Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 triệu

      489 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất mằn đối diện KCN becamex bình Phước một trong những KCN lớn nhất việt nam Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh bình Phước với tổng...
      Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 800 m2 tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 5,84 tỷ

      5.84 tỷ 800 m2 7,3 triệu/m2
      Cần Tiền Trả Lãi NH Nên Cần Ra Đi Nhanh mảnh đất Tại An Sơn, Tp Thuận An, Bình Dương- DT: Hơn 800m2- giá: 7tr3/ mét vuông còn thỏa thuận thêm đối...
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 108 m2 tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Đất cận thị - cần sông - cận lộ đường Sáu Thuận, Phước Lý, Cần Giuộc, Long An.- Đường trải nhựa 12m oto ra vào thoải mái.- Khu an ninh đảm bảo, ít trộm...
      Đường Sáu Thuận, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An.

      Sở hữu nền đất 150 m2 tại Quận Lê Chân - Hải Phòng, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 150 m2 96 triệu/m2
      Phải nói là đỉnh của đỉnh, chỉ thời điểm này người mua BĐS mới lựa chọn dễ như bây giờ thôi ạ. Vị trí trung tâm lô góc 289m2 mặt đường tuyến 1 ICC Quán Mau...
      Dự án ICC Quán Mau, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,92 triệu/m2
      Dự án đc ôm trọn bởi các KCN lago, vship3...đường nhựa chải dài 12-24m. Vỉa hè 3-5m. Điện âm nước máy theo tiêu chuẩn singapo, trong dự án hiện hữu đầy đủ...
      Dự án KDC Nam Tân Uyên, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 167 m2 tại Xã Tịnh Sơn - Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá rẻ

      Thỏa thuận 167 m2
      Lô góc 167m2 khu dân cư Đồng Phú, Tịnh Hà.Chủ cắt lời, bán gấp mảnh đất đẹp tại Đồng Phú, View công viên trung tâm, hướng Đông.Vị trí: Lô góc thuộc khu ...
      Dự án Quảng Ngãi City Gate, Đường Quốc Lộ 24B, Xã Tịnh Sơn, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Sở hữu nền đất 3380 m2 tại Xã Cẩm Lĩnh - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 3380 m2
      chỉ việc sách bình vôi đến ở ,tại cẩm lĩnh ba vì ,view cánh đồng bát ngát dt hơn 4000m2 giá rẻ như cho call ngay : 0979 534 *** DT 3380m2 ,thực tế hơn...
      Xã Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 692 m2 tại Xã Tân Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 692 m2
      Cần bán 692m2 Xã Tân Tiến - Chương Mỹ - Thủ đô Hà Nội.Thổ cư 200m2, MT cực rộng, đường bê tông.Thế đất vuông vức, tường bao xung quanh, sẵn luôn nhà ...
      Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2 tại Nông Trang - Việt Trì - Phú Thọ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Đất nền ven Thủ đô Hà Nội, trung tâm TP giá chỉ 2 tỉ đầu tư LN x2x3 trong 3 năm, sau 3 năm 5 trở lên. Tại sao nên chọn nơi đây? 1/ Xưa nay chưa từng có...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Nông Trang, Việt Trì, Phú Thọ

      Sở hữu nền đất 105 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 105 m2 31 triệu/m2
      - Tổng DT 105m2, full thổ cư.- Đường rộng hông thoáng, oto vào tận đất.- Cách KCN Quang Minh 3p đi bộ.- Gần trường học, chợ dân sinh, trạm y tế...- Gần TTTM...
      Tổ 3, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Ra hàng suất ngoại giao chào bán dự án TTP Cẩm Phả, giá đầu tư chỉ từ 1,2 tỉ Việt Nam đồng/lô. hotline: 0988 208 *** - Mr. Mai Sơn.DT: 108  mét ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán đất nền 501 m2 tại Xã Ea Tíh - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 600 tr

      600 triệu 501 m2 1,2 triệu/m2
      Thuộc xã Eatih - Eakar - Daklak.- Nhà có nền đất muốn bán, ACE thấy phù hợp liên hệ ngay làm việc nhé.- Đường betong cách chợ 68 2 kilomet, đường...
      Xã Ea Tíh, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán nền đất 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 430 triệu

      430 triệu 150 m2 2,87 triệu/m2
      Bán đất nền tại KCN Becamex Chơn Thành.- Gia đình cần tiền cần bán ngay miếng đất, cắt lỗ giá còn 45 - 50 phần trăm giá đầu. Giá mua lúc trước 780...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Đường D1, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Đất nền Five Star MT Đinh Đức Thiện, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long AnGiá 30tr/m2SHR riêngNH hỗ trợ lên đến 70 phần trăm -DT 5x20, 7x20,...
      Dự án Five Star Eco City, Huyện Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      - Cần tiền bán ngay cặp đất nền KĐT Golden Hills, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí:- cư dân hiện hữu, đông đúc, đất đẹp bằng phẳng, đối diện công viên.- Hạ tầng...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 8 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 8 m2
      Mông Hoá chủ cắt lỗ đậm sâu 8300 mét vuông có tới 6400 mét vuông đất ở giá chỉ 2,xtr/ mét vuông.- mảnh đất chủ đang rất cần tiền cắt lỗ...
      Đường Yên Quang, Xã Mông Hóa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chưa biết đầu tư ở đâu thì hãy đầu tư vào đây.nền thổ cư view đẹp pháp lí rõ ràng.Gần ngay các KDL nổi tiếng như thác dambri, Tu Viện Bát Nhã, Lâu đài...