Thông tin mô tả
(Hàng đầu tư) chủ cần tiền giảm gấp 8
Mặt ngõ thông lô góc trước nhà ôtô tránh. Quy hoạch mở đường trước nhà rộng 11m tiềm năng tăng cao.
-
- Giá cực tốt (
-
Giá: 26 Tỷ
Diện tích: 234 m2
Giá/m2: 111,11 Triệu/m2
413495
Mua bán
(Hàng đầu tư) chủ cần tiền giảm gấp 8
-
- Giá cực tốt (
-
Cao Thị An
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2