Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 80 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      - Ngay MT đường DT741.- Đối diện KCN Tân Bình.- Gần làng ĐH Cổng Xanh.- DT đa dạng từ 75 mét vuông đến 150 mét vuông.- KĐT thông minh khép kín...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Phường 3 - Tân An - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Cho con du học nước ngoài bán lỗ đất MT đường Châu Văn Liêm, P. 3, Tân An, Long AnDT : 6x20=120m2 sổ hồng riêng, xây dựng tự dogiá rẻ chỉ 750TR sang...
      Đường Châu Văn Liêm, Phường 3, Tân An, Long An

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      10 suất tri ân duy nhất cuối nămĐất TĐC Becamex Bàu Bàng, ngay trung tâm hành chính huyệnLiên kề QL 13, đường Mỹ Phước Tân VạnChỉ cần 287 tr sở hữu ngay. NH...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền tại Đường Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      _ bán ngay nền đất căn biệt thự GÓC 2MT khu dân cư 13E INTRESCO - PHONG PHÚ NGAY trường đại học VĂN HIẾN và đại học KINH TẾ TPThành phố Hồ Chí ...
      13E Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Ưu đãi cuối năm 281tr/nền - CK cực khủng.Tại siêu đô thị Phương Trường An Plaza.TT chỉ 280 tr (không phát sinh thêm).phần còn lại TT sau 24 tháng...
      Dự án Phương Trường An 6, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 140 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 140 m2 16,43 triệu/m2
      * Tìm đâu ra 1 căn biệt thự sát sông Cổ Cò view công viên.Tiện ích xung quanh:- Hưởng trọn đc gió của biển và mặt sông Cổ Cò mát mẻ quanh năm, phù hợp cho...
      Dự án Green City, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nền đất 160 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 590 triệu

      590 triệu 160 m2 3,69 triệu/m2
      bán nhanh 02 mảnh đất nền H. Gò Dầu - Tây Ninh, kế bên khu công nghiệp Hiệp Thạnh.- Giá: 590tr/lô. ( giá 100 phần trăm).- DT: 160m (5m x 32m).+ NH...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 126 m2 24 triệu/m2
      bán ngay lô Golden Bay, Hưng Thịnh, Cam LâmDT: 126m2Cạnh đường 26m, Đông Nam.HĐMB , nhà xây nhiều.Còn 1 số lô Golden Bay 602 , 601 giá mềmL/H: 0333 177 ***
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 600000 m2 tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 600000 m2
      Cần Bán GẦN 60ha đất rừng SX. (có bìa đỏ sơ đồ ranh giới rỏ ràng) giá rẻ nhất đầu tư sinh lời lớn.bìa đỏ công chứng - ngay thời hạn sử dụng đến năm...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 102 m2 tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 102 m2 13,73 triệu/m2
      Ra mắt 100 miếng đất nền dự án An Điền Phát, ngay trung tâm thị trấn, gần trường, trung tâm hành chính, công viên, KD sầm uất+ Ngay ĐH tài chính kế toán.+...
      Đường Lê Quý Đôn, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất MT đường Nguyễn An Ninh, Dĩ An, Bình Dương.- SHR, giấy tờ pháp lí đầy đủ.- DT 90 mét vuông, (5x18m). Thổ cư...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương.

      Bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      110m2 đường 35m tại Đa Phúc Center Park, Dương Kinh... liên hệ ngay e Kiên 0794 131 ***.DT: 110m2.MT: 5m.Đường: 35m.Chỉ với 28 tr giá của ngày xưa, a/c sở...
      Dự án Đa Phúc Central Park, Quận Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 1000 m2 tại Huyện Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 280 tr

      280 triệu 1000 m2 0,29 triệu/m2
      Hot, hàng nóng bỏng tay bám hồ Siêu phẩm siêu đẹp tại Lạc Sơn, Hòa Bình đây ạ:2 nền đất thổ cư view hồ cực đỉnh tại hồ xóm Đa Gắn, Vũ Bình, Lạc Sơn.+ ) Lô...
      Xã Vũ Bình, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      DT 80 mét vuông full thổ cư. sổ hồng có sẵn.Vị trí trung tâm hành chính Sông Thao, Trảng Bom- cư dân hiện hữu đông đúc, 1 kilomet đổ lại tiện...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền 62 m2 tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 880 triệu

      880 triệu 62 m2 14,2 triệu/m2
      Chính chủ gửi cần tiền bán cắt lỗ nền đất thôn Quán Trạch, Liên Nghĩa, Văn Giang, HYDT 62,2 mét vuông, Full thổ cư, Lô gócĐường oto ra vào thoải...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán lô đất nền 78 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 760 tr

      760 triệu 78 m2 9,75 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá rẻ đường bê tông 6m thôn An Ninh , xã Diên An , Diên Khánh- KDC, đường ô tô lớn tới nơi thoải mái- DT 78m2 . Ngang 5m- Tây Nam- sổ ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 880 triệu

      880 triệu 90 m2 9,78 triệu/m2
      Nằm trong dự án đất nền, bìa đỏ chuẩn pháp lí.- Vay mượn và sang nhượng hoàn toàn bình thường.- Nằm tại vùng ven Tp Hồ CHính MInh.- Ngay sát cổng chính...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Ra hàng suất ngoại giao chào bán dự án TTP Cẩm Phả, giá đầu tư chỉ từ 1,2 tỉ Việt Nam đồng/lô. hotline: 0988 208 *** - Mr. Mai Sơn.DT: 108  mét ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!