Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Nhà Ở Xã Hội Eco Green năm 2026

      Có 225 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Phường Tân Thuận Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,31 tỷ tại Quận 7

      4.31 tỷ 80 m2 53,85 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tại căn hộ Eco Green Saigon, Q. 7, TPThành phố Hồ Chí Minh.chung cư thiết kế căn hộ ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư 66 mét vuông, thuộc mặt view đc ưa chọn tại tòa căn hộ này.Nên rất hiếm căn bán.----------------Cả 2 PN đều có view nhờ hệ kính...

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên cần bán ngay căn hộ chung cư Eco Green, Q. 7.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 66m2. 2  phòng ngủ full Kính.Tầng...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ - Tầng cao, View Q1.TT 3.8 tỉ nhận nhà ở ngay.DT: 66 mét vuông.View Q1, full kính, view đẹp nhất dự...

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,73 tỷ tại Quận 7

      3.73 tỷ 70 m2 53,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 70m2 căn hộ góc, full kính.Eco Green, Q. 7.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- DT: 70 m2.-...

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 7

      4.75 tỷ 85 m2 55,89 triệu/m2
      Tin thật - giá bảo đảm rẻ nhất thị trường.* 4.750 tỉ - Bao sổ bao thuế phí.- Căn 3 PN 85 mét vuông.- Nội thất cơ bản cao cấp CDT: Full bếp, full...

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      chung cư Eco Green TP.HCM, MT đường Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, Q. 7.DT 66 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.đầy đủ ...

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 7

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      * phòng KD chuyên Resale Eco Green Thành phố Hồ Chí Minh kính chào quý a/c. liên lạc phòng KD: 0905 111 ***.* Hiện có một số căn cần ra hàng rất gấp,...
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 7

      3.75 tỷ 66 m2 56,82 triệu/m2
      chung cư 66m2, thuộc mặt view đc ưa chọn tại block căn hộ này.Nên rất hiếm căn bán.----------------Cả 2 PN đều có view nhờ hệ kính full tự sàn đến...

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,44 tỷ tại Quận 7

      1.44 tỷ 75 m2 19,2 triệu/m2
      - DT: 75 mét vuông.- Hiện trạng: 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- Tiện ích: trung tâm thương mại, fitness, hồ bơi, công viên... Thuận tiện di chuyển...

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7

      4.41 tỷ 77 m2 57,15 triệu/m2
      chính chủ muốn bán căn hộ chung cư layout hiếm tại dự án Eco Green Q. 7.Thiết kế đặc biệt - Có phòng làm việc tách biệt = có thể xem như 3 phòng ...

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Bán chung cư Eco Green.Thiết kế 2 phòng ngủ 1 toilet 60m2.căn hộ góc view Nguyễn Văn Linh, Phú Mỹ Hưng cực đẹp.Giá 3.150 tỉ bao hết thuế phí...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,87 tỷ tại Quận 7

      3.87 tỷ 67 m2 57,77 triệu/m2
      Em Nhật chuyên bán và cho thuê chung cư Eco Green siêu rẻ!Thông tin chung cư: Eco Green.- DT 67m2.- View: Công viên.- Số PN 2.- Tình trạng chung cư: Nội...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 7

      4.95 tỷ 71 m2 69,72 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Eco Green - biểu tượng của Nam Hồ Chí Minh.Vị trí: Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, Tp. TP.HCM.+ Ngay KCX Tân Thuận,...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,54 tỷ tại Quận 7

      3.54 tỷ 66 m2 53,64 triệu/m2
      Eco Green không thể tin nổi (giá lỗ cực gấp).- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh (66m2) view pháo hoa.- Giá công khai: 3,540 tỉ (nhận nhà...

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 87 m2 56,33 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Q. 7 ở Eco Green HCM view đẹp, giá siêu mềm.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. DT: 87,24 mét vuông.giá: 4,9...

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Eco Green Thành phố Hồ Chí Minh. Tại số 39B Nguyễn Văn Linh. P. Tân Thuận Tây, Q. 7.DT: 70m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.NThủ đô Hà...
      Eco Green Sài Gòn, số 39B, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 57 m2 59,65 triệu/m2
      chính chủ ngộp cần bán nhanh giá rẻ căn hộ chung cư Eco Green Nguyễn Văn Linh, Q. 7 bao tất cả thuế phí view nội khu.- 2 PN, 2 WC.- DT tim tường:...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!