Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 53 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 53 m2 32,08 triệu/m2
      -CH thiết kế hiện đại cách âm riêng biệt , cửa thép chống cháy  2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + full NT + bancol riêng ( tặng NT 120tr )-...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 52 m2, giá 1.52 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.52 tỷ 52 m2 29,24 triệu/m2
      Căn hộ gần Sân Bay Tân Sơn Nhất , 1,520 tr /52 mét vuông _nhận nhà liền. O9O-663-87-28 Ly- Thiết kế cấu trúc nhà hiện đại, tiết...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 45 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      -Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư ngay MT Nguyễn Thượng hiền - chung cư mới thiết kế sang trọng – Hợp Phong Thủy – lắp đặt cửa sổ PN có lô gia...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Cần bán chung cư An Lộc, tọa lạc nằm ngay đường Nguyễn Oanh, P17 Gò Vấp.Vị trí thuận tiện duy chuyển các Q..Tiện ích xung quanh chung cư như: Dưới tầng ...
      Dự án An Lộc, Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Phố 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Chuyển nhà cần bán gấp chung cư thuộc căn hộ Dreamhome Luxury.89/57 Đường 59, P14, Gò Vấp.- DT: 70m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh,...
      Dream Home, 89/57, Phố 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 50 m2, giá 1.6 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      chung cư 2 PN + toilet+ Full NTgiá : 1 tỉ 6 Diễn tích : 50m2 pháp lí : sổ hồng – công chứng ngay trong ngày Tặng nội thất : TV,sô ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 36 m2, giá 1.4 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 36 m2 38,89 triệu/m2
      - chung cư mang một thiết kế vẻ đẹp hiện đại đặc sắc riêng , cấu trúc căn hài hòa cho KH cảm nhận đc không gian ấm cúng , yên tĩnh2 phòng ngủ + tầng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 55 m2, giá 1.55 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 55 m2 28,19 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư mới, chưa ở lần nào, vô ở ngayđầy đủ nội thất Malloca bếp điện từ + hút mùi + kính bếp + tủ bếp + kệ bếp + mặt...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 59 m2, giá 1,62 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.62 tỷ 59 m2 27,46 triệu/m2
      - Bán căn hộ đường Nguyễn Bỉnh Khiêm giao Phạm Văn Đồng , cách sân bay TSN , Công Viên Gia Định , GIGAMALL 5 phút đi xe .- Đầy đủ tiện ích từ siêu...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 35 m2, giá 1.1 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 35 m2 31,43 triệu/m2
      Bài toán về chỗ ở giúp cuộc sống và công việc của mọi người thuận tiện hơn tại Q. Gò Vấp.- Kế công viên Làng Hoa.- Cạnh sân bay Tân Sơn Nhất 1 bước chân...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 52 m2, giá 1.5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ (View hồ bơi thoáng mát)- Nhận nhà có toàn bộ nội thất mới như hình-DT: 52m2căn hộ chung cư thiết...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá rẻ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 69 m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư M - One giá ưu đãi dịp cuối năm 2023.- DT 69 mét vuông.- 2 PN, 2 phòng tắm.- full nội thất tiện nghi.- SHR,...
      Dự án M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Cityland Park Hills, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,95 tỷ tại Gò Vấp

      2.95 tỷ 50 m2 59 triệu/m2
      bán ngay Cityland Park Hills, sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.ĐC: 18 Phan Văn Trị, P10, Q. Gò Vấp.chung cư 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh -...
      Dự án CityLand Park Hills, 18 Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,09 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.09 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán chung cư M-One Gia Định Q. Gò Vấp giá ưu đãi nhất quý IV 2023.- MT đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Q. Gò Vấp.- DT 69,4m2.- 2 PN, 2 phòng tắm.-...

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 70 m2
      M-One Gia Định - 70m2.- Kết cấu: 2 PN - 2 WC.- Tầng trung, view thoáng mát, đầy đủ tiện ích nội khu, khuôn viên riêng biệt, an ninh,...- sổ hồng sở hữu lâu...

      Bán gấp nhà chung cư 71 m2, giá 1.89 tỷ tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.89 tỷ 71 m2 26,62 triệu/m2
      Bán CH CC M-One Gia Định.+ DT 71 mét vuông gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, view thoáng.+ Thiết kế hiện đại, full nội thất dọn vô ở ...
      Số 12 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 47 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 47 m2 40,43 triệu/m2
      Ưu tiên ai chốt sớm có quà siêu bự. Tặng toàn bộ nội thất mới – sang – xịn Vị trí: Ngay trung tâm Phan Huy Ích, ngủ sát giờ đi làm vẫn kịp. 1 bước là...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,75 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 64 m2 27,35 triệu/m2
      Mình cần bán gấp chung cư CC Dream Home Luxury (Dreamhome 1) Đường số 59, P14, Gò Vấp.- DT: 64m2 gồm 2 phòng ngủ 2 toilet, Phòng khách, bếp,...
      Dự án Dream Home, Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!