Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Nhà Ở Xã Hội Eco Green năm 2026

      Có 225 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Phường Tân Thuận Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 60 m2 54 triệu/m2
      Em Tín chuyên cung cấp giỏ hàng sang nhượng căn hộ Eco Green Hồ Chí Minh - Q. 7, TP.HCM. Cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.contact xem nhà ngay:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư Eco Green:- Loại 1 phòng ngủ, 1 toilet (44m) - giá từ 3,150 tỉ.- Loại 2 phòng ngủ, 1 toilet (52m) - giá từ 3,250...

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 7

      4.35 tỷ 78 m2 55,77 triệu/m2
      Layout thiết kế độc nhất tại Eco Green.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh + 1 phòng làm việc.View công viên nội khu, Landmark 81 cực xịn.Giá...

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá rẻ tại Quận 7

      Thỏa thuận 67 m2
      Tìm kiếm một sp tốt, chắc chắn pháp lí và phù hợp với nhu cầu của KH là một điều mà công ty luôn tâm đắc, luôn ưu tiên hàng đầu.Công ty CP 5stars plus -...

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      - Chính chủ cần thanh lý lỗ căn 2 phòng ngủ góc tòa m² khu căn hộ chung cư cao cấp Eco Green TP.HCM.- Tầng: 8.- Loại căn hộ chung cư:...
      H
      Dương Thị Ngọc Huế Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,74 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 51,96 triệu/m2
      chung cư rẻ nhất tòa HR3 hiện tại - thiết kế 2PN2 toilet tại căn hộ chung cư Eco Green Saigon, Q. 7, TPTP.HCM.chung cư thiết kế căn hộ góc, view...

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 68 m2 51,46 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng giá mềm nhất tháng 5/2023.Nhà full nội thật.Chính chủ cần bán ngay - bao thuế phí.Siêu tiện ích tiện lợi 3 tầng TTTM - ...- Tiện ích đa...

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 77 m2 61,69 triệu/m2
      View tr đô! Eco Green - Q. 7.Thiết kế: 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh - 77m2.- giá 4.750tỉ (Bao sang tên).- Vị trí tuyệt đẹp, dễ dàng di chuyển...

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, thỏa thuận tại Quận 7

      Thỏa thuận 65 m2
      Gấp bán chung cư - Eco Green căn hộ góc.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT (65 mét vuông) tầng thấp êm đẹp.TT: 3.550 tỉ (bao nội thất...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh (75m) - Tầng trung an toàn toà m².- Layout thông minh, rộng rãi phù hợp mua để ở...

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 7

      3.55 tỷ 66 m2 53,79 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh Eco Green Hồ Chí Minh.107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, TP. Tp HCM.- đầy đủ nội thất và đầy đủ...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,18 tỷ tại Quận 7

      2.19 tỷ 72 m2 30,28 triệu/m2
      đc: căn hộ chung cư Eco Green Saigon 39B Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, Q. 7.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.DT: 72 mét ...
      Eco Green Sài Gòn, 39B, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 71 m2 57,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Eco Green Hồ Chí Minh.- đc: 107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh.- giá: 4,1 tỉ (nhận sổ TT...

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,59 tỷ tại Quận 7

      1.59 tỷ 75 m2 21,2 triệu/m2
      Bán ch cc Eco Gren SaiGon, Q7.+ DT 75 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.+ Tầng trung view thoáng không chắn.+ Nội khu đầy đủ tiện nghi...

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ, 2 toilet.View đường Nguyễn Văn Linh.DT: 66  mét vuông.Giá: 3tỷ7 bao hết.Nội thất cơ bản, view hồ nhìn ta Q. 1 ngắm hoàng...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 4 phòng ngủ, 230 m2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 230 m2 54,35 triệu/m2
      Giá siêu tốt duplex thông tầng Eco Green.DTSD 230 mét vuông (Thông tầng).Thiết kế: 04 PN, 03 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng ăn.View Landmark -...

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,44 tỷ tại Quận 7

      3.44 tỷ 66 m2 52,13 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn đẹp giá mềm nhất dự án căn hộ chung cư Eco Green Saigon Q. 7. Mua trực tiếp giá chủ đầu tư, gọi ngay tư vấn nhanh: 0899 121 ****...

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,64 tỷ tại Quận 7

      4.64 tỷ 78 m2 59,49 triệu/m2
      Cần bán CH Eco Green 78  mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet.căn hộ cao cấp Eco Green Hồ Chí Minh - Q. 7 tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngay...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!