Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 35 m2 202,86 triệu/m2
      bán ngay nhà Xuân La (Tây Hồ) oto, KD 35 mét vuông 6T MT 4.8m giá chỉ 7.1 tỉ Tây Hồ. gọi ngay 0328 016 ***.Nhà đẹp dân xây - oto - KD - trung tâm -...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 37 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 37 m2 143,25 triệu/m2
      Đẹp nhất phân khúc nhỉnh 5 tỉ - Phố Xuân La - Tây Hồ.- Vị trí: Trung tâm phố Xuân La. Đối diện Hồ Tây. Ngõ thông thẳng tắp.- giá cả thương lượng: 5.3...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 140 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 140 m2 98,58 triệu/m2
      miếng đất HIẾM CÒN XÓT LẠI - DT RỘNG - MT LÝ TƯỞNG - CÁC BÁC NHANH TAY Ạ Xuân La 140m giá 13,8 tỉ có thỏa thuận - Vị trí: ngõ 38 oto tránh, KD sầm uất,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 56 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 56 m2 214,29 triệu/m2
      - Nằm tiếp giáp giữa 2 Q. Cầu Giấy và Tây Hồ. Vài bước chân ra mặt phố, ngắm trọn vẹn view Hồ Tây.- Tòa nhà 7T thang máy, thiết kế thông sàn rộng thoáng,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La: Ngõ thông tứ tung, thông Nguyễn Hoàng Tôn, Xuân Đỉnh, đối diện khu ngoại giao đoàn, đi Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Xuân Khoát đều tiện.- Tuy...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Nhà gần Tây Hồ, Võ Chí Công, Xuân La, Lạc Long Quân đi lại rất thuận tiện.Bốn xung quanh tiện ích ngập tràn, gần trường học, BV, siêu thị, đi sân bay rất...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá rẻ

      Thỏa thuận 42 m2
      Chính chủ bán nhà Xuân La, phù hợp cho thuê KD nhỏ - ngay gần chợ Xuân La, Võ Chí Công, DT 40m2 x 5 tầng, giá chỉ hơn 5 tỉ.- Vị trí đắc địa, gần chợ, trường...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      + Người quen gửi bán căn nhà phân lô đẹp nhất Q. Tây Hồ, Xuân La.+ DT 75 mét vuông, MT 6m, chủ xây tâm huyết 5 tầng long lanh, chắc chắn, các phòng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 36 m2 120,84 triệu/m2
      Bán nhà phố Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội.DT 36m2 xây 5 tầng lô góc. Thiết kế siêu đẹp. Nội thất đẹp như căn biệt thự cao cấp. Phong thủy rất tốt, công năng sử...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 85 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 85 m2 270,59 triệu/m2
      🌹🌹🌹 PHÂN LÔ - VỈA HÈ - oto TRÁNH - KD + Vị trí nhà cực đẹp, 20m ra Phố, đường trước nhà 3xe 7 chỗ tránh, vỉa hè - KD+ chính chủ tự xây cực kỳ kiên cố,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 120 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 56 tỷ

      56 tỷ 120 m2 466,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi cần bán ngôi nhà khu liên kế mặt phố nhà phố thương mại shophouse Xuân La, Tây Hồ. Nằm trong khuôn viên tập đoàn HimLam. DT...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7 triệu

      7 triệu 35 m2 0,2 triệu/m2
      + Vị trí nhà quá đep,nhà chủ tự xây , oto đỗ cửa, ngõ thông các ngả KD,30m ra phố Xuân LA 1  kilomet ra hồ tây,2 kilomet ra LLOTTE, Giao thông...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      - Nhà mặt ngõ thông, xe ba gác phi qua nhà, ngõ thông 23 Xuân La, 77 Xuân La, 210 Võ Chí Công.Thiết kế 6 tầng, thang máy xịn:T1: Bếp, để xe,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 86 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 86 m2 215,12 triệu/m2
      Bán nhà khu liên kế Xuân La, Tây Hồ, 86 mét vuông, 6 tầng, MT 5m, thang máy, 2 mặt ngõ trước sau, oto tránh thoải mái, gần phố.Khu vực cực Vip giá...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 33 m2 166,67 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TRONG PHÂN KHÚC VÀ KHU VỰC- giá cả thương lượng : 5.5 tỉ- Vị trí : Trung tâm phố Xuân La . Rất gần Hồ Tây . Ngõ thông khắp lối . KD .-...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 40 m2 131,25 triệu/m2
      - Nhà nằm trong ngõ tương đối rộng gần 3m, xe ba gác tránh nhau, rất gần phố.- Ngõ thông tứ tung, trước nhà giữ trẻ con đá bóng.- Khu vực bán kính 500m...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 6 tầng, 58 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 58 m2 274,14 triệu/m2
      THUẬN DUY105 XUÂN LA _ TỔNG CỤC 2DT 58m2 x 6 tầng, MT 4m• Thanh máy, garage oto, đường nhựa 6m• Mặt sau thoáng 1m• Thông sàn, ô thoáng. Nhà thoáng mát• Nội...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 35 m2 199,72 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La - Tây Hồ 35 mét vuông, 5 tầng, 5.7m MT, 6.99 tỉ.Siêu phẩm 5 tầng thang máy - 2 mặt thoáng - gần Hồ Tây - ngõ thông tứ tung - nhà đẹp...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!