Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Mega City Kontum, 220 m2 tại Huyện Đăk Hà, giá 550 triệu

      550 triệu 220 m2 2,5 triệu/m2
      Nhượng gấp mặt bằng mở quán coffee ngay cạnh KDL sinh thái đẹp nhất Tây Nguyên- Đường thông đẹp nhất tỉnh khôngn Tum - kết nối vùng kinh tế trọng điểm miền...
      Dự án Mega City Kon Tum, Huyện Đăk Hà, Kon Tum

      Bán gấp đất nền 59 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 59 m2
      + Bán thửa đất siêu đẹp Kẻ Tạnh, Giang Biên, Long Biên. DT 59m2, MT 5.2m, đường ô tô tránh, ngõ thẳng tắp, gần chợ, giáp vin Riverside. Giá bán nhanh chỉ...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 420 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 4 triệu

      4 triệu 420 m2 0,01 triệu/m2
      BÁN 8 mảnh đất NGHỈ DƯỠNG VIEW NÚI – GẦN CÁC RESORT LỚN  – CÁCH Thủ đô Hà Nội 40 kilomet*Vị trí: Xã Cư Yên , Lương Sơn , Hoà Bình (nay là Xã...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Cư Yên, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất nền 257 m2, mặt tiền 15m tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 99 tỷ

      99 tỷ 257 m2 385,22 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ HƯỚNG VIEW HỒ TÂY LẠC LONG QUÂN (VƯỜN ĐÀO) - CẠNH LOTTE - 257M, MT 15M - VIEW TOÀN BỘ HỒ TÂY - VỈA HÈ 10M - KD KHỦNG.Bán đất hưởng View Hồ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 4m tại Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 87 m2 114,95 triệu/m2
      chính chủ cần Bán mảnh đất mặt ngõ oto tránh, KD văn phòng, phố An Dương, Yên Phụ, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.- Vị trí đẹp, khu phân lô cán bộ dân trí...
      Đường An Dương, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 272 m2, mặt tiền 12m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 272 m2 12,69 triệu/m2
      Khu nền có vị trí gần trung tâm 5 kilomet, ven biển Ông Lang 2 kilomet, đi Vinpearl 15 kilomet, đi Sân Bay 15 kilomet.DT 2 nền là...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 220 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 220 m2 12,28 triệu/m2
      Phan Đình Phùng TTHC Chơn Thành ngay VPĐK Đất Đai , Chi cục thuế , cư dân đông đúc 9x25tc100 phần trăm
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 890 triệu

      890 triệu 99 m2 8,99 triệu/m2
      Hiện chủ còn 2 lô Diên Phước Diên Khánh bán ngay DT :99,1m2 đất ở 60m2 còn lại CLN Qh đất ở đô thị Nằm trên đường bê tông 4m đường qh rộng 16m Mặt sau bê...
      Đường Gò Mây, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 115 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Hoà An - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 14 tr

      14 triệu 115 m2 0,13 triệu/m2
      1,25 tỉ!mảnh đất ở 4,5x25m đường Trần Tế Xương, xã Hoà An, TP Cao Lãnh, Đồng Tháp. 0939 647 ***.Nền nằm trên MT đường Trần Tế Xương kéo dài hay còn gọi là...
      Đường Trần Tế Xương, Xã Hoà An, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Chỉ 1 lô duy nhất giá mềm nhất thị trường HCM Village.Dãy: Siêu đẹp.DT: 80 mét vuông.giá: 1,7tỉ.pháp lí: Đã có sổ cá nhân.a/c có nhu cầu liên lạc...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền Khu dân cư Golden Mall, 70 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Vị trí: MT đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9, TP. Thủ Đức.- DT: 70 mét vuông - 250 mét vuông.- Hạ tầng: Hạ tầng chỉnh chu, đường nội bộ...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án KĐT...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      Y
      Minh Quân - Bđs Tp.phổ Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Dự án KĐT Cát Tường Western Pearl 2.Vị trí: Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh Hậu Giang.Hơn 1700 nền.pháp lí: sổ hồng riêng từng nền trao liền tay.CK...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm 2 xe oto đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức.Tiện ích xung quanh đầy đủ từ NH ,trường học, Siêu thị....+ DT đất chuẩn đẹp...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 12m tại Quận 8, giá 5,29 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,1 triệu/m2
      giá mềm - nền đẹp hướng Đông sau căn hộ Dream Home Riverside.----------------------------A19 - 32:- DT: 5x24m = 120 mét vuông.- Hướng Đông, nắng sớm...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 132 m2 12,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất 132m dự án Tái Định Cư Suối Lớn. Đất đẹp đường lưu thông, giá cực ngộp.mảnh đất có kích thước 6m*23m, bìa đỏ chính chủ, đất ở...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 216 m2, mặt tiền 12m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 12,96 tỷ

      12.96 tỷ 216 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô C3 khu căn biệt thự Nguyên Khê, Đông Anh, TP Hà Nội.DT 216m2MT: 12mHướng đất: BắcTiện ích: gần trường học, UB xã, trạm y tế,...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 95 m2 tại Đường Đông Thành - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 95 m2 29,48 triệu/m2
      Cần bán miếng đất góc 2 MT đẹp - khu phố Đông Thành - P. Tân Đông Hiệp - TX Dĩ An - TP Dĩ An.Đường thông ra cao tốc Tân Vạn - Mỹ Phước.DT góc 2MT: 4,5 x...
      Đường Đông Thành, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!