Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 81 m2 88,89 triệu/m2
      Bán đất MT đường GS24 Big C Go, p. Dĩ An, TP Dĩ An.DT: 81m2 (4,5x18m).Thổ cư: 100 phần trăm.SHR.Giá: 7.2 tỉ TL chính chủ.Hỗ trợ vay vốn NH...
      Đường GS24, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Quận Liên Chiểu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Rẻ nhất dự án Lakeside lúc nàyDuy nhất 1 lô đường 7m5, DT 100m2 giá chỉ ngang 1 lô đường 5m5Mua đầu tư, an cư gì cũng hợp lýHướng hướng Tây BắcGiá: 2...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Vị trí vô cùng đắc địa và tiềm năng cách ngã tư Nguyễn Xí - Xô Viết Nghệ Tĩnh 150m.Đất nằm trong KDC hiện hữu, dân trí cao.Có tất cả tiện ích như: Chợ,...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 66 m2, hướng Nam tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 66 m2
      - Chính chủ ngộp bán ngay lô đất nhà mặt tiền KD sát công viên đường xe ô tô Q. Bình Tân TPSài Gòn di chuyển về sân bay Tân Sơn Nhất cực thuận tiện.-...
      Đường Số 1A, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 290 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 22.76 tỷ

      22.77 tỷ 290 m2 78,5 triệu/m2
      - Dự án nằm ngay vị trí trung tâm của Phước Long B, sát bên The Global City siêu dự án của Masterise Cao cấp, nhiều tiện ích vui chơi giải trí sau này. (tầm...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 88 m2, mặt tiền 5m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 88 m2 30 triệu/m2
      Đất đẹp ngay trung tâm HC Q. Hồng Bàng - Giá chỉ hơn 2 tỉ.- Anh chủ cần chuyển nhượng mảnh đất 88m2 (ngang 5,86m nở hậu 6,57m) ngõ hơn 3m oto đậu cửa.- Vị...
      Đường An Lạc, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Vị trí : Ngay MT đường Đình Hạnh Phú P. An Phú Đông Q. 12 Tiện ích đầy đủ : khu vực đông cư dân buôn bán KD sầm uất thích hợp xây phòng trợ cho thuê , KD...
      Đường Đình Thạnh Phú, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Vị trí đẹp, gần dân sinh đông đúc.- Gần BV Việt Tiệp 2.- Gần các trường học liên cấp.- Gần uỷ ban hành chính.- Gần đồn công an.- Gần Hoàng Huy Purska.- Ngập...
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng
      S
      Vân Vũ Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 82 m2 tại Đường 7 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán đất đường Số 7 - P. Hiệp Bình Phước - Thủ Đức cách QL 13 150m.- DT 82m2 (ngang 5 dài 16.2m).- giá cả thỏa thuận, sang tên ngay.hotline: 0932 155 ***...
      Đường 7, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Trần Phú - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      - Vị trí: Trần Phú, P. 9, Q. 5, TP.HCM.- Dt 100m2 ( 5x20 ) - SHR pháp lí rõ ràng, công chứng ngay, hỗ trợ GPXD. - Toạ lạc gần chợ An Đông, mang tiềm năng...
      Đường Trần Phú, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      Đất ở 2MT, công nhận 95m2, thực tế 150m2 ngang 6m, dài 25m, oto đỗ trong đất,Tiên xây nhà ở, căn hộ dịch vụ, giá 70trđ/m2 call ngay, thỏa thuận chính...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 312 m2, mặt tiền 12m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 74,88 tỷ

      74.88 tỷ 312 m2 240 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự bao biển Cột 8.+ Bán đất căn biệt thự bao biển Cột 8, Hồng Hà, Hạ Long, QN.+ Lô B4 ô 312m2, MT 12m, hướng ĐN đối diện bãi tắm rất...
      Đường Cột 8, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Cần bán đất KDC Hàng Dương, xã Phước Kiểng Nhà Bè, DT 5 x 16m. 90m2 giá 5,5 tỉ, 5 x 18m.90m2 giá 5,8 tỉ lô góc 2 MT đường 20m DT 8 x 20m.144m2 giá 10,8 tỉ...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 141 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 141 m2 14,9 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất tuyệt đẹp thuộc dự án Sentosa Riverside, Điện Bàn, Quảng Nam.nền đất ngang 6m đường 7m5 lề 5m rộng rãi thích hợp xây ks, chung ...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 345 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 8 tỷ

      8 tỷ 345 m2 23,19 triệu/m2
      11x30m có thổ cư MT thống Nhất - ngay trung tâm hành chính TX LaGi chỉ 727 tr/m ngang.Đất đã có sổ riêng, đất sạch sang tên công chứng liền tay.Đầu tư KD...
      Đường Thống Nhất, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 150 m2 8,54 triệu/m2
      Vị trí trung tâm: P. Tân Định, TX. Bến Cát, Bình Dương. KDC đông đúc, gần chợ, trường học.✅ DT: 100 mét vuông & 150 mét vuông💰 Giá gốc đầu...
      Đường HL601, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 45 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 45 m2 113,34 triệu/m2
      + Bán nền đất đẹp tại khu TDC chỉnh trang lại Sông Tam Bạc phố Hạ Lý. Đi bộ vài Bước ra phố đi bộ Thế Lữ.DT 45m2 ngang 6m2.+ bìa đỏ chính chủ.Giá 5 tỉ 1...
      Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 122 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 122 m2 15,41 triệu/m2
      bán gấp miếng đất nền tái định cư Golden Hills đường 7 m5 Liên Chiểu, Đà Nẵng.DT: 122 mét vuông kẹp công viên.Đông Nam.Xung quanh cư dân đã hiện...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!