Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 40 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Văn Long - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 40 m2 69,5 triệu/m2
      Cấu trúc: 1 trệt 2 lầu 3 PN 1 phòng thờ sân thượng trước sau.DT: 4m x 10m, Đường trước nhà rộng 7m thông thoáng.Tiện ích xung quanh nhà đầy đủ không thiếu...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 45 m2 tại Đường Nguyễn Bặc - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7.6 tỷ

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      ☑️Vị trí: gần Phạm Văn Hai, Hoàng Sa, Cách Mạng Tháng 8 (CMT8),....☑️Phù hợp vừa ở vừa KD hoặc khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ rất dễ và đc...
      Hẻm 766, Đường Nguyễn Bặc, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 30 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4.75 tỷ

      4.75 tỷ 30 m2 158,34 triệu/m2
      🔥Bán nhà Thanh Xuân 30 mét vuông gần Đầm Hồng, 4 tầng, mt 3.9m.Vị trí cách oto 55m, ngõ ba gác, thông Vương Thừa Vũ, nội thất Full.4 tầng thiết kế 3...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 66 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hòa Bình - 5 - 11, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 66 m2 174,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 8m Hòa Bình, đối diện Đầm Sen. Nhà xây mới, giấy tờ sổ sách cập nhập mới tinh, hoàn công đầy đủ. DT đất: MT 5.35m, DT đất 65,6 mét...
      50/21 Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 176 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1.99 tỷ

      1.99 tỷ 176 m2 11,31 triệu/m2
      Nhà Gác Lửng Phú Mỹ Nhánh DX08- Giá : 1ty990 ( chốt )- Dien tich : 5 * 35 = 176 mét vuông , thổ cư : 60 mét vuông đường bê tông 4m ô tô chạy-...
      Phường Phú Mỹ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà 43 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 43 m2 59,31 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà TP ĐÀ LẠT, căn hộ chung cư tầng một NGUYỄN TRUNG TRỰC, ĐÃ CÓ SỔ, 2 phòng ngủ 2,55T 0888.113.882Cần bán ngôi nhà căn hộ chung cư...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn nhà 75 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 75 m2 240 triệu/m2
      Vị Trí: Nhà DT lớn, hẻm rộng rãi 6m, gần sát ngã 6 Lý Thái Tổ nên rất dễ dàng di chuyển đến các Q. trung tâm TP. Tiện ích xung quanh đầy đủ, Chợ, Trường...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.59 tỷ

      1.59 tỷ 50 m2 31,8 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, Q. 11.- DT 50 mét vuông (4x12.5m).- Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Hẻm trước nhà 5m oto ra vào...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Ngọc Thụy Long Biên Dân Xây.DT 70 mét vuông, 3tầng,Mt 4,5mSổ chính chủ pháp lí chuẩnGiá 6 tỉ (Còn TL).contact 0563711668 xem nhà.Cam kết ảnh Thật,...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 110 m2, hướng Nam tại Đường 359 - Thủy Nguyên, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 110 m2 50,46 triệu/m2
      Giá Sốc ngày 27/7  tại KĐT SAPPIRE GEM vị trí Kim Cương Thuỷ Nguyên.👉KĐT xanh của VSIP🌲🌳✅ DT căn nhà phố: 110m² (5x22)🏬Xây 3 tầng ( tổng sàn...
      Đường 359, Xã Thủy Đường, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà đất 90 m2 tại Đường D4 - Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 90 m2 186,67 triệu/m2
      chính chủ bán ngay giảm mạnh 700tr giá chào mới 16.8tỉ. Tầm nhìn bao quát: "Từ xa nhìn lại, căn nhà như một bức tranh thủy mặc vì trước mắt ngôi nhà...
      Đường D4, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 55 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 69.5 tỷ

      69.5 tỷ 55 m2 1263,64 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán nhanh nhà 2lau,Bình Lợi-4x13.5m-hẻm xe hơi: 8m thông-2 phòng ngủ,2WC-Vị trí đẹp sát trường DH Văn Lang,TTTM,….-Nhà đẹp vô ở ...
      Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      bán ngay nhà Cầu Giấy, ngõ Thông Nguyễn Khang, Hoa Bằng, gần ô tô ở sướng, có thể cho thuê dòng tiềnKhu vực trung tâm, giao thông thuận tiện, nhiều tiện...
      Đường Cầu Giấy, Dịch Vọng

      Cần bán nhà đất 60 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Huỳnh Mẫn Đạt - P. 3 - Q. 5 - TP.HCM.Vị trí: Huỳnh Mẫn Đạt - P. 3 - Q. 5 - TP.HCM, khu vực KD sầm uất tiện KD hoặc ở đều phù hợp. Cách...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 45 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Láng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN - VỊ TRÍ TRUNG TÂM ĐẮC ĐỊA - 30M RA oto - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - TẦM TIỀN siêu hiếm  - Vị trí đẹp gần oto, vài bước chân ra...
      Đường Láng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 61 m2 tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - 2, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 61 m2 96,73 triệu/m2
      + Kết cấu: nhà đúc thật, 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, đầy đủ công năng sử dụng+ Vị trí: khu dân trí cao, an ninh đảm bảo,...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 7 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà Huỳnh Mẫn Đạt, P. 7, Q. 5.- Vị trí: nằm cách trường đại học Thành phố Hồ Chí Minh ~ 800m, xung quanh đầy đủ tiện ích gần chợ,...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 100 m2, hướng Bắc tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3.55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      - 3 tỉ 550 không có căn thứ 2 trên thị trường. Hàng hiếm luôn khu dân cư Vietsing nhà 1 trệt 1 lầu có 3 phòng trọ sau thu nhập 3tr4/ tháng. Vừa ở vừa có...
      D28 KDC Vietsing Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!