Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Nhà Ở Xã Hội Eco Green năm 2026

      Có 225 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Phường Tân Thuận Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,44 tỷ tại Quận 7

      3.44 tỷ 66 m2 52,13 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn đẹp giá mềm nhất dự án căn hộ chung cư Eco Green Saigon Q. 7. Mua trực tiếp giá chủ đầu tư, gọi ngay tư vấn nhanh: 0899 121 ****...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Vì có công việc gấp cần thu hồi vốn nên bán giá rẻ căn hộ chung cư 2PN2 toilet thuộc toà HR3 tại dự án Eco Green Thành phố Hồ Chí Minh. phòng ...
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 87 m2 52,3 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Eco Green Q. 7.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Giá: 4tỷ550 (bao thuế phí).- DT: 87 mét vuông.- Nội...

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư Eco Green:- Loại 1 phòng ngủ, 1 toilet (44m) - giá từ 3,150 tỉ.- Loại 2 phòng ngủ, 1 toilet (52m) - giá từ 3,250...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,74 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 51,96 triệu/m2
      chung cư rẻ nhất tòa HR3 hiện tại - thiết kế 2PN2 toilet tại căn hộ chung cư Eco Green Saigon, Q. 7, TPTP.HCM.chung cư thiết kế căn hộ góc, view...

      Bán chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7

      4.41 tỷ 65 m2 67,7 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 toilet full nt.View TP.Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, công viên.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh (75m) - Tầng trung an toàn toà m².- Layout thông minh, rộng rãi phù hợp mua để ở...

      Cần bán căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 7

      1.62 tỷ 70 m2 23,15 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ Eco Green Q. 7.- DT: 70 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- View siêu xịn nhìn đc toàn TP.- Đầy đủ tiện ích như trung ...

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 72 m2 53,06 triệu/m2
      bán ngay chung cư Eco Green Tp Sài Gòn contact: 0905 111 ***.tòa căn hộ HR3, nhà mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng.- View thoáng, mát, gió vào...
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      - Chính chủ cần thanh lý lỗ căn 2 phòng ngủ góc tòa m² khu căn hộ chung cư cao cấp Eco Green TP.HCM.- Tầng: 8.- Loại căn hộ chung cư:...
      H
      Dương Thị Ngọc Huế Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      DT: 60 mét vuông.2 PN, 2  nhà vệ sinh.Tiện ích: Hồ bơi, gym, Công viên hương tràm 22ha, Quảng trường, khu BBQ, khu trò chơi trẻ em.Vị trí dự...
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,24 tỷ tại Quận 7

      3.24 tỷ 60 m2 54 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 60 mét vuông: Loại 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá 3.240 tỉ/căn (Tòa HR3, tháp mới bàn bao, hướng mát không...

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 77 m2 61,69 triệu/m2
      View tr đô! Eco Green - Q. 7.Thiết kế: 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh - 77m2.- giá 4.750tỉ (Bao sang tên).- Vị trí tuyệt đẹp, dễ dàng di chuyển...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Em Tín chuyên chuyển nhượng dự án Eco - Green Tp Tp HCM, cung cấp giỏ hàng giá mềm, giá ngợp. Cam kết tốt nhất thị trường.L/H xem nhà 24/24 call ngay...
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      1 deal duy nhất k mua tiếc lắm.Cần bán căn hộ chung cư Eco Green SG - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tặng đầy đủ nội thất cao cấp.Giá bằng...

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 7

      4.35 tỷ 78 m2 55,77 triệu/m2
      Layout thiết kế độc nhất tại Eco Green.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh + 1 phòng làm việc.View công viên nội khu, Landmark 81 cực xịn.Giá...

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá rẻ tại Quận 7

      Thỏa thuận 67 m2
      Tìm kiếm một sp tốt, chắc chắn pháp lí và phù hợp với nhu cầu của KH là một điều mà công ty luôn tâm đắc, luôn ưu tiên hàng đầu.Công ty CP 5stars plus -...

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 66 m2 53,49 triệu/m2
      chính chủ vừa kí gửi căn hộ chung cư cho cho công ty em.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- DT: 66 mét vuông.- Bếp mở có kính.-...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!