Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Nhà Ở Xã Hội Eco Green năm 2026

      Có 225 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Phường Tân Thuận Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      Bán CC Eco Green HCM - Nguyễn Văn Linh, Q. 7.DT: 67m2 2 phòng ngủ 2 toilet.Hiện trạng: Nội thất hoàn thiện cơ bản, full bếp, máy lạnh, rèm, thiết...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Ngọc Hân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - nhà mới.Dự án Eco Green, Q. 7.107 Nguyễn Văn Linh - Cách trung tâm 5ph đi...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, thỏa thuận tại Quận 7

      Thỏa thuận 67 m2
      Tìm kiếm một sp tốt, chắc chắn pháp lí và phù hợp với nhu cầu của KH là một điều mà công ty luôn tâm đắc, luôn ưu tiên hàng đầu.Công ty CP 5stars plus -...

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      liên hệ ngay Trương để cập nhật thông tin về SHR và pháp lí cụ thể từng căn nhé.Và đây là giỏ hàng độc quyền tháng 11 Eco Green Saigon Q. 7.giá siêu ...
      Eco Green Sài Gòn, 107 Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 PN, Eco Green HCM, nhà mới, Layout đc ưu thích nhất dự án.107 Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 95m2 căn hộ góc.- Thiết kế: 3...

      Sở hữu căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,16 tỷ tại Quận 7

      4.16 tỷ 71 m2 58,6 triệu/m2
      Bán 2 PN 2 toilet Eco Green, căn hộ góc. Tầng trung.107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 71m2 (căn hộ góc).- Nội thất cơ bản CĐT bàn...

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet.căn hộ chung cư Eco Green Tp Thành phố Hồ Chí Minh Q. 7.Vị trí lầu cao view đẹp...

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 87 m2 54,6 triệu/m2
      Chính chủ cần ra căn hộ chung cư cao cấp 3  phòng ngủ, giá siêu mềm nhất Ecogreen Sai Gòn Nguyễn Văn Linh.3  phòng ngủ (mỗi phòng đều có...

      Bán căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 triệu tại Quận 7

      3 triệu 67 m2 0,05 triệu/m2
      Cửa chính hướng Đông - Nam.logia hướng Tây - Nam.2 PN (mỗi phòng đều có máy lạnh và giường ngủ hộp thông minh, tủ kệ âm tường).Phòng khách full máy lạnh âm...

      Bán chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 186 m2 43,02 triệu/m2
      DT từ 150m2 đến 250m2.giá chỉ từ 8 tỉ đễn 13 tỉ/căn.Call/mell/zall: Em Quang 0908 044 *** để đc tư vấn và hỗ trợ 24/24.- Quản lý vận hành CBRE chuyên...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      chuyển nhượng căn hộ chung cư giá mềm.2 phòng ngủ tại Eco Green Tp Sài Gòn.39B - Nguyễn Văn Linh - Q7.căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ...
      Eco Green Sài Gòn, 39B, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận 7

      4.18 tỷ 80 m2 52,25 triệu/m2
      Vị trí: 107 Nguyễn Văn Linh, giáp ranh Q. 4, 10 ph tới Q. 1, 5 ph đến Phú Mỹ Hưng - Gần ĐH RMIT, trung tâm thương mại Cresent Mall.* chung cư 44m2: Loại...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 68 m2 61,77 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại Q. 7, 2  phòng ngủ, 68 mét vuông, giá 61.7 tr/ mét vuông.- đc: 39B Đại lộ Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7....

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 66 m2 52,28 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngay - Eco Green Q. 7.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet - 66 mét vuông - Layout đẹp.- Lô gia để máy giặt, phơi đồ riêng, thông...

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Vị trí: 107 Nguyễn Văn Linh, giáp ranh Q. 4, 10 ph tới Q. 1, 5 ph đến Phú Mỹ Hưng - Gần ĐH RMIT, trung tâm thương mại Cresent Mall.Giỏ hàng chung cư 2...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Thời điểm săn nhà giá mềm nhất từ trước tới giờ tại Eco Green SG Q.7 bán rẻ như cho là có thật.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - 67m2...

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 87 m2 52,3 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Eco Green Q. 7.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Giá: 4tỷ550 (bao thuế phí).- DT: 87 mét vuông.- Nội...

      Cần bán căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 7

      1.62 tỷ 70 m2 23,15 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ Eco Green Q. 7.- DT: 70 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- View siêu xịn nhìn đc toàn TP.- Đầy đủ tiện ích như trung ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!