Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Nhà Ở Xã Hội Eco Green năm 2026

      Có 225 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Phường Tân Thuận Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh, view hồ bơi,...39 Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, Q. 7- giá: 3.75 tỉ (công chứng sang tên ngay).- Kính từ sàn...
      Eco Green Sài Gòn, 39, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 66 m2 52,88 triệu/m2
      Eco Green bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 toilet siêu đẹp, siêu rộng, siêu thoáng(inbox em ngay).- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 180 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ thông tầng, penthouse Eco Green.107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 180m2 (2 sàn).- Thiết kế 3 PN, 3 phòng ...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN 2 nhà vệ sinh, Eco Green.107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 73m2. Hướng Đông- Nội thất cơ bản CĐT bàn giao.- Có...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 95 m2 59,48 triệu/m2
      Bán chung cư Eco Green đẹp như trong mơ, không cần ngủ chỉ cần call ngay em là có.Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rộng tới 95m2 căn hộ...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, thỏa thuận tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 66 m2
      Chính chủ cần bán chung cư Eco Green Hồ Chí Minh, Nguyễn Văn Linh, Q. 7:- DT 66 mét vuông.- 2 PN, 2  nhà vệ sinhs, nội thất: Rèm, 3 máy...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2 PN Eco Green Q. 7.MT đường Nguyễn Văn Linh.giá bằng giá đã đón cho chủ đầu tư.Tầng trung, view thoáng mát, nhà mới.Tặng đầy ...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Eco Green Tp TP.HCM Q. 7.- Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- DT: 74m2.- TT: 3 tỉ 800tr nhận nhà.- View thoáng không bị chắn...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 68 m2 54,42 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Eco Green.1. chung cư 44 mét vuông: Loại 1 phòng ngủ +, 1 phòng vệ sinh giá 2.780 tỉ/căn.2. chung cư 52  mét ...

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 94 m2 61,71 triệu/m2
      Bán chung cư Eco Green Q. 7.- 3 phòng ngủ 94 mét vuông.- Đã có sổ.- Tây Bắc.- Nội thất cơ bản: Bếp, rèm.- Giá 5.8 tỉ bao thuế phí.- Hiện đang...

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 66 m2 60,61 triệu/m2
      - Chủ đi định cư nước ngoài nên muốn bán ngay.- giá mềm trên thị trường.- căn hộ góc 2 PN view đẹp (66 mét vuông).- Hiện tại đã TT 95 phần trăm.
      H
      Huỳnh Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,58 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.58 tỷ 66 m2 54,25 triệu/m2
      Bán nhiều căn hộ chung cư Eco Green loại 2 phòng ngủ, 2 toilet.DT: 66m2Giá: 3,580 tỉcăn hộ cao cấp Eco Green Thành phố Hồ Chí Minh - Q....

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 64 m2 57,82 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh, Eco Green TP.HCM.39 Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 64m2 view sông, pháo hoa Q. 1.- Giá: 3.7...

      Nhanh tay sở hữu Căn hộ 3PN Eco Green Sài Gòn Quận 7, với nhiều CK. Lh:0367965763.

      4.65 tỷ 95 m2 48,94 triệu/m2
      Căn hộ Eco Green Sài Gòn Quận 7 Chủ đầu tư: Xuân Mai Corp Đơn vị xây dựng: An Phong  Đơn vị quản lý và vận hành: Savills Pháp lý: Sổ hồng lâu dài cho người...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Vừa giá ngợp - Vừa sổ liền tay!Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 81m2.Giá 4.8 tỉ (102 phần trăm).Sổ liền tay.đầy đủ nội thất y hình...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,47 tỷ tại Quận 7

      4.47 tỷ 73 m2 61,24 triệu/m2
      căn hộ Eco Green đã giao SHR.107, Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, TP. Sài Gòn.- giá siêu mềm nhất thị trường - bao toàn bộ thuế phí đầy đủ ...
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,69 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.69 tỷ 0 m2
      Eco Green Bán lỗ căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh siêu rộng, siêu đẹp, siêu rộng, siêu thoáng(inbox em cọc ngay căn này).- Thiết kế: 2 phòng ...

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      - Nội Thất: nội thất đầy đủ cao cấp.- DT 87m2, 3 PN 2  phòng vệ sinh.- chủ đầu tư đã thông báo nhận sổ hồng riêng.- Giá bao gồm thuế phí và...
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.