Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá tốt tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư I-Home, Gò Vấp.DT: 50 mét vuông.Kết cấu: 1 PN và 1  toilet.Bàn giao căn hộ chung cư nội thất cơ...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 100 m2, giá 1.79 tỷ tại Đường Lê Lợi - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 100 m2 17,9 triệu/m2
      ****** Cần bán nhanh chung cư Sunny Plaza đường Phạm Văn Đồng, Q. Gò Vấp.đc: 110A Phạm Văn Đồng, P. 3, Q. Gò Vấp.- chung cư có DT: 100 mét vuông...
      Số 131 Đường Lê Lợi, Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Bán Cityland Park Hills - SHR - tặng nội thất - chỉ 3.6 tỉ.18 Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp, TP. Sài Gòn.DT: 75 mét vuông - 2 phòng ngủ -...
      CityLand Park Hills, 18, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá tốt tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      căn hộ I - Home giá cực tốt.- Chủ cần tiền bán ngay căn hộ góc DT 72m2 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- căn hộ góc 84m2 2 phòng ngủ...

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,98 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.99 tỷ 115 m2 43,31 triệu/m2
      chung cư cityland Park Hill, 18 Phan Văn Trị, Gò Vấp.- DT: 78 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 3,5 tỉ.- DT: 115 mét vuông...

      Sở hữu chung cư I-Home 1, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,68 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 50 m2 33,6 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa căn hộ C mới như hình - logia view MT Phạm Văn Chiêu & Q1 - DT: 50 mét vuông - 1 phòng ngủ,...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,8 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 58 m2 31,04 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại, đường Dương Quảng Hàm, Q Gò Vấp.- DT: 58 mét vuông.- Lầu:- pháp lý: Rõ ràng, SHR chính chủ.- Giá 1 tỉ 800 (có thỏa thuận với...
      Dự án Hà Kiều, Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,62 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.62 tỷ 68 m2 23,83 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 68 mét vuông, có nội thất hỗ trợ làm hồ sơ đến khi hoàn tất.Tất nhiên mọi thủ tục đều free.- DT: 68 mét vuông, 2 phòng...
      Dự án Osimi Tower, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,1 tỷ tại Gò Vấp

      5.1 tỷ 105 m2 48,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ 105m2 đã đc thiết kế lại với không gian mới, hiện đại, logia rộng rãi vô tư trà đạo. Nhà luôn mát và không nắng, rất...
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá tốt tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 69 m2
      Bán căn hộ chung cư thuộc căn hộ DReamhome Luxury.89/57 Đường số 59, P14, Gò Vấp.- DT: 69m2 gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- View hướng ...
      Dự án Dream Home, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,68 tỷ tại Gò Vấp

      4.68 tỷ 105 m2 44,58 triệu/m2
      DT: 105m2.Tầng 6.3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất.Nhà của vợ chồng kiến trúc sư nên thiết kế rất tâm huyết.Giao thông thuận tiện,...

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, thỏa thuận tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công Gò Vấp.- DT: 72 mét vuông,- Kết cấu: 2 PN, 2  toilet.- Nhà thiết kế nội thất hiện đại, kỹ lưỡng còn tương đối...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,48 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.48 tỷ 86 m2 40,47 triệu/m2
      - Mình muốn bán liền nhanh gọn chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công - Gò Vấp.+ DT: 86m2 - 2 PN - 2 nhà vệ sinh.+ giá mềm: 3.48 tỉ. Nhà đẹp thoáng mát,...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,08 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.08 tỷ 78 m2 26,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư An Hội - Gò Vấp, Giá 2 tỉ 080 có thỏa thuận, bớt lộc cho người thiện chí.- Vị trí thuận tiện đi lại sân bay, qua trung tâm.- DT rộng...
      Dự án An Hội 3, Đường Số 57, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ tại Phố 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      chung cư Dream Home Residence, đc: Đường 59, P. 14, Q. Gò Vấp.- DT 65 mét vuông gồm 2 phòng ngủ và 2  nhà vệ sinh, phòng khách, khu vực...
      Dự án Dream Home Residence, Phố 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Gò Vấp

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      Tọa lạc tại số 18 Phan Văn Trị, P10, Gò Vấp. chung cư lầu 10 với DT 86.8  mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, balcon hướng Nam mát mẻ ngắm...
      Dự án CityLand Park Hills, 18 Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng chung cư M - One Gia Định.Vị trí: Căn gốc 2 view tầng 6.DT: 69.6 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nhà...
      Dự án M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Ngay trục đường Lê Quang Định - Phạm Văn Đồng.DT 70 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh có balcony, ban công phơi giặt.Trang bị full...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!