Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Nhà Ở Xã Hội Eco Green năm 2026

      Có 225 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Phường Tân Thuận Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 67 m2 58,96 triệu/m2
      giá siêu mềm đã có SHR.DT 67 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Tiện ích dân cư: Hồ bơi, BBQ, công viên nước, phòng tập phòng gym,...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Tâng cao.- logia hướng Tây.- Cửa chính Hướng Đông.- VIew Đại lộ Nguyễn Văn Linh.- View thoáng chill đẹp.- DT: 70m2.* Ưu điểm:- căn hộ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,47 tỷ tại Quận 7

      4.47 tỷ 73 m2 61,24 triệu/m2
      căn hộ Eco Green đã giao SHR.107, Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, TP. Sài Gòn.- giá siêu mềm nhất thị trường - bao toàn bộ thuế phí đầy đủ ...
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      - Nội Thất: nội thất đầy đủ cao cấp.- DT 87m2, 3 PN 2  phòng vệ sinh.- chủ đầu tư đã thông báo nhận sổ hồng riêng.- Giá bao gồm thuế phí và...
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,69 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.69 tỷ 0 m2
      Eco Green Bán lỗ căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh siêu rộng, siêu đẹp, siêu rộng, siêu thoáng(inbox em cọc ngay căn này).- Thiết kế: 2 phòng ...

      Nhanh tay sở hữu Căn hộ 3PN Eco Green Sài Gòn Quận 7, với nhiều CK. Lh:0367965763.

      4.65 tỷ 95 m2 48,94 triệu/m2
      Căn hộ Eco Green Sài Gòn Quận 7 Chủ đầu tư: Xuân Mai Corp Đơn vị xây dựng: An Phong  Đơn vị quản lý và vận hành: Savills Pháp lý: Sổ hồng lâu dài cho người...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 65 m2 56,93 triệu/m2
      Giỏ hàng Eco Green TP.TP.HCM tháng 01/2024.Đã cấp SHR.2 phòng ngủ1 toilet - Giá 3,2 tỉ bao hết.2 phòng ngủ2 toilet - Giá 3,7 tỉ bao...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 150 m2 51,34 triệu/m2
      Bán căn hộ duplex Eco Green, thiết kế 3 PN, 3 nhà vệ sinh.107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 150m2 (2 sàn).- Giá: 7,7 tỉ (bao hết...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ DT lớn, layout đẹp.TT: 3tỷ800 tr nhận chìa khóa.Còn lại 5 phần trăm TT cho CĐT khi làm sổ.DT: 73 mét vuông, 2...

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 87 m2 59,2 triệu/m2
      chuyển nhượng nhanh chung cư 3 PN - Eco Green Q. 7.- DT: 87 mét vuông - 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- giá siêu mềm: 5 tỉ 150 (đã bao gồm toàn bộ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 68 m2 56,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư với thiết kế full kính 2 lớp (cách âm, cách nhiệt).DT: 68m2 TT.TT 3,85 tỉ công chứng sang tên ngay.LH em Quang để đc hỗ trợ xem nhà và...

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 87 m2 59,2 triệu/m2
      bán ngay chung cư 3 PN - Eco Green Q. 7.- DT: 87m2 - 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- giá siêu mềm: 5tỷ150 (đã bao gồm toàn bộ thuế phí và 5 phần ...

      Bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Bán nhiều chung cư Eco Green loại 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.DT: 60 mét vuông - 70 mét vuông.Giá: Từ 3,6 tỉ đến 3,99 tỉ.căn hộ ...

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,44 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.44 tỷ 66 m2 52,13 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn đẹp giá siêu mềm nhất dự án chung cư Eco Green Saigon Q. 7.- Nắm key hầu hết các căn rao bán - xem nhà 24/24.+ Cam kết: Giá rẻ hơn thị...

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán căn đã có sổ tại Eco Green Q. 7.Căn 3 phòng ngủ - 2 toilet, căn hộ góc, tầng cao.- Là căn hộ chung cư DT 80m2, nằm ở toà đã nhận sổ...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 73 m2 53,43 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 73m2.giá: 3,9 tỉ bao hết mọi chi phí sang tên.Tầng cao, view thoáng mát.Nội thất từ CĐT bàn giao: Hệ thống kệ...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Eco Green HCM 2 PN, 2 nhà vệ sinh,- DT: 70m2,- Giá: 3.7 tỉ (còn thỏa thuận) công chứng nhận nhà ngay.- 5 phần trăm...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Giảm gấp cắt lỗ 100 tr Cho Căn Eco Green 70 mét vuông Q. 7 giá bao giấy tờ 5 phần trăm sổ.- DT: 70 mét vuông.- Chính chủ, sổ hồng riêng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!