Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 47 m2, mặt tiền 6m tại Dương Quang - Gia Lâm - Hà Nội, giá 875 triệu

      875 triệu 47 m2 18,62 triệu/m2
      Chỉ 875tr sở hữu ngay lô đất tại Dương Quang - Gia Lâm - HN. giá cực rẻ thị trường, không có mảnh thứ 2.- DT: 47.2 mét vuông, MT 6m.- Vị trí: Ngay...
      Phố Dương Quang, Xã Dương Quang, Gia Lâm, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đẹp khu đô thị Đồng Xép Trung tâm mua bán ăn uống và quán xá nằm tại cổng trường mẫu giáo và cấp 1 - 2 tại Hoàn Sơn, Tiên Du,...
      Dự án Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 50m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1 m2 4200 triệu/m2
      Thửa đất có DT 1077m2 (400m2 đất ở); thực tế hơn 1300m ở Dân Lập, xã Yên Bình, huyện Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.MT gần 50m, đường oto tránh, gần trục...
      Thôn Dân Lập, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 720 m2 tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 12,24 tỷ

      12.24 tỷ 720 m2 17 triệu/m2
      Bán đất xóm Nhòn Tiến Xuân.Đất gần ĐHQG Hòa Lạc.Lô góc 720 mét vuông. Thổ cư lâu dài 400 mét vuông.Thực tế đất hơn 800 mét vuông.Đường...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 66 m2 tại Đường Dương Vân Nga - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Giảm mạnh 200 tr.Từ 1,65 tỉ nay còn 1,45 tỉ.Cho lô góc hai MT đẹp lung linh, tặng luôn bản vẽ thiết kế ngôi nhà đẹp.- DT: 66,5m2 ngang 7m.- bìa đỏ đất ở...
      Đường Dương Vân Nga, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 154 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 154 m2
      * Cần bán nhanh nền căn biệt thự tại dự án KDC Gia Hòa, 523 Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9 (TP Thủ Đức), TPHồ Chí Minh.* Quý khách tham khảo thông...
      Dự án Gia Hòa, 523 Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Kim Long City sở hữu vị trí đắc địa, ngay trung tâm hành chính Q. liên chiểu, kề BV ung bướu, gần các trường đại học, cách biển ng tất thành 200m.mở bán...
      Dự án Kim Long City khu F, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 140 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 140 m2 38,58 triệu/m2
      Đất đất thổ cư khu căn biệt thự Xuân Quang (Axis Hồ Tràm). pháp lí hoàn chỉnh, sổ hồng riêng lâu dài có 1 không 2 ở Hồ Tràm.* Vị trí: Ngay MT cung...
      Dự án Axis Hồ Tràm, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,65 tỷ

      10.65 tỷ 58 m2 183,63 triệu/m2
      Đất phân lô quân đội 105 xuân la Tây Hồ 58 mét vuông MT 4 m 10,65 tỉ.Vị trí ngay sát đường võ chí công gần trường Tiểu học, 2 xuân la, đằng sau khu...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 86 m2 13,38 triệu/m2
      Cần bán đất góc 2 MT xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa.Vị trí đất thôn Đông Dinh xã Diên Toàn.Gần chợ Đông Dinh đường huỳnh thúc kháng.DT 86 mét ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 72 m2 8,34 triệu/m2
      miếng đất Suối Tiên siêu đẹp cần đổi chủ năm mới.- DT 71,5 mét vuông. Ngang 5m. Thổ cư.- KDC đông đúc.- Cách HL39 chỉ 200m. Sát chợ và trường cấp ...
      Xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 138 m2 11,96 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán ngay nền đất MT đường Nguyễn Thị Lắng xã Tân Phú Trung.Vị trí đất cực đẹp, ngay chợ chiều Tân Phú Trung, cách BV Xuyên Á chỉ...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay 2 MT đường AN DƯƠNG VƯƠNG và đường Phan Đình Thông - P. An Lạc - Q. Bình Tân - TP. Sài Gòn.- Trong vòng bán kính 1 kilomet dễ dàng...
      Đường Phan Đình Thông, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 78 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 78 m2 107 triệu/m2
      Đấu giá Mai Châu - Đại Mạch.DT 78m2 trục chính mặt chợ mai châu KD ngày đêm. Có thêm đc mặt thoáng tiện lợi.Sẵn sổ.
      Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền tại Đường Lê Hiến Mai - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhiều nền ngôi nhà phố thương mại đường 20m - 25m - 40m dự án Huy Hoàng - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2, khu Đảo Kim Cương, sông HCM, xây dựng 7 lầu, sổ hồng ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Lê Hiến Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2000 m2, mặt tiền 40m tại Đăk Hà - Kon Tum, giá 250 triệu

      250 triệu 2000 m2 0,13 triệu/m2
      Đất 2 MT đường trước sau.View hồ lớn, nước xanh mát quanh năm đẹp như hồ Tà Đùng.Cách KDC 200m.Đường ô tô 4 chỗ đi tới đất (chủ yếu là đường nhựa...
      Đường Trường Chinh, Xã Hà Mòn, Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Lô B1.4 lk21 nhìn chợ và 10 tòa căn hộ chung cư tại Thanh Hà- Xung quanh đã có hạ tầng, tiện ích đầy đủ gần trường học, BV, từ nhà ra đến Nguyễn Xiển...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 940 triệu

      940 triệu 90 m2 10,45 triệu/m2
      ̆́ ̂ Đ̂́ ̂̀ ̂ ̣ ̃ Đ̣̂ ̀ - ́ ̉ ̣̂/̂̀Siêu phẩm siêu đẹp, cực hiếm, đc các NĐT quan tâm bởi giá trị bảo toàn tốt nhất trong thời kỳ lạm phát và là cơ hội...
      Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!