 375 triệu tại Đường Thủ Khoa Huân - Thuận An - Bình Dương

      375 triệu 33 m2 11,37 triệu/m2
      🔥 375 tr – CHẠM TAY VÀO căn hộ chung cư RIÊNG NGAY TRỤC QL 13 🔥Bạn đang tìm một nơi an cư vừa túi tiền? Hay một kênh đầu tư an toàn – dòng tiền ổn...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư 88 m2, giá rẻ tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 88 m2
      giá mềm cho đầu tư khi sở hữu chung cư Dleroi Soleil 59 Xuân Diệu DT 128m thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh Phù hợp vừa ở vừa KD cho thuê Vị trí trung...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      👉 Sống giữa “lá phổi xanh” lớn nhất HCM – mỗi ngày đều như nghỉ dưỡngcăn hộ Garden Gate – 08 Hoàng Minh Giám, Phú Nhuận✨ Điểm khiến căn này cực hút...
      Số 8 Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 50 m2, giá 2 tỷ tại Phường 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đẹp, khu vực đông cư dân, gần chợ, gần trường, ủy ban nhân dân Q.…….gần ngay siêu thị Emart , tiện di chuyển về q12, Gò Vấp, Sân Bay,...
      Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 35,29999923706055 m2, giá 1,2 tỷ tại Đức Hòa - Long An

      1.2 tỷ 35,3 m2 34 triệu/m2
      Chỉ cần TT 120 tr , hàng tháng trả 6 tr 5 là a/c có thể sở hữu ngay 1 căn hộ studio cho riêng mình tại tòa The Win City tọa lạc tại vi trí kim cương Đức...
      Mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10, xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An

      Cần bán gấp căn 122 m2, giá 31 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 122 m2 254,1 triệu/m2
      BÁN 03 phòng ngủ SIÊU PHẨM HÀNG HIẾM SUNWAH PEARL, VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT DỰ ÁN , VIEW TOÀN CẢNH - SÔNG - BÁN ĐẢO THỦ THIÊM - TOÀN TP - SIÊU THOÁNG ĐẸP.-...
      Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 97 m2, giá 19,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      19.61 tỷ 97 m2 202,07 triệu/m2
      Bán siêu phẩm 02 phòng ngủ đẹp nhất Tháp WHITE HOUSE dự án SUNWAH PEARL,  view trực diện sông - Bitexco và toàn cảnh TP - SIÊU THOÁNG ĐẸP.- Tháp...

      Cần bán chung cư 110,37999725341797 m2, giá 27 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 110,38 m2 244,61 triệu/m2
      Bán siêu phẩm 02 phòng ngủ đẹp nhất dự án SUNWAH PEARL,  Layout rộng - VIEW TRỰC DIỆN SÔNG, BÁN ĐẢO THỦ THIÊM,  BITEXCO và toàn cảnh TP -...

      Cần bán nhà chung cư 39,58000183105469 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Bến Lức - Long An

      1.4 tỷ 39,59 m2 35,38 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại Destino Centro Bình Chánh dự án căn hộ chung cư mới, vị trí đẹp ngay MT QL 1A, thuận tiện di chuyển về trung tâm thành ...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Aspira nằm ngay lõi đô thị TOD 18,8ha với rất nhiều lợi thế đặc biệt:+ Nằm trên trục hạ tầng chủ lực khu Đông TPHồ Chí Minh Vành...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Tân Đông Hiệp (Tân Bình/Tân Phú), TP. Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 32 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu về số : 0986144480 (Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn :  - Tầng thấp, view nhìn về KDC, Tòa...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 36 m2, giá 3,88 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.88 tỷ 36 m2 107,78 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua nhà về số Zalo: 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Vị trí: Tầng cao , căn hộ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bán nhà chung cư 47 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường 16/4 - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      2.46 tỷ 47 m2 52,13 triệu/m2
      Một bước chân, ngàn tiện ích! Sống tại Hacom Tower là tận hưởng:☕ Sky cà phê view toàn TP.🏊 Hồ bơi vô cực & fitness hiện đại.🛍️ 5 tầng TTTM ngay dưới...
      Khu đô thị mới Đông Bắc (Khu K1), TP. Phan Rang, Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!