Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Nhà Ở Xã Hội Eco Green năm 2026

      Có 225 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Phường Tân Thuận Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 87 m2 51,5 triệu/m2
      MT Nguyễn Văn Linh, giáp ranh Q. 4, 10 ph tới Q. 1, 5 ph đến Phú Mỹ Hưng.- BV quốc tế Việt Pháp, BV tim Tâm Đức,...- Khu chế xuất Tân Thuận,...- Gần đại ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ, 2 toilet.View đường Nguyễn Văn Linh.DT: 66  mét vuông.Giá: 3tỷ7 bao hết.Nội thất cơ bản, view hồ nhìn ta Q. 1 ngắm hoàng...

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      1 căn thích hợp để đầu tư cho thuê hoặc để ở tại Eco Green Thành phố Hồ Chí Minh.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet 66m2, thiết kế full kính bếp...

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,64 tỷ tại Quận 7

      4.64 tỷ 78 m2 59,49 triệu/m2
      Cần bán CH Eco Green 78  mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet.căn hộ cao cấp Eco Green Hồ Chí Minh - Q. 7 tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngay...

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư Limited Eco Green HCM.liên hệ: 0905 111 *** Tín Eco Green.Căn 3 phòng ngủ 95m2 hiếm hoi của Eco Green HCM.- DT: 95m2 (Lớn nhất dự...
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 66 m2 52,28 triệu/m2
      giá cực rẻ khu Eco Green Q. 7. gọi ngay chốt ngay.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet.DT: 66m2.Hiện trạng: Hoàn thiện, full bếp, máy lạnh, rèm,...

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư 72 m2 với 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá 3.800 tỉ (đã bao gồm đầy đủ chi phí + thủ tục chuyển nhượng. Đã trừ 5 phần ...

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      bán nhanh liên hệ ngay 0905 111 *** Tín Eco Green.3PN2WC- DT: 96 mét vuông.- giá: Từ 4,7 tỉ bao hết các loại phí thuế, giá đã trừ 5 phần trăm...
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      chung cư siêu xịn xò cần gả cho chủ nhân mới chăm sóc em nó.Eco Green Hồ Chí Minh là toà nhà đc xây dựng ngay tại trục đường Nguyễn Văn Linh.DT chung cư...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 60 m2 54 triệu/m2
      - chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet dự án Eco Green HCM, chính chủ cần tiền nên bán nhanh giá lỗ. Giá 3,240 tỉ bao hết các loại phí thuế sang...
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 7

      3.55 tỷ 67 m2 52,99 triệu/m2
      Mua nhà đi ạ rẻ lắm luôn - bán 2 phòng ngủ nè.Giá: 3,550 tỉ (full thuế phí).- 5 phần trăm sổ TT sau cho CĐT.giá hấp dẫn giảm thêm cho khách...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 72 m2 53,06 triệu/m2
      Bán thu hồi vốn - Căn siêu đẹp, hàng hiếm.- Góc 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 72m2.- Tầng cao view sông, view Q. 1.- TT 3,820 tỉ sang tên ngay.-...

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 7

      3.75 tỷ 66 m2 56,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Eco Green SG.DT: 66m2.Là căn hộ góc nên biệt lập, đón gió trời tốt.-------------Đặc biệt đã...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      Cần bán CH Eco Green 50 m2, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.căn hộ cao cấp Eco Green Hồ Chí Minh - Q. 7 tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngay sát...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 4 phòng ngủ, 230 m2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 230 m2 54,35 triệu/m2
      Giá siêu tốt duplex thông tầng Eco Green.DTSD 230 mét vuông (Thông tầng).Thiết kế: 04 PN, 03 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng ăn.View Landmark -...

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,59 tỷ tại Quận 7

      1.59 tỷ 75 m2 21,2 triệu/m2
      Bán ch cc Eco Gren SaiGon, Q7.+ DT 75 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.+ Tầng trung view thoáng không chắn.+ Nội khu đầy đủ tiện nghi...

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Hiện tại mình đang quản lý (độc quyền) các căn hộ chung cư đặc biệt: căn duplex, 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ Eco Green bán với giá siêu rẻ, đa...

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,08 tỷ tại Quận 7

      4.08 tỷ 71 m2 57,47 triệu/m2
      chính chủ muốn bán căn hộ chung cư tại dự án Eco Green Hồ Chí Minh.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- DT: 71m2.- 2  phòng ngủ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!