Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 58 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Bùi Văn Ba - 7, giá 940 triệu

      940 triệu 58 m2 16,21 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay 58m2 nhà 2 lầu Bùi Văn Ba, Q7 ngay chợ BVB - hotline 0705999523 Bình- Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà  Xuân La Tây Hồ, 30  mét vuông, 6 tầng, 5.55 tỉ. Nhà cực đẹp, Ở ngay.Chính chủ cần bán gấp nhà 30 mét vuông, xây 6 tầng chắc chắc,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 79.8000030517578 m2 tại Phường 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 79,81 m2 81,46 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Cao Lỗ P. 4 Q. 8. Nhà hẻm thông thoáng, gần BV Q. 8💲𝐆𝐢𝐚́: 6.5 tỉ✅  𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 : 79.8m² (4m x 20.01m); DTSD: 92m²✅...
      Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Phố Lò Đúc - Đống Mác - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      + Chú Hùng Sở Tài Chính bán nhà để đi định cư nước ngoài cùng gia đình, nhà gần phố, ngõ tương đối rộng thênh thang, MT rộng các PN đều có cửa sổ lớn...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 38 m2 tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 38 m2 131,06 triệu/m2
      Nhà Đẹp Ở Ngay, Phố Cự Lộc, Thanh Xuân 38m² x 5T, MT 3.8m, giá 4.98 tỉ.CHỦ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT, Khách Chỉ Xách va li  Về Ở Ngay+ Vị trí đẹp cách mặt...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 30 m2, hướng Đông tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 30 m2 62,67 triệu/m2
      Nhà ngay khu dân cư mới Bình Tân, xây full thổ cư. - DT: 100m², nhà xây dựng hết, không lộ giới, không tranh chấp. - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 42 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 42 m2 86,91 triệu/m2
      + Anh Hùng Giám Đốc công ty Xuất Nhập Khẩu bán nhà để mua căn biệt thự bên LongBiên.+ Vị trí nhà thuận tiện, gần hồ Võ Thị Sáu, an ninh tuyệt đối, với vô...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 43 m2 tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5.1 tỷ

      5.1 tỷ 43 m2 118,61 triệu/m2
      Bán Gấp! Nhà Linh Đàm 43m², 5 Tầng 4 Ngủ Đủ Công Năng. Ngõ Thông. Lô Góc. 5.1 tỉngôi nhà lô góc oto đỗ cửa nhà ngõ thông xe chạy vòng quanh ra khu đô ...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 70 m2 tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 7.9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      ✓ NHÀ MẶT NGÕ - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - GIAO THÔNG ĐI LẠI VÔ CÙNG THUẬN TIÊN - TIỆN ÍCH VÔ VÀN.✓ CHỦ XÂY 3 TẦNG BÊ TÔNG CHẮC CHẮN✓SÂN TRƯỚC...
      Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất 50 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 8.65 tỷ

      8.65 tỷ 50 m2 173 triệu/m2
      2,"2":16711935,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"𝑩𝒂́𝒏 𝒏𝒉𝒂̀ 𝒉𝒆̉𝒎 489 𝑯𝒖𝒚̀𝒏𝒉 𝑽𝒂̆𝒏 𝑩𝒂́𝒏𝒉, 𝒃𝒂́𝒏 𝒏𝒉𝒂̀ 𝒑𝒉𝒖̛𝒐̛̀𝒏𝒈 13...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, 13

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Nhà Đẹp Khu Chia Lô 2 Mặt Thoáng Văn Cao Thụy Khuê Ba Đình Có Ô Chờ Thang Máy Cho Thuê Dòng Tiền- Nhà dân xây tâm huyết cực kỳ chắc chắn, thiết kế hiện...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 74 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 74 m2 28,38 triệu/m2
      - TT 240 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp 3 mặt view sông HCM-DT căn hộ chung cư: 47m - 95m (1  phòng ngủ +, 2 phòng ngủ,...
      Đường Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước

      Sở hữu nhà riêng 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      TOÀ căn hộ dịch vụ- PHỐ CẦU GIẤY-THIÊN ĐƯỜNG CHO THUÊ-siêu hiếm TRONG PHÂN KHÚC- DOANH THU 45 tr/THÁNG- LUÔN FULL PHÒNG! + full nội thất-đã SETUP...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 45 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 890 triệu

      890 triệu 45 m2 19,78 triệu/m2
      Bán nhà c4, Hưng Nhơn, Tân Kiên, Bình chánhDT : 5x20Kết cấu : 1 lầu 1WC( sổ hồng mua sang tên công chứng ngay trong ngày )
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 52 m2 tại Phường Bình Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.68 tỷ

      4.68 tỷ 52 m2 90 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng mới ở ngay, hẻm ô tô đổ cửa, hàng xóm phú mỹ hưng , trung tâm Q. 7- Vị trí: gần chợ , liên kế Phú Mỹ Hưng , khu vực đầy đủ tiện...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Phan Hiển Đạo - 7 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      🌟 Cần bán ngay Nhà Tổ - P. 7, TP Mỹ Tho 🌟🏠 Vị Trí:đc: P. 7, TP Mỹ ThoHẻm rộng 2m5, thuận tiện di chuyểnGần trung tâm, thuận tiện cho mọi nhu cầu sinh...
      Đường Phan Hiển Đạo, 7

      Bán gấp nhà 64 m2 tại Đường Lê Thị Hoa - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 910 tr

      910 triệu 64 m2 14,22 triệu/m2
      DTCN 64m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài  16m, 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  phòng vệ sinh.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 110 m2 tại Xã An Bình - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà c4 tại: ấp An Hoà, xã An Bình, huyện Long Hồ, Vĩnh Long- DT:110.6m2- Nhà 3 phòng ngủ và 2WC Nhà lợp tone pu, dán phun đá...
      Xã An Bình, Huyện Long Hồ, Vĩnh Long

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!