Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 12 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.63 tỷ

      1.63 tỷ 60 m2 27,17 triệu/m2
      Nhà nằm trong hẻm 1/ có ô tô ra vô, không bị ngập nước, an ninh.DT: 60 mét vuông.DTSD: 180 mét vuông.Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu có 2 PN và 2...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 6 tầng, 67 m2, mặt tiền 463m tại Đường Ái Mộ - Long Biên, giá 11.9 tỷ

      11.9 tỷ 67 m2 177,62 triệu/m2
      🌹SIÊU PHẨM PHỐ ÁI MỘ - 6 TẦNG THANG MÁY - garage - TRUNG TÂM BỒ ĐỀ - VÀI ph SANG PHỐ CỔ🌹+ Vị trí: Lõi Bồ Đề, gần trường Ái Mộ, BV Tâm Anh, trường cấp,...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 96.4000015258789 m2 tại Đường Dương Đình Cúc - Tân Kiên - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 96,41 m2
      Nhà 1T 1L gần BÁCH HÓA XANHGiá: 900 trGỌI TÔI: 0869957316 LÂMSHR, full thổ cư. Tiện ích xung quanh đầy đủ như trường học, chợ, sieu thị, công viên, ...DT:...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 63.9000015258789 m2, hướng Tây tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 63,91 m2 90,77 triệu/m2
      Cần bán nhà đc 95/13 Gò Dầu Q. Tân Phú TPHCMgiá 5800000000/p>DT 63.9m2Hẻm vào 6mHướng Tây2 tầng1 phòng khách, 1 bếp, 2 PN, 2  phòng vệ sinh
      Đường 95/13 Gò Dầu, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 38 m2 tại Phường Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.1 tỷ

      5.1 tỷ 38 m2 134,22 triệu/m2
      bán ngay nhà ngõ phố Trần Cung, Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, HN.DT: 38 mét vuông x 4 tầng, MT 4,2m. Nhà còn khá mới, ngõ tương đối rộng hơn 2m, xe máy...
      Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 43 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 7.3 tỷ

      7.3 tỷ 43 m2 169,77 triệu/m2
      DT: 43m²Kiến trúc: 4 tầngMT: 3.5 métgiá: 7.7 tỉ VNĐĐặc điểm nổi bật:Vị trí đắc địa: Ngõ nông, cách mặt ngõ chỉ vài bước chân. Giao thông thuận tiện đến các...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 42 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - 13 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.26 tỷ

      1.26 tỷ 42 m2 30 triệu/m2
      🏫 NGUYỄN TẤT THÀNH, 42.3m², 2 TẦNG, NHỈNH 1 tỉ.- Kết cấu: Trệt, 1 lầu đúc, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Dt: 3.25 × 14m.- Vị trí đẹp chỉ cách...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40 m2, hướng Nam tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      ngã 4 ÂU CƠ - LẠC LONG QUÂN - SÁT MT - 40m² × 3 TẦNG - hẻm xe hơi - NGANG 4M - NHỈNH 4T- 3 phòng ngủ Rộng - logia riêng - Nở Hậu tài lộc- Tặng nội ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 63 m2, hướng Đông tại Đường Phạm Văn Chiêu - 16 - Gò Vấp, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà đẹp mới ở ngay.- Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau, tum thang, ngang khủng 5M rất hiếm trong khu vực.- Bao gồm 4 PN lớn khép kín, 5...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, tầng thờ và sân thượng, 4 PN.+ Cho thuê người quen thuê 11 tr/tháng.+ Gần sân bay, chợ và trường cấp 1,2,3.+ hẻm ô tô, lô góc.+...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 88 m2 tại Đường Quang Trung - Tăng Nhơn Phú B - 9, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 88 m2 63,64 triệu/m2
      ✨BÁN NHÀ NGAY SAU ủy ban nhân dân Q. 9 CŨ, ĐƯỜNG QUANG TRUNG, P. TĂNG NHƠN PHÚ B, TP. THỦ ĐỨC✨ DT THỰC TẾ 88 mét vuông (4x22m), CÔNG NHẬN...
      Đường Quang Trung, Tăng Nhơn Phú B

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Sang gấp nhà hẻm xe hơi Huỳnh Mẫn Đạt, Q. 5.DT: 60 mét vuông, công nhận đủ trong sổ.Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3  toilet.Đường trước...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 30 m2 tại Đường Hiệp Thành 17 - Hiệp Thành - 12, giá 2.68 tỷ

      2.68 tỷ 30 m2 89,34 triệu/m2
      Nhà Hiệp Thành 17 Q. 12 30m² 3 Tầng sổ hồng Chỉ 2 tỉ 680.Mô tả:+ Kết cấu : 1 trệt 1 lửng 1 lầu kiên cố 3 phòng ngủ nhà còn mới về ở ngay.+ Hẻm oto...
      Đường Hiệp Thành 17, Hiệp Thành

      Bán nhà đất 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Hà Huy Giáp - Quyết Thắng - Biên Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 73 m2 82,2 triệu/m2
      anh/chị ơi em đang cần bán nền đất P. quyết thắng vị trí tuyệt vời để ở và KD hay mở văn phòng công ty- đất DT 4×18.5- SỔ thổ cư 100 phần trăm chưa...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Quyết Thắng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 96 m2 tại Đường Lâm Thị Hố - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 96 m2 26,57 triệu/m2
      - Giá 2 tỉ 550 tr nhận nhà vô ở ngay.- Nhà vừa xây thiết kế hiện đại full nội thất cần tìm chủ nhân trao tay.- Kết cấu chuẩn: 1trệt, 2 lầu bao gồm: 3...
      173 Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 60 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 triệu

      935 triệu 60 m2 15,59 triệu/m2
      - Vị trí : Đường Trịnh quang nghị , P. 7,Q. 8, TP.HCM - DT : 60m² ( 5m x 12m )  - giá: 935 tr ( có thỏa thuận cho khách thiện chí )- Nhà 1 trệt 1...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 9.75 tỷ

      9.75 tỷ 64 m2 152,35 triệu/m2
       + Do nhu cầu chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 6 tầng, full nội thất  + DT 64m², rộng 3,5m  + Nhà dân tự xây khung cột bê tông...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 33 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      cực hiếm Tả Thanh Oai, Thanh Trì, bìa đỏ, 33 mét vuông, 4T, nhỉnh 2 tỉ, nhà mới đẹp. Vị trí rất đẹp, 30m ra oto tránh, nhà thoáng, nở hậu,...
      Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!