Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà đất 200 m2 tại Đường Lữ Gia - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 200 m2 57,5 triệu/m2
      - Cần bán nhà vừa xây ở Lữ Gia, P. 9. - Công năng gồm: 4 PN, 5nvs, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân, nhà để xe, đã lắp đặt đầy đủ nội thất sang...
      Đường Lữ Gia, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà riêng 70 m2 tại Đường Dương Đình Hội - Tăng Nhơn Phú B - 9, giá 1.17 tỷ

      1.17 tỷ 70 m2 16,72 triệu/m2
      Mô tả: - DT: ( ngang 5m x dài 14m ) = 70 mét vuông ( công nhận đủ )Giá: 1 tỉ 170 tr ( bao sang tên công chứng )Dương Đình Hội – Tăng Nhơn Phú B –...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 65 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Thuận Tây - 7, giá 1.05 tỷ

      1.05 tỷ 65 m2 16,16 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, bếp, phòng khách, sân để xe, lan can phía trước tầng 2. + DT : 65 mét vuông ( 4,7...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 170 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 170 m2 67,65 triệu/m2
      ngôi nhà nằm sát cạnh KĐT Timecity , ngõ thông ô tô đỗ cửa.DTSD lên đến 170m² , MT rộng hơn 10m²chính chủ là thanh tra bên bộ xây dựng nên xây nhà cực tâm...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 80 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 53C - Tân Tạo - Bình Tân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      MT KHU TÊN LỬA NHÀ ĐẸP 5 TẦNG ĐƯỜNG SỐ 53C NGAY KHU POUYUEN - TIỆN LÀM VP CÔNG TY KD NHIỀU NGÀNH NGHỀ#BT102- DT: 5 x 16m- Kết cấu: 1 Trệt, 1 Lửng, 2 lầu,...
      Đường 53C, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 94 m2 tại Đường Cao Thắng - 5 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 94 m2 148,94 triệu/m2
      nhà 3 tầng 94 mét vuông ( 4,4 x 22) Cao Thắng P. 5 Q. 3 chỉ 14 tỉ \n + 1 trệt 2 lầu sân thượng, btct, 4 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh.gian...
      Đường Cao Thắng, 5

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 31 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Hưng - 7, giá 3.7 tỷ

      3.7 tỷ 31 m2 119,36 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà vừa xây, có thể dọn vô ở ngay. Nhà nằm trong hẻm thẳng 1 trục Đường Lê Văn Lương Q7, tiện ích xung quanh đầy đủ, Khu vực giao...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Tây - 2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      Bán nhà 65 mét vuông, hẻm xe hơi, Nguyễn Duy Trinh, Q. 2. Giá Chỉ 6 tỉ TLMô tả:+ Vị Trí: hẻm ô tô nhỏ có thể vào, Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 37 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 37 m2 140,55 triệu/m2
      Hoa Hậu Phố Trạm Long Biên.DT 38m, 5tầng,Mt4,7m Nhà mới dân xây, full công năng ngõ nông gần ôtô Sổ cất két.Giá:5,25tỉ (Có Bớt).liên hệ:0563711668 xem...
      Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 22 m2, hướng Nam tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - 3, giá 1.69 tỷ

      1.69 tỷ 22 m2 76,82 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. 3 hẻm nhỏ 🚀 🏠✈️ đc:Trần Quang Diệu, P. 14 Q. 3-TPSài Gòn.🍀DT: ngang 2,5m dài 5,6m có dtcn 14m²-DTSD 22m²  🍀 Hiện trạng Nhà trệt + lửng,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 1.39 tỷ

      1.39 tỷ 64 m2 21,72 triệu/m2
      bán nhanh nhà 64m2 đường Nguyễn Cửu Vân, sổ riêng gần chợ tiện ở. liên hệ ngay Bình 0705999523.- DT 64m2, ngang 4m dài 16m, có nở hậu.- Gồm 3  phòng...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7, giá 3.85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      🏠 Cần bán nhà vừa xây kiên cố, dọn vô ở ngay, Nhà nằm trong hẻm rộng đường Huỳnh Tấn Phát Q7, tiện ích xung quanh đầy đủ, Thuận tiện đi Q. 4, Q. 1...,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 36 m2 tại Đường 19/5 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2.45 tỷ

      2.46 tỷ 36 m2 68,06 triệu/m2
      + Tôi Chính chủ cần bán ngôi nhà đẹp vị trí đắc địa. + Vị trí đẹp, sát MT đường, kế tường cấp 1 Chu Văn An. Đ/C số 77 Phạm Đăng Giảng giao đường...
      Đường 19/5, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      **CCMN HOÀNG MAI CỰC MỚI - 60 mét vuông, 5 TẦNG, 9 PHÒNG, DOANH THU 50TR/THÁNG** - *: 5 tầng với 9 phòng khép kín, nội thất xịn xò, sẵn sàng cho...
      Đường Hoàng Mai, Hoàng Văn Thụ

      Bán gấp nhà sổ riêng 35 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền MINH KHAI 🌺 SIÊU PHẨM HIẾM ĐẲNG CẤP DÀNH CHO NGƯỜi MUA,  🔥NHÀ 10 M RA MẶT PHỐ, LÔ GÓC - NGÕ THÔNG  - THANG MÁY - DÀNH CHO...

      Sở hữu ngay nhà đẹp 37 m2 tại Phường 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 37 m2 145,95 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Hùng P. 9 Q. 8. Nhà vuông vắn, hẻm 1 xẹt, thông thoáng, an ninh, gần Cầu Nguyễn Tri Phương💲𝐆𝐢𝐚́: 5.4 tỉ✅ 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭...
      Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 62 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 840 tr

      840 triệu 62 m2 13,55 triệu/m2
      Làm ăn phá sản bán nhà 62 mét vuông,1 trệt 1 lầu,sổ hồng,840 tr,nguyễn xí,p26,bình thạnh,liên lạc Hùng 0775069709/p>DTCN 62 mét vuông nở hậu...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 56 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Phúc Đồng - Long Biên, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      Bán Nhà Nguyễn Văn Linh Phúc Đồng Long Biên Dân Xây.DT 56m², 3tầng,Mt 6,5m.Mặt ngõ KD ôtô vào nhà, ngõ thông các ngảSổ chính chủ pháp lí chuẩnGiá 7,5 tỉ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!