Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Bán căn Park Hill giá cực rẻ thị trường hiện tại.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, phòng khách rộng.- DT: 80m2 - tòa căn hộ CH1.-...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 110 m2 51,82 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc Cityland Park Hills 3 phòng ngủ ngay Phan Văn Trị Gò Vấp. giá siêu mềm 5,7 tỉ, view đẹp sang trọng khi khu dân cư Cityland là...
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Gò Vấp

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Bán chung cư Cityland Park Hills, đc: 18C Đ. Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp, Tp Sài Gòn.DT: 75m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Có SHR.Giá: 3.8...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Gò Vấp

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ Cityland Park Hill, Gò Vấp. Nội thất như hình ...

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh chung cư City Land, Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát.- Tiện ích vượt trội:- Khuôn viên rộng 2ha.- Cạnh TTTM Lotte Mart.- Cạnh quán...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Cityland Park Hills, tòa căn hộ đã có SHR và tòa căn hộ vừa mới bàn giao nhà.- DT 74m2 (2 phòng ngủ -...

      Cần bán ngay nhà chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,75 tỷ tại Gò Vấp

      3.75 tỷ 73 m2 51,37 triệu/m2
      - Bán căn 2 phòng ngủ Cityland Park Hill, Gò Vấp. - Nội thất full như hình.- DT: 73 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,99 tỷ tại Gò Vấp

      3.99 tỷ 77 m2 51,82 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Cityland Park Hills, Gò Vấp.Nội thất gồm: Máy bình nóng lạnh nhà tắm, 3 máy lạnh, Tủ âm tường, tủ bếp, quạt trần, bếp âm, Rèm...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh mới đẹp ở Cityland Park Hills, Gò Vấp.DT: 72 mét vuông.nội thất đầy đủ, sàn gỗ. Nhà...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,98 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.98 tỷ 85 m2 46,83 triệu/m2
      Bán rẻ 3.98 tỉ căn lớn số 1 view rộng 2 phòng ngủ 85m2 CityLand Phan Văn Trị Gò Vấp.Bán rẻ 3.98 tỉ căn lớn nhất 2 phòng ngủ 85m2 CityLand Phan...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Cityland, đường Phan Văn Trị, Q. Gò Vấp:- DT: 78 mét vuông, 2 phòng ngủ. Giá: 3,5 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, khuôn viên,...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Gò Vấp

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Cityland Park Hills Gò Vấp.DT: 100 mét vuông.Full NT Cao Cấp.Giá: 5 tỉ 8 (Bao...

      Sở hữu chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần thanh lí gấp chung cư cao cấp.CITYLAND Gò Vấp 75m2.2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Tiện ích đầy đủ, view nội khu, có hồ bơi, thoáng mát.Giấy tờ...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Cityland Park Hills, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,05 tỷ tại Gò Vấp

      3.05 tỷ 50 m2 61 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ - Cityland Park Hills, Gò Vấp - nội thất như hình.- DT: 50 mét vuông.- Thiết kế: 1 phòng ngủ 1 toilet.- Tiện ích...

      Cần bán nhanh căn hộ Khu chung cư Z751 Hà Đô, 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ tại Gò Vấp

      2.7 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư 60.2m2 căn hộ Hà Đô Z751 - Phan Văn Trị - P. 10 - Gò Vấp - TP Thành phố Hồ Chí Minh.- Kết cấu: (PK + bếp + 2 phòng ngủ...
      Dự án Z751 Hà Đô, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại dự án CityLand Park Hills tại đường Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ -...

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay chung cư City Land, Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát.- Tiện ích vượt trội:- Khuôn viên rộng 2ha.- Cạnh TTTM Lotte Mart.- Cạnh quán...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Gò Vấp

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, Gò Vấp.- DT: 90m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, ban công, ban công phơi đồ riêng biệt, bếp không đối...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!