Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Nhà Ngõ 105 Xuân La năm 2026

      Có 272 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xuân Đỉnh, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 41 m2 204,88 triệu/m2
      Đại gia ngầm nhất quyết k bán ngôi nhà nếu k gặp khách hợp duyên, ghê thậc.Chả là mình đã tìm mua cho a chủ ngôi nhà TO đúng nghĩa mặt phố ac vừa ở và KD...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Vàng Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      Nhà 5 tầng oto cách nhà 20m, gần trường đại học Nội Vụ đường Xuân La, xung quanh nhiều tiện ích nhà gần trường học cấp 1 + 2, chợ dân sinh, TTTM, công...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Xuân La - 50m2x5 tầng - oto tránh.Giá 13 tỉ.Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố Vip Xuân La, Tây Hồ.Trước nhà oto tránh. Khu phân lô siêu Vip.+...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - VỊ TRÍ ĐỈNH - VIEW HỒ TÂY - nội thất xịn xò - NHÀ XÂY ĐỘC LẬP DUY NHẤT một căn - chính chủ mua đất xây cho con gái cực kì tâm huyết...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà riêng 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 19 tỷ

      19 tỷ 60 m2 316,67 triệu/m2
      Cần bán tòa văn phòng siêu đẹp, kết hợp công nghệ để xây dựng và quản lý, tận dụng tối ưu công năng.+ Tòa nhà có vị trí siêu đẹp tại phố Xuân La, tọa lạc...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 40 m2 174,75 triệu/m2
      SIÊU PHẨM XUÂN LA - MẶT NGÕ THÔNG - ô tô ĐỖ CỬA - HAI THOÁNG TRƯỚC SAU - THANG MÁY NHẬP KHẨU-Nhà mình nằm tại ngõ 23 Xuân La, DT sổ 34 mét vuông, từ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 22 tỷ

      22 tỷ 85 m2 258,83 triệu/m2
      + Bán căn nhà phố Xuân La - phân lô - vỉa hè - oto tránh - KD - 20m ra mặt phố.+ Vị trí nhà mình cực đẹp, 20m ra Phố Xuân La, nối liền với nhiều tuyến...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 140 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La 140m2, 5T, MT 6,5m trước nhà 3 oto tránh, gần phố, gần hồ, giá chỉ 20 tỉ có TL.Khu vực Vip của Tây Hồ.Giao thông thuận tiện giao các trục...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Xuân La - nhà để xe oto - Gần Hồ Tây - Sổ vuông đẹp - DT 75m2, 3 tầng, MT 5m.Mô tả:- Vị trí đẹp, ngay trung tâm Xuân La, gần Hồ Tây, khu vực...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 250 m2, mặt tiền 8m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 70 tỷ

      70 tỷ 250 m2 280 triệu/m2
      MẶT NGÕ XUÂN LA - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA XÁT MẶT PHỐ XUÂN LA - oto TRÁNH ĐỖ QUAY ĐẦU - VỈA HÈ RỘNG 5 6M - HÌNH THỬA vuông vức CỰC ĐẸP - THÔNG SỐ VÀNG XÂY GÌ CŨNG...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 89 m2 207,87 triệu/m2
      + Vị trí toạ lạc, ngôi nhà nằm trong khu phân lô - Xuân La - đoạn Giao Khu Ngoại Giao đoàn.+ Mặt đường nội khu phân lô, 2 oto tránh, vỉa hè thoáng.* Thông...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá rẻ

      Thỏa thuận 34 m2
      Siêu phẩm 5 tầng thang máy - 2 mặt thoáng - ngõ thông tứ tung - nhà mới về ở ngay.Vị trí nhà: Ngõ Xuân La gần Hồ Tây, thông ra cả Võ Chí Công.- Nhà xây đẹp,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 91 m2 tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 14,1 tỷ

      14.1 tỷ 91 m2 154,95 triệu/m2
      MÔ TẢ:,+ Nhà cách 1 nhà ra mặt phố, giá bất chấp đầu tư, giá đất sẽ x3 x4 trong tương lai.,+ Thửa đất cực đẹp xây toà nhà VP, căn hộ dịch vụ và nhiều...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Bán Nhà Xuân La Tây Hồ 35m 6 tầng 3.2m MT 5.6 tỉ NHÀ ĐẸP-MỚI TINH XUÂN LA, Ở NGAY ĐÓN TẾT - NGÕ 3 GÁC TRÁNH- KHU DÂN TRÍ CAO- CÁCH oto 15 M.- Đông Nam.+...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 22,35 tỷ

      22.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố Xuân La.+ DT 86.8  mét vuông, MT 5.8m.+ Nhà chính chủ tự xây cực kỳ kiên cố, chắc chắn, chất như nước cất ở cực...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La - Tây Hồ 35m2, 5 tầng, 5.7m MT, 7 tỉ.Siêu phẩm 5 tầng thang máy - 2 mặt thoáng - gần hồ tây - ngõ thông tứ tung - nhà đẹp sang xịn dọn tới...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 81 m2 228,4 triệu/m2
      Phân lô KD đỉnh - nhà để xe oto - thang máy nhập khẩu - nhà đẹp - khe thoáng - chủ cần bán ngay.Mô tả:+ Ngõ Xuân La KD sầm uất, khu vip đáng sống, tiện...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 35 m2 197,15 triệu/m2
      Bán nhà phố Xuân La, Q. Tây Hồ, oto, KD, ngõ thông, 40m mặt phố Xuân La, 200m ra Hồ Tây, 35m2x6T, đủ nộ thất.- DT: 35 mét vuông x 6 tầng.- MT: 4.8 m.-...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!