Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 69 m2, giá 1,31 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.31 tỷ 69 m2 18,99 triệu/m2
      - DT: 69m². Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm, chung cư đc thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản.- chung cư có logia đón gió mát mẻ.- Khu chung cư tiện ích Dream...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,57 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.57 tỷ 86 m2 29,89 triệu/m2
      -Nhà mới dọn vào ở đc ngay☘CC HÀ ĐÔ (Nguyễn Văn Công - Chợ TSN)☘Vị trí đẹp DT ngon lành cành đào.☘Ngay sân bay, BV 175, công viên gia định, trường đại học...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,8 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      Cần bán chung cư I-Home 359 Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp.- DT: 68m,2 2 PN, 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, view đông thoáng mát.- giá 1,8 tỉ.- chung cư có...
      I-Home 1, 359, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 59 m2 28,82 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư căn hộ chung cư Thái An 8X của CDT Hưng Thịnh. chung cư rộng 59m2 view logia cực kỳ thoáng mát. Nội thất đc thiết kế...
      Dự án 8X Thái An, Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,44 tỷ tại Gò Vấp

      2.44 tỷ 75 m2 32,54 triệu/m2
      - CĐT đầy uy tín.- Khuôn viên riêng biệt, tiện ích nội khu: phòng gym, hồ bơi, công viên rộng rãi, shop tiện lợi.Với nhiều tiện ích đa dạng:- Rạp chiếu...
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư I-Home 1, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Gò Vấp

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư I-Home Phạm Văn Chiêu, Q. Gò Vấp.- DT 62 mét vuông, 2 PN, 2  toilet.- Tầng cao view thoáng mát.- căn hộ chung cư đầy đủ...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,7 tỷ tại Gò Vấp

      3.7 tỷ 76 m2 48,69 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Cityland Park Hill, 18 Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp, TP. TP.HCM.DT 76 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng...
      CityLand Park Hills, 18, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      Cần tiền đi du lịch nên muốn bán căn Osimi Tower Gò Vấp 68 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Đã có sổ hồng riêng.- Gần nhiều tiện...
      Dự án Osimi Tower, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,75 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 89 m2 30,9 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ cho người thân, cần bán căn hộ chung cư 53  mét vuông + 36  mét vuông sân vườn căn hộ Osimi Tower Gò Vấp. căn hộ chung cư...

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,89 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.89 tỷ 72 m2 26,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dream Home Residence, Q. Gò Vấp.- DT: 72m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư bàn giao nội thất cơ bản.- logia rộng...
      Dự án Dream Home, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ Osimi Tower Lê Đức Thọ P15 Gò Vấp.- Nhà tầng trung thoáng mát, lộng gió, vị trí thoáng.- DT 75 mét vuông, gồm 2 PN, 2...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,12 tỷ tại Gò Vấp

      3.12 tỷ 50 m2 62,4 triệu/m2
      Hot! chung cư 1 phòng ngủ còn sót lại CityLand Phan Văn Trị Gò Vấp giá chỉ 3.12 tỉ.Cơ hội cuối cùng sở hữuchung cư 1  phòng ngủ giá hợp lý tại...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,1 tỷ tại Phố 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 65 m2 32,31 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư lầu trung CC Dreamhome Luxury Đường 59, P14, Gò Vấp.căn hộ góc 65 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án Dream Home, Phố 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 35 m2, giá 1.1 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 35 m2 31,43 triệu/m2
      Bài toán về chỗ ở giúp cuộc sống và công việc của mọi người thuận tiện hơn tại Q. Gò Vấp.- Kế công viên Làng Hoa.- Cạnh sân bay Tân Sơn Nhất 1 bước chân...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 55 m2, giá 1.4 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 55 m2 25,46 triệu/m2
      55m² chung cư Phan Văn Trị, mới toanh, 1 tỉ 4 sổ hồng riêng, 0936.335.289KHU VIP NHẤT KHU VỰC – LỰA CHỌN THÔNG MINH  MỌI NHÀTất cả nội thất bên...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Cần bán chung cư An Lộc, tọa lạc nằm ngay đường Nguyễn Oanh, P17 Gò Vấp.Vị trí thuận tiện duy chuyển các Q..Tiện ích xung quanh chung cư như: Dưới tầng ...
      Dự án An Lộc, Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 36 m2, giá 1.4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 36 m2 38,89 triệu/m2
      - thiết kế căn hộ chung cư theo phong cách hiện đại bậc nhất2 phòng ngủ +  nhà vệ sinh + full nt + logia thoáng- 2 thang máy 2 thang bộ lối...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Phố 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Chuyển nhà cần bán gấp chung cư thuộc căn hộ Dreamhome Luxury.89/57 Đường 59, P14, Gò Vấp.- DT: 70m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh,...
      Dream Home, 89/57, Phố 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!