Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 39 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 39 m2 243,59 triệu/m2
      Vị trí đẹp oto đỗ cổng, gần trường Đại học Nội Vụ và trường cấp 1,2,3, rất gần Hồ Tây.Xung quanh là hàng xóm các khu BĐS cao cấp như; Ngoại Giao Đoàn,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 47 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 47 m2 206,39 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La, Tây Hồ, gần Ngoại Giao Đoàn, kết nối nhanh Võ Chí Công, cầu Nhật Tân, khu vực đông cư dân, tiện ích đầy đủ.DT 47 mét vuông, xây 5...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      + Người quen gửi bán căn nhà phố Xuân La, Q. Tây Hồ.+ DT 80m2, MT 5m, chủ xây tâm huyết 5 tầng long lanh, chắc chắn, các phòng đều cực kỳ thoáng sáng đón...
      40, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 44 m2 290,91 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nhà khu dự án vip 105 Xuân La, Tây Hồ, DT 44  mét vuông, 6 tầng, MT rộng 4,1m. Vị trí hiếm nhà bán, gần phố Võ Chí Công, Lạc Long...
      105, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      Nhà mới đón tết - Ngõ 23 Xuân La thông tứ tung - 5 tầng ngõ ba gác.DT: 36m2 MT 3.6 m hướng Nam.- Thiết kế:Tầng 1: Để xe, khu bếp  phòng vệ sinh.Tầng...
      Ngõ 23, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 36 m2 131,95 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 5 tầng vừa xây chỉ việc xách va li về ở.- Ngõ 38 Xuân La thông tứ tung, vị trí cực kì đẹp.- DT: 36  mét vuông.- Nhà 2 mặt ngõ, cực kì...
      Ngõ 38, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 37 m2 140,55 triệu/m2
      - Nhà đẹp Tây Hồ - ngõ nông - rộng - gần phố - 5 tầng - 6 ngủ - phòng nào cũng có cửa sổ - nhà vuông đẹp không lỗi lầm gì!Nhà nằm trong ngõ 77 Xuân La, ngõ...
      Ngõ 77, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 72 m2 177,78 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà ngõ 38 Xuân La, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội. DT 72 mét vuông, MT 8,2m thoáng đẹp nhà cũ xác định đập đi xây lại rất đẹp có thể...
      Ngõ 38, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 91 m2 203,3 triệu/m2
      + Nhà nằm ngõ 38 Xuân La KD sầm uất, khu vip đáng sống, tiện ích bật ngàn, hạ tầng giao thông đồng bộ, trung tâm Q. Tây Hồ, hiềm nhà bán, vị trí trung,...
      Ngõ 38, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 250 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 70 tỷ

      70 tỷ 250 m2 280 triệu/m2
      Bán lô đất mặt ngõ 28 Xuân La - Q. Tây Hồ - 2 ô tô tải tránh nhau - đường rộng 21m - vỉa hè rộng 6m - bán đất tặng nhà căn biệt thự.+ DT 250m2, MT 8m,...
      Ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 75 m2 300 triệu/m2
      chính chủ rất cần bán trước tết lo công việc. Bán giá rẻ hơn thị trường.Tòa nhà cực sang trọng - nội thất đẹp - tính thẩm mỹ cao - công năng sử dụng tối...
      Ngõ 40, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 65 m2 238,47 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ 28 Xuân La - Q. Tây Hồ - thành phố Hà Nội.- Nhà dự án, quy hoạch vĩnh viễn.- Lô góc bìa đỏ 60.8  mét vuông x 4 tầng đường oto vào...
      Ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 31 m2 135,49 triệu/m2
      - Nhà bán nằm ở ngõ 77 Xuân La thông Võ Chí Công, khu vực rất hiếm nhà bán.- Nhà xây khung cột bê tông chắc chắn, thiết kế hợp lý, đủ công năng.- Gần trường...
      Ngõ 77, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà siêu đẹp Xuân La, thông Võ Chí Công, Tây Hồ, 50m2, 5T, MT 5m, giá 4 tỷ 980 triệu . Nhà đẹp ở luôn.

      4.99 tỷ 50 m2 99,6 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp Xuân La, thông Võ Chí Công, Tây Hồ, 50m2, 5T, MT 5m, giá 4 tỷ 980 triệu . Nhà đẹp ở luôn. - Nhà đẹp, vị trí đẹp, mặt tiền rộng, thoáng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 47 m2 127,66 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 77 Xuân La, ngõ nông gần phố 59 mét vuông MT 4m xây 4 tầng, 6 PN, 2 thoáng trước sauTầng 1: Xe máy, phòng khách, bếpTầng 2,3 Mỗi tầng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 19 tỷ

      19 tỷ 60 m2 316,67 triệu/m2
      Cần bán tòa văn phòng siêu đẹp, kết hợp công nghệ để xây dựng và quản lý, tận dụng tối ưu công năng.+ Tòa nhà có vị trí siêu đẹp tại phố Xuân La, tọa lạc...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 39 m2 164,11 triệu/m2
      oto - KD nhỏ - ngõ thông - thuộc ngõ Vip nhất Xuân La thông sang Lạc Long Quân.- Vị trí cực đẹp, 10m oto tránh, oto 7 chỗ đỗ cửa tránh xe máy trước nhà.Mặt...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 41 m2 204,88 triệu/m2
      Đại gia ngầm nhất quyết k bán ngôi nhà nếu k gặp khách hợp duyên, ghê thậc.Chả là mình đã tìm mua cho a chủ ngôi nhà TO đúng nghĩa mặt phố ac vừa ở và KD...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Vàng Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!