Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Cityland Park Hills, tòa căn hộ đã có SHR và tòa căn hộ vừa mới bàn giao nhà.- DT 74m2 (2 phòng ngủ -...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Bán căn Park Hill giá cực rẻ thị trường hiện tại.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, phòng khách rộng.- DT: 80m2 - tòa căn hộ CH1.-...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Cityland, đường Phan Văn Trị, Q. Gò Vấp:- DT: 78 mét vuông, 2 phòng ngủ. Giá: 3,5 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, khuôn viên,...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại CityLand Park Hills 18 đường Phan Văn Trị, P10, Gò Vấp, TP. Sài Gòn.DT: 75m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia lầu...

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay chung cư City Land, Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát.- Tiện ích vượt trội:- Khuôn viên rộng 2ha.- Cạnh TTTM Lotte Mart.- Cạnh quán...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh mới đẹp ở Cityland Park Hills, Gò Vấp.DT: 72 mét vuông.nội thất đầy đủ, sàn gỗ. Nhà...

      Bán gấp căn hộ chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,75 tỷ tại Gò Vấp

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      - Bán căn 2 phòng ngủ Cityland Park Hill, Gò Vấp.- DT: 72 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Có nội thất.- Tiện ích...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Gò Vấp

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Bán chung cư Cityland Park Hills, đc: 18C Đ. Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp, Tp Sài Gòn.DT: 75m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Có SHR.Giá: 3.8...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá rẻ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Cityland Park Hills.- DT 75m2 (2 phòng ngủ - 2 toilet) thiết kế đẹp, view thoáng và đẹp.- căn hộ chung cư...

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại dự án CityLand Park Hills tại đường Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ -...

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 110 m2 51,82 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc Cityland Park Hills 3 phòng ngủ ngay Phan Văn Trị Gò Vấp. giá siêu mềm 5,7 tỉ, view đẹp sang trọng khi khu dân cư Cityland là...
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Khu chung cư Z751 Hà Đô, 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ tại Gò Vấp

      2.7 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư 60.2m2 căn hộ Hà Đô Z751 - Phan Văn Trị - P. 10 - Gò Vấp - TP Thành phố Hồ Chí Minh.- Kết cấu: (PK + bếp + 2 phòng ngủ...
      Dự án Z751 Hà Đô, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,25 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 55 m2 22,73 triệu/m2
      Chính chủ định cư Úc bán ngay căn căn hộ chung cư I - Home, Phạm Văn Chiêu, P. 14 Gò Vấp.- Giá 1 tỉ 250 tr - DT 55 mét vuông.- 2 PN, 2...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,98 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.99 tỷ 115 m2 43,31 triệu/m2
      chung cư cityland Park Hill, 18 Phan Văn Trị, Gò Vấp.- DT: 78 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 3,5 tỉ.- DT: 115 mét vuông...
      CityLand Park Hills, 18, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá tốt tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      căn hộ I - Home giá cực tốt.- Chủ cần tiền bán ngay căn hộ góc DT 72m2 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- căn hộ góc 84m2 2 phòng ngủ...

      Cần bán ngay chung cư 100 m2, giá 1.79 tỷ tại Đường Lê Lợi - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 100 m2 17,9 triệu/m2
      ****** Cần bán nhanh chung cư Sunny Plaza đường Phạm Văn Đồng, Q. Gò Vấp.đc: 110A Phạm Văn Đồng, P. 3, Q. Gò Vấp.- chung cư có DT: 100 mét vuông...
      Số 131 Đường Lê Lợi, Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,26 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.26 tỷ 70 m2 32,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Gia Phát - Gò Vấp.Nằm MT 117 Lê Đức Thọ, P. 17, Q. Gò Vấp.- DT 70 mét vuông gồm 2 PN và 2  nhà vệ sinh.-...
      Gia Phát Apartment, 117, Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,1 tỷ tại Gò Vấp

      5.1 tỷ 105 m2 48,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ 105m2 đã đc thiết kế lại với không gian mới, hiện đại, logia rộng rãi vô tư trà đạo. Nhà luôn mát và không nắng, rất...
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!