Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Gò Vấp

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Cityland Park Hills - Gò Vấp.- DT: 100 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, ban công, bếp, bancol...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,3 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 115 m2 46,09 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn hộ City Land, Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát.- Tiện ích vượt trội:- Khuôn viên rộng 2ha.- Cạnh TTTM Lotte Mart.- Cạnh quán...

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ 8X Thái An, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,69 tỷ tại Gò Vấp

      1.69 tỷ 54 m2 31,3 triệu/m2
      - chung cư 8x Thái An Của CĐT Hưng Thịnh.- Vị trí ngay 221 Phan Huy Ích, nằm giữa siêu thị Điện Máy Xanh và Bách Hóa Xanh và siêu thị 24H.Gần Chợ Phạm Văn...
      Dự án 8X Thái An, 221 Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,78 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 75 m2 23,74 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư khu Osimi Gò Vấp.- DT: 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Nhà có thẻ từ thang máy, cửa từ, bảo vệ 24/7 cực kỳ an...
      Số 3, Đường Dương Quảng Hàm, Phường 15, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,16 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.16 tỷ 76 m2 41,58 triệu/m2
      pháp lí sổ hồng riêng chính chủ.CĐT uy tín.- Nội thất mới hoàn toàn...- chính chủ tặng lại toàn bộ nội thất: 3 điều hoà LG, 2 thiết bị vệ sinh Inax, 3TV...

      Bán chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,07 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.07 tỷ 76 m2 53,56 triệu/m2
      - Bán căn 2 phòng ngủ Cityland Park Hills GòVấp - nơi ở lí tưởng để sinh sống.- DT: 76m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- View...
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá tốt tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 76 m2
      - Chính chủ, sổ hồng lâu dài.- Tầng trung view thoáng.- CĐT uy tín.- Nội thất đẹp mới toanh.- Kết cấu 2  phòng ngủ 2  toilet view thoáng mát....

      Bán gấp chung cư 68 m2, giá 1.41 tỷ tại Đường Dương Quảng Hàm - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.41 tỷ 68 m2 20,74 triệu/m2
      + Kết cấu: 2 PN, 2  toilet, logia view thoáng mát.+ full nội thất đẹp y hình.+ căn hộ có tiện ích: Hồ bơi, Vinmart, coffee, gần trường học cấp 1 - 2...

      Cần bán chung cư 75 m2, giá 6,8 triệu tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.8 triệu 75 m2 0,1 triệu/m2
      CC I-Home, Phạm Văn Chiêu, GV: 75 mét vuông, 6,8tr, nhà trống, cọc 1 tháng, 2PNcăn hộ I-Home: Phạm Văn Chiêu, P14, Gò VấpKết cấu 2p ngủ đều có cửa...
      Số 359 Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      I-Home 1.192 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Q. Gò Vấp.- DT: 75m2, gồm 2 PN 2 WC,- chung cư thuộc Tầng 12 - block căn hộ A. View MT sầm uất, siêu mát mẻ.- Sở hữu...
      Dự án I-Home 1, 192 Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,15 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 68 m2 31,62 triệu/m2
      chung cư Cityland Park Hills 68m2 chính chủ lớn tuổi về quê nên bán ngay giá mềm 2 ngủ.- Chính chủ, sổ hồng riêng lâu dài.- Tầng trung view thoáng.-...

      Chuyển nhượng căn Chung cư Phú Gia Hưng Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,85 tỷ tại Gò Vấp

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phú Gia Hưng (126 Lê Đức Thọ, P. 15, Gò Vấp, Tp Tp HCM):- DT: 60 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Tầng cao view...
      Dự án Phú Gia Hưng Apartment, 126 Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Dream Home Residence.148/21 đường số 59, P14, Gò Vấp TPHồ Chí Minh.- căn hộ góc 2 mặt thoáng, nhà trống, nhận nhà ngay.- DT...
      Dream Home Residence, 148/21, Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư I-Home 1, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,8 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      Bán chung cư I - Home số 359 Phạm Văn Chiêu, Q. Gò Vấp.- DT 68m, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Tầng cao view thoáng mát.- căn hộ đầy đủ tiện ích: Siêu...
      I-Home 1, số 359, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 62 m2, giá 1,62 tỷ tại Đường Lê Lợi - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.62 tỷ 62 m2 26,13 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư SUNNY PLAZA, GÒ VẤP. - DT: 62 m² - full nội thất, hiện trạng còn mới dọn vô ở liền. - Vị trí nằm khu vực ăn uống sầm...
      Số 131 Đường Lê Lợi, Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,05 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 62 m2 33,07 triệu/m2
      Mình chính chủ bán chung cư lầu cao, thoáng mát, view landmark.Nhà còn rất mới.
      Dự án Dream Home, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Bán Cityland Park Hills - sổ hồng riêng - chỉ 3.6 tỉ.18 Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 75 mét vuông - 2 phòng ...
      CityLand Park Hills, 18, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Nhà ở xã hội Felix Homes, 54 m2, giá 2,45 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 54 m2 45,38 triệu/m2
      - Tôi cần bán căn hộ chung cư thương mại, tầng cao, nhà đẹp, view sông thoáng mát:+ DT 54m2.+ Nội thất gỗ cao cấp, tặng 2 máy lạnh.+ Vị trí thuận lợi,...
      Dự án Felix Homes, Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.