Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Nhà Ở Xã Hội Eco Green năm 2026

      Có 225 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Phường Tân Thuận Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Bán nhiều chung cư Eco Green loại 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.DT: 60 mét vuông - 70 mét vuông.Giá: Từ 3,6 tỉ đến 3,99 tỉ.căn hộ ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 95 m2 55,27 triệu/m2
      Sở hữu view tr đô, có thể ngắm pháo hoa hầu hết tại các phòng của chung cư.----------------------------------------------------3 phòng ngủ 2 nhà...

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán căn đã có sổ tại Eco Green Q. 7.Căn 3 phòng ngủ - 2 toilet, căn hộ góc, tầng cao.- Là căn hộ chung cư DT 80m2, nằm ở toà đã nhận sổ...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Eco Green HCM 2 PN, 2 nhà vệ sinh,- DT: 70m2,- Giá: 3.7 tỉ (còn thỏa thuận) công chứng nhận nhà ngay.- 5 phần trăm...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 67 m2 64,18 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đầy đủ nội thất cao cấp.DT: 2pn2 phòng vệ sinh 67 mét vuông.Đã có SHR.Tiện ích dân cư: Hồ bơi, BBQ, công viên nước,...
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,24 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 70 m2 32 triệu/m2
      Bán căn hộ Eco Green - Q. 7.- DT: 70 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Đầy đủ tiện ích như trung tâm thương mại, khu vui chơi, hồ bơi,...

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      bán gấp thu hồi vốn căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, Ecogreen.Tòa HR3.Thu hồi vốn đúng bằng số tiền đã TT CĐT.Tặng tất cả nội thất.Tầng...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 70 m2 55 triệu/m2
      Giá rẻ bất ngờ căn hộ góc siêu đẹp bán chủ bán thu hồi lại vốn.Thiết kế: 70 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Góc full 2 vách kính,...

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 52 m2 61,54 triệu/m2
      - Thiết kế: 2 PN full kính 2 lớp.- giá: 3,2 tỉ bao hết chi phí.phòng KD: Em Quang 0922 546 ***- Tiện ích hồ bơi, BBQ, phòng gym, bóng bàn, yoga, nhà giữ ...

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 66 m2 58,34 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Eco Green Q7.Với DT 66m2 đc thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rộng rãi.Nội thất cơ bản: Máy lạnh, máy...

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,75 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 71 m2 52,82 triệu/m2
      Định cư cần bán căn hộ chung cư 2 PN 2 phòng vệ sinh, Eco Green.107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 71m (căn hộ góc).- Nội thất cơ...

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 67 m2 67,17 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc tại toà HR2 lô C tầng 24.2 PN.2  phòng vệ sinh.Sẵn tủ lạnh, rèm, 1 bộ bàn ăn.gọi ngay 0911 470 ***

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,24 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.24 tỷ 60 m2 54 triệu/m2
      Tháng 01/2024.Dự án hiện tại đã cấp sổ hồng riêng.Giỏ hàng gồm các căn giá mềm và các căn đặc biệt độc quyền tại Eco Green Hồ Chí Minh.Căn thật, giá...

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 66 m2 59,85 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN trước tết.- DT: 66m2 (căn hộ góc).- Bàn giao nội thất luxury.- Đông Nam mát mẻ, ít hao tốn điện năng.- pháp lí: SHR, chính...

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 44 m2 67,05 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng cuối năm:2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh - 44 mét vuông: 2,95 tỉ.2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh - 52 mét...

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,89 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.89 tỷ 70 m2 41,29 triệu/m2
      ECO GREEN - 70m2.- Kết cấu: 2 PN - 2  phòng vệ sinh.- Tầng trung, view thoáng mát, đầy đủ tiện ích nội khu, khuôn viên riêng biệt, an ninh,...- sổ ...

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,83 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.83 tỷ 70 m2 26,15 triệu/m2
      Bán chung cư Eco Green Saigon, Q. 7.- DT: 70m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế hiện đại, bàn giao nội thất cơ bản.- logia đón gió và ánh sáng tự...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,44 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 79 m2 56,21 triệu/m2
      căn hộ góc với thiết kế 2 PN 2  phòng vệ sinh.DT: 79m2 TT.giá: 4 tỉ 440tr bao hết các chi phí sang tên.Nội thất từ CĐT bàn giao: Hệ thống kệ bếp,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!