Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.281 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn chung cư 48 m2, giá 1,9 tỷ tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      Trả trước 11 phần trăm (300 tr) sở hữu căn 2 phòng ngủ giá 3 tỉ chuẩn 5 thương hiệu WorldHotels - 10 ph đến Cầu Bình Lợi - Miễn lãi 20 tháng🍀...
      Đường Đại Lộ 13, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 69,30000305175781 m2, giá 3,3 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      3.3 tỷ 69,31 m2 47,62 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư TRUNG TÂM – AEON 200M – VIEW PHÁO HOA CỰC ĐỈNH🏡 Sống giữa trung tâm – bước chân ra AEON chỉ 200m👉 Vị trí này giờ siêu hiếm: vừa...
      Mặt ngã tư Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

      Cần bán nhanh chung cư 65 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.41 tỷ 65 m2 67,7 triệu/m2
      🏡 “bán ngay căn 2 phòng ngủ 65m2 Kim Văn – nội thất đầy đủ gỗ xịn – ở ngay – 4,450 Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại tòa CT12C, khu ...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 54 m2, giá 5,55 tỷ tại Phố Quỳnh Mai - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.55 tỷ 54 m2 102,78 triệu/m2
      🔥Tập thể tầng 3 Quỳnh Mai, 2 căn liên kế với DT sổ siêu khủng hiếm có.DT sổ 54m, DTSD : 90m❌Tiện ích ngập tràn sát viện Thanh nhàn, công viên Tuổi trẻ,...
      Phố Quỳnh Mai, Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 52 m2, giá 6,04 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 52 m2 116,25 triệu/m2
      1 phòng ngủ, 1 phòng ngủ + 1, 1 nhà vệ sinh : Từ 51 mét vuông đến 58 mét vuông: từ 6.5 tỉ.- 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, phường An Phú, TP Thủ Đức, TP HCM

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 50 m2, giá 5,8 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      🏙️ CĂN 1 phòng ngủ VIEW NHẠC NƯỚC – MASTERI COSMO CENTRAL | VỊ TRÍ ĐẸP!👍giá 6ty048 chưa CK📍 Mã Căn: A- 10-XX📍 Khu: Cosmo Central – Thuộc KĐT The...
      Số 2 Đường Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Tp. Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 75 m2, hướng Tây, giá 0,072 tr tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      0.08 triệu 75 m2 0,01 triệu/m2
      Tên dự án: The Flame VineVị trí dự án: Nằm trong khu đô thị Hinode Royal Park trên mặt đường vành đai 3.5CĐT: Tổng Công ty CP Thương mại Xây dựng WTO...
      Xã Kim Chung, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 32 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 32 m2 81,25 triệu/m2
      1 TS SINH LỜI CHỈ 2,7 tỉ VIEW BIỂN MỸ KHÊ . CK 13,5  phần trăm. CHO THUÊ 30-50 tr /1 THÁNGThe Soleil Đà Nẵng Không chỉ là chung cư DỊCH VỤ CAO CẤP CÓ...
      Giao lộ Phạm Văn Đồng, Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 91 m2, hướng Tây-Nam, giá 6,8 tỷ tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 91 m2 74,73 triệu/m2
      🏡 MULBERRY LAND✨ DT 90.9m – 2N, 2 nhà vệ sinh thiết kế vuông vức, tối ưu công năng🧭 Cửa hướng Tây Nam – logia hướng Tây Bắc, đón gió tự...
      Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ Lao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Thùy Vân - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 165A Thùy Vân, view chính biển.DT 80m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.căn hộ góc, view thấy biển bãi sau.Cách biển...
      165A Thùy Vân, Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà chung cư 76 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Trịnh Quang Nghị - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 76 m2 28,95 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ thoáng – sáng – tiện cho con đi học – chi phí thấp?🏡 Điểm khiến căn này “khác biệt hoàn toàn”:căn hộ góc 2 mặt thoáng – không bị...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 54 m2, giá 6,15 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.15 tỷ 54 m2 113,89 triệu/m2
      🛑 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ LÔ GÓC – SIÊU THOÁNG – VIEW ĐẸP - SỔ LÂU DÀI – FLC 36 PHẠM HÙNG | 54m2 | SỔ SẴN – GIAO DỊCH NGAY ✨•...
      Số 36 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 67 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.05 tỷ 67 m2 60,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư KĐT Kim Văn Kim Lũ - Hoàng Mai - TP Hà Nội.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- DT: 65 m2.- Hướng...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 88 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      5.2 tỷ 88 m2 59,1 triệu/m2
      🔥 BÁN chung cư 3 phòng ngủ VIEW TP – H4-1007 | Hue Heritage 🔥💎 Cơ hội sở hữu chung cư 3 phòng ngủ hiếm hoi ngay lõi trung tâm thành phố....
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp căn 58 m2, giá 814 tr tại Đường Tây Sơn - Nhơn Phú - Quy Nhơn - Bình Định

      814 triệu 58 m2 14,04 triệu/m2
      Bạn đang chi 5-6 tr mỗi tháng để thuê nhà? Tại sao không dùng số tiền đó để trả góp cho chính tổ ấm của mình tại Solrise Nhơn Phú?✨ căn hộ chung cư 58...
      Đường Tây Sơn, Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp căn hộ 71 m2, hướng Đông-Nam, giá 4,4 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      4.41 tỷ 71 m2 61,98 triệu/m2
      1. THÔNG TIN chung cư- Mã căn: Trục B12- DT: 71m²- Thiết kế: 2 PN riêng + 2  phòng vệ sinh- Hướng: hướng Đông Nam  mát quanh năm, đón gió...
      Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn hộ 170 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - 2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      10 tỷ 170 m2 58,83 triệu/m2
      DVCCSiêu phẩm căn hộ chung cư VIP Penthouse tại toà nhà Gold Sea cần bán hoặc cho thuê- Căn penthouse tầng cao, view vừa nhìn trực diện biển Bãi Sau vừa...
      Số 172 đường Hoàng Hoa Thám, Phường 2, TP. Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5 tỷ tại Đường 23 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Opal Riverside tầng cao (DT 71,1 mét vuông)- nội thất đầy đủ - logia hướng Đông Bắc view sông,...
      Đường số 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!