Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Bình Trưng Tây - 2, giá 940 triệu

      940 triệu 60 m2 15,67 triệu/m2
      DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài  15m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2015 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 34 m2 tại Phường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4.95 tr

      4.95 triệu 34 m2 0,15 triệu/m2
      💥💥💥💥💥 SIÊU PHẨM KIM GIANG, THANH XUÂN☘️☘️☘️ oto ĐỖ, LÔ GÓC, 3 THOÁNG, MT TO, KD ĐỈNH, CÁCH oto TRÁNH 10M.🚘🚙✅ DT:33, 5m x 4T- MT: 5,2m🏢 Nhà 4 T, 5...
      Phường Kim Giang, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 78 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 78 m2 192,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÔ GÓC GIANG VĂN MINH KIM MÃ BA ĐÌNH  garage oto 15 tỉ 78m 5 TẦNG MT 10M + Nhà nằm vị trí cực đẹp 10m ra mặt Phố Giang Văn Miinh ,...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 60 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 930 triệu

      930 triệu 60 m2 15,5 triệu/m2
      Giá TT 930tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 5m dài 12m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 30 m2 tại Đường Quán Thánh - Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 30 m2 250 triệu/m2
      + Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 4 tầng, full nội thất+ DT 30m², rộng 2,5m+ Nhà 4 tầng còn mới đẹp, nội thất hiện đại  -...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 50 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - 3, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      DT đất: 60 mét vuông. Sổ mới hoàn công tháng 3/2024 không lộ giớiTây Bắc.- Gồm sân để xe, 2 PN, 2  nhà vệ sinh. Tiện để ở hoặc xây căn ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường 15 - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9.4 tỷ

      9.4 tỷ 60 m2 156,67 triệu/m2
      Bán nhà Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, ngõ 3 gác tránh, thông Trần Quốc Vượng, Xuân Thuỷ, Khu vực yên tĩnh ở sướng.- Nhà lô góc 2 thoáng,...
      Đường 15, Dịch Vọng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - 7, giá 1.15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Gần trường Trung học cơ sở cư dân đông đúc.- DT: 5m x 12m vuông vắn rất đẹp.- Giá bán gấp, thỏa thuận.- Kết cấu: Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ,...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 57 m2 tại Đường Chợ Lớn - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.53 tỷ

      1.53 tỷ 57 m2 26,85 triệu/m2
      Hiện trạng nhà mới, không cần sơn sửa dọn vào ở đc ngay: Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2 WC, 1 bếp, 1 phòng khách, sân thượng, logia+ Khu vực gần các chợ tự phát:...
      Đường Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 57 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ninh Kiều, giá rẻ

      Thỏa thuận 57 m2
      ☘️ NHÀ MỚI GÓC 2 MT HẺM LIÊN TỔ 3/4 ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ - GẦN ĐH Y DƯỢC CẦN THƠ💰 2 tỉ 900 tr ( thỏa thuận)- DT: 6m x 9,5 - thực tế 6x12- pháp lí thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 38 m2 tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 38 m2 194,74 triệu/m2
      ✅ Bán nhà Thái Thịnh DT 38 mét vuông x 5 tầng mặt ngõ, phân lô, dân xây, sổ vuông ✅ MẶT NGÕ THÔNG - NHÀ DÂN XÂY- SỔ VUÔNG ĐEP - Vị trí Trung...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 59 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 59 m2 16,62 triệu/m2
      DTCN 59 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- kết cấu 1 trệt 1 lầu,3 PN,2  phòng vệ sinh,có sân thượng logia thoáng...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,84 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà 1 trệt 1 lầu hẻm xe hơi đường Vườn Chuối, P. 4, Q. 3.DT 60 mét vuông, ngang 5m dài 12m vuông vắn luôn.Có sổ hồng chính...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 72 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 4.78 tỷ

      4.78 tỷ 72 m2 66,39 triệu/m2
      Lên sónng SIÊU PHẨM TRUNG TÂM VÍP - CÓ THANG MÁY - ĐƯỜNG QUANG TRUNG - P.10 - GÒ VẤP● Có HĐ thuê: 25tr/tháng__________________○ giá : 4tỉ 780(thỏa thuận)○...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 40 m2, hướng Tây tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3.7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      DO chuyển môi trường làm việcVị trí đắc địa cực đẹp cực ngon trung tâm xã, các trường mẫu giáo tả thanh oai A, tả thanh oai B, các trường tiểu hoc, trung...
      Ngõ 6 Nhân hòa Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 40 m2 tại Đường Do Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 4.1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      Mô tả:- Cách công viên âm nhạc đô nghĩa và KĐT đô nghĩa 1 kilomet. cách đường vành đai 4 chỉ 900m. cách ĐH phenikaa 2 kilomet. Cách vòng xuyến Tố...
      Đường Do Lộ, Yên Nghĩa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Phường Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm, giá 6.95 tỷ

      6.95 tỷ 32 m2 217,19 triệu/m2
      TRUNG TÂM Hoàn Kiếm - NGÕ NÔNG RỘNG - Ở CỰC SƯỚNG + Trung tâm Q. Hoàn Kiếm, vị trí tuyệt đẹp, ngõ tương đối rộng, vài bước ra phố xung quanh tiện ích bạt...
      Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 60 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      - Nhà bán nằm trong ngõ to đẹp nhất nhì phố Nguyễn Ngọc Vũ. Cách phố tầm 70m, có bãi gửi oto ngày đêm gần nhà.- Nhà gia chủ tự xây cực kỳ chắc chắn, làm...
      Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!