Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Tân, giá 2.56 tỷ

      2.56 tỷ 32 m2 80 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhanh ngôi nhà 4 tầng sổ đầy đủ ngay gần Aeon Tân Phú. - Đ/C: 2 sẹc Đường Lê Trọng Tấn, hẻm 7m xe tải DT 36m giá 2.450 tỉ. DT:...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 85 m2 tại Phố Lê Văn Hưu - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngôi nhà đang cho thuê căn hộ chung cư dòng tiền ngay ĐH kinh tế .kiệt 5m Lê Văn Hưu,, dt: 85m,, nhà 3,5 tầng. gồm 8 căn phòng kép...
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 46 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - 12, giá 3.39 tỷ

      3.39 tỷ 46 m2 73,7 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí gần MT Lê Văn Khương, tiện di chuyển vào Trung Tâm.+ DT 46m2(4x11.5) 1 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ,2 phòng vệ sinh, Phong Khách, bếp...
      Đường Lê Văn Khương, Hiệp Thành

      Cần bán nhà sổ riêng 333 m2 tại Đường Hồng Bàng - 1 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 333 m2 57,06 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Nhà 5 Tầng tại 17/1-3 Hồng Bàng , P. 1 , Q. 11 , Hồ Chí Minh - DT : 91,5m2 , Tổng DT : 333,7m2- Thiết kế 5 tầng bao gồm...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 95 m2 tại Đường Trích Sài - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 95 m2 221,06 triệu/m2
      căn biệt thự LÔ GÓC PHỐ TRÍCH SÀI, TÂY HỒ - 3 BƯỚC CHÂN RA HỒ - CHO THUÊ TUYỆT ĐỈNH  - Vị trí siêu đẹp, lô góc 2 mặt ngõ, cách oto 5m, cách Hồ Tây...
      Đường Trích Sài, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 95 m2 tại Đường Trích Sài - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 95 m2 221,06 triệu/m2
      Đường Trích Sài, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận, giá 8.1 tỷ

      8.1 tỷ 48 m2 168,75 triệu/m2
      2,"2":16711935' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm ô tô Lê Văn Sỹ, P. 13 Q. Phú Nhuận\n\n... DT: 4,4 x14 CN 48  mét vuông vuông vắn.diện ...
      Đường Lê Văn Sỹ, 13

      Chuyển nhượng nhà riêng 99 m2 tại Đường Võng Thị - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 99 m2 212,13 triệu/m2
      Rẻ Hiếm!Bán nhà ngõ 45A Võng Thị, sát oto-3 bước ra Hồ Tây-lô góc,99mx5T, hơn 21 tỉNHÀ NGÕ 45A VÕNG THỊ - Q. TÂY HỒ - NGÕ ĐẸP NHẤT PHỐ VÕNG THỊ - KHU NHIỀU...
      Đường Võng Thị, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Đường Đông Quan - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Đông Quan - Nghĩa Đô - garage oto - 2 mặt thoáng - ở hoặc KD - 60m - 16 tỉ- Khu vực phố hiếm nhà bán, đc mặt ngõ nhưng không khác gì mặt phố, thuận tiện đi...
      Đường Đông Quan, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 77 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đức Giang - Long Biên, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 77 m2 218,19 triệu/m2
      - nhà cấp 4 xác định bán đất, mặt phố Đức Giang, Long Biên, View khu Shop House liên kế dự án Bình Minh Garden, căn hộ chung cư cao...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Phường 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.38 tỷ

      2.38 tỷ 60 m2 39,67 triệu/m2
      Bán đất hẻm Phạm Thế Hiển P. 7 Q. 8. Thửa đất vuông vắn, hẻm an ninh, KDC an ninh– DT đất: 60.04m² (5.77m x 10.5m)– Hướng: hướng Tây Nam - ( Nam )– pháp ...
      Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 30 m2, hướng Đông tại Phố Thông Phong - Quốc Tử Giám - Đống Đa, giá 62 tỷ

      62 tỷ 30 m2 2066,67 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ Thông Phong phố Tôn Đức ThắngTầng 1 30m, từ tầng 2 đến tầng 5 là 36m, 4  phòng ngủ + 4VSNgõ trước mặt nhà rộng oto đỗ cửaKết cấu chắc chắn...
      Phố Thông Phong, Phường Quốc Tử Giám, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 52 m2 tại Đường Trường Chinh - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4.95 tỷ

      4.95 tỷ 52 m2 95,2 triệu/m2
      + Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu thông suốt, 1  phòng ngủ lớn, 2 vệ sinh, logia.+ Vị trí ngay ngã ba Trường Chinh - Tân Sơn Nhì.+ Hẻm trước nhà gần 3m, oto...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 63 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7.8 tỷ

      7.8 tỷ 63 m2 123,81 triệu/m2
      + Nhà Quang Trung 4 tầng hẻm ô tô, đúc BTCT + Nhà 1 trệt 3 lầu Sân Thượng đúc thật kiên cố, 4 Phòng ngủ, 1 Phòng thờ… + Diện tích...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 98 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 98 m2 173,47 triệu/m2
      Giảm 700tr!ngôi nhà phố Lạc Long Quân, garage 2 oto, 2 thoáng, ô chờ thang máy, 98mx6T, 17 tỉNHÀ ĐẸP LẠC LONG QUÂN - NGÕ THÔNG - oto 7 CHỖ VÀO NHÀ - 2...
      Đường Lạc Long Quân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 55 m2, hướng Bắc tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 10,86 tỷ

      10.86 tỷ 55 m2 197,46 triệu/m2
      🎉🎉ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT VỚI SIÊU PHẨM CÓ THANG MÁY - GÓC HAI MT🏡Vị Trí: Phạm Văn Chiêu - P.14 - Gò Vấp______________✨______________💰Giá: 10.86 tỉ TL✅DT: 4.7m...
      237/ Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 22 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp, giá 2.65 tỷ

      2.65 tỷ 22 m2 120,46 triệu/m2
      😽Nhà Trống Lê Văn Thọ , dọn vô ở ngay -Giá chỉ2️⃣.6️⃣5️⃣ tỉ .😻ĐC : Lê Văn Thọ , P11 ,Q Gò Vấp .😻DT : 22m² ( 3,5m X 6m ) , 2  phòng ngủ ,logia...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 102 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 102 m2
      Tòa căn hộ dòng tiền Khương Đình, Thanh Xuân, mặt ngõ oto- KD sầm uất. Diện tích 102m² thang máy 8 tầng full nội thất cao...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!