Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ 8X Thái An, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,52 tỷ tại Gò Vấp

      1.53 tỷ 55 m2 27,73 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 8X Thái An Q. Gò Vấp.đc: 221/1 Phan Huy Ích, P. 14, Gò Vấp.DT căn hộ chung cư: 55m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.căn hộ ...
      Dự án 8X Thái An, 221/1 Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Phú Gia Hưng Apartment, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Gò Vấp

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Phú Gia Hưng Đường Lê Đức Thọ P15 Gò Vấp.Nhà tâm huyết mua để ở, Nên những nội thất trong nhà điều đc lựa chọn tốt nhất.Chủ để lại...
      Dự án Phú Gia Hưng Apartment, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư I-Home 1, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,4 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 51 m2 27,46 triệu/m2
      * Cần bán ngay chung cư I-Home, đường Phạm Văn Chiêu, Q. Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát, DT: 50 m2, bao gồm phòng khách, PN, bếp, 1 toilet, sân phơi...*...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư CC Sunny Plaza GV 72m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,Giá 3,5 tỉ.Có xuất ô tô.Bao sổ.Full nt.Cửa hướng Tây ...
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,99 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 0 m2
      Chủ bán nhanh căn hộ chung cư Sunny Plaza, Phạm Văn Đồng, P. 3, Gò Vấp.DT: 58,5m2.Giá 1 tỉ 990 tr ( thỏa thuận) 2 PN - 2  nhà vệ sinh.Bao phí 2...

      Bán gấp căn chung cư I-Home 1, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 51 m2 33,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư mới như hình - logia view MT Phạm Văn Chiêu & Q1 - DT: 51m2 - 2 phòng ngủ, 1 toilet, phòng khách nối liền...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,03 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.03 tỷ 50 m2 60,6 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ bán rẻ còn sót lại CityLand Phan Văn Trị Gò Vấp, giá chỉ 3.03 tỉ.Cơ hội cuối cùng sở hữu chung cư 1  phòng ngủ giá hợp lý...
      CityLand Park Hills, 18, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư I-Home 1, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,45 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 50 m2 29 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư I - Home, đường Phạm Văn Chiêu, Q. Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát.* DT: 50 m2, bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 1 toilet,...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      - Nội thất hoàn thiện tháng 8 năm 2020.- Tầng cao view cực đẹp.- CĐT đầy uy tín.- Khuôn viên riêng biệt, tiện ích nội khu: phòng gym, hồ bơi, công viên...
      Dự án Dream Home, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 56 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 56 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư trong khu TP.TP.HCM Coop Home nằm trên Đường Lê Đức Thọ, thuộc khu vực của P. 15, Gò Vấp, Tp TP.HCM. Tại đây các dân cư có thể dễ dàng...
      688/57 Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Nhà ở xã hội Felix Homes, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,25 tỷ tại Gò Vấp

      2.25 tỷ 54 m2 41,67 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư thương mại, tầng cao, nhà đẹp, view sông thoáng mát:+ DT 54 mét vuông.+ Nội thất gỗ cao cấp, tặng 2 máy lạnh.+ Vị trí...
      Dự án Felix Homes, Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá tốt tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 88 m2
      Cần bán gấp chung cư I-Home 1, Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp.- DT 88 mét vuông, 2  phòng ngủ 2  toilet, logia rộng thoáng.- căn hộ góc rộng...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sunny Plaza, Q. Gò Vấp gần sân bay DT: 70m2, 2 phòng ngủ giá 3.2 tỉ.liên lạc 0931 196 *** Thành.

      Cần bán nhanh căn chung cư 100 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Lê Lợi - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      Do đổi nhà nên cần bán lại căn hộ Sunny Plaza, Q. Gò Vấp, 3 PN nội thất luxury- DT 98,52m²- 3 PN- 2 WCỞ dưới có phòng tập fitness, khu vui chơi trẻ em...
      Số 131 Đường Lê Lợi, Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá tốt tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 76 m2
      - Chính chủ, sổ hồng lâu dài.- Tầng trung view thoáng.- CĐT uy tín.- Nội thất đẹp mới toanh.- Kết cấu 2  phòng ngủ 2  toilet view thoáng mát....
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,38 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.38 tỷ 77 m2 30,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Cityland Park Hills - Q. Gò Vấp.- DT: 77 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc bàn giao...
      CityLand Park Hills, số 18, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,15 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 68 m2 31,62 triệu/m2
      chung cư Cityland Park Hills 68m2 chính chủ lớn tuổi về quê nên bán ngay giá mềm 2 ngủ.- Chính chủ, sổ hồng riêng lâu dài.- Tầng trung view thoáng.-...

      Cần bán chung cư 75 m2, giá 6,8 triệu tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.8 triệu 75 m2 0,1 triệu/m2
      CC I-Home, Phạm Văn Chiêu, GV: 75 mét vuông, 6,8tr, nhà trống, cọc 1 tháng, 2PNcăn hộ I-Home: Phạm Văn Chiêu, P14, Gò VấpKết cấu 2p ngủ đều có cửa...
      Số 359 Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!