Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 64 m2, hướng Tây tại Đường Gò Dầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      Cần bán nhà đc 95/27 Gò Dầu Q. Tân PhúDT 64m2giá 6200000000/p>Hẻm vào 6mHướng Tây2 tầng1 phòng khách, 1 bếp, 2 PN, 3  phòng vệ sinh
      95/27 Đường Gò Dầu, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Phường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 2.9 tr

      2.9 triệu 40 m2 0,08 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà cấp 4 DT 40m² Phố Xốm Hà đôngNgõ Nông một bước ra đường lớn, gần các cơ quan, trường học lớn, khu vực sầm uấtgần trường đại học Đại...
      Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 71 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7.49 tỷ

      7.49 tỷ 71 m2 105,5 triệu/m2
      🏡 Chính chủ bán nhà DT: 71m² toạ lạc tại Đường Bùi Đình Tuý, P12, Bình Thạnh 👏DT: 4,05m x 17m² ( Dtcn 71m²) vuông vắn 👏Kết cấu: trệt Lầu...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 35 m2 191,43 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Đền Lừ 35 mét vuông xây 5 tầng ngõ thông otoNhà vị trí đẹp trung tâm Q. Hoàng Mai, cách mặt đường chính chỉ 30m, gần hồ Đền Lừ, chợ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 56 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 56 m2 110,72 triệu/m2
      DT: 56m2.Kiến trúc: 3 tầng.MT: 3 mét.giá: 6 tỉ 2.Vị trí đắc địa: Trung tâm Q. Đống Đa, cách oto tránh chỉ 80m, gần chợ và siêu thị.Tiện ích vượt trội: Gần...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ200tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 5m dài gần 12m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 42,5999984741211 m2, mặt tiền 4m , giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 42,6 m2 239,44 triệu/m2
      Nhà xây dựng kiên cố. bìa đỏ rõ ràng.Khu vực an ninh đảm bảo.hotline trực tiếp với chính chủ.Đất ở đô thị.DT 42.6  mét vuông, xây 3 tầng, một tum
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Yết Kiêu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 36 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 36 m2 65,28 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay đường Lê Đình Cẩn giao đường Bia Truyền Thống, nhà vừa xây, móng sàn trụ cột BTCT kiên cố, hẻm ô tô, sổ hồng, giá 2 tỉ 350 thỏa thuận...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ngãi Cầu - Hoài Đức, giá 2.65 tỷ

      2.65 tỷ 30 m2 88,34 triệu/m2
      Quỹ hàng nhà 5 tầng 32 mét vuông hoàn thiện tại An Khánh chỉ từ 2 tỉ 650.DT đất: 32  mét vuông.pháp lí: bìa đỏ riêng chính chủ, sẵn sàng giao...
      Đường Ngãi Cầu, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 815 triệu

      815 triệu 100 m2 8,15 triệu/m2
      - bán nhanh nhà ở chợ Bình Chánh, ở đường Đinh Đức Thiện.- Nhà ngang 5m, dài 20m. 1 trệt 2 lầu.- Nhà có 4 PN, 3  toilet.- Có SHR mua sang tên đc...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Hà Trì 1 - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Hà Trì DT 41m² 4 Tầng thiết kế hiện đạiBTCT chịu lực phong cách kiến trúc hiện đại.+ Tầng 1: phòng khách, bếp,  phòng vệ sinh.+...
      Đường Hà Trì 1, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Đường D8 - Bến Cát, giá 1.18 tỷ

      1.18 tỷ 100 m2 11,8 triệu/m2
      vì việc gấp nên cần tiền để trang trải cần bán ngôi nhà vừa vừa xây xong chưa kịp ở tại Khu phố 4 Tân Định-TX Bến Cát-Bình Dương. - DT đất:...
      Đường D8, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhà riêng 90 m2, hướng Đông tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3.64 tỷ

      3.64 tỷ 90 m2 40,4 triệu/m2
      Bán nhà phố đường TÔN ĐẢN, ĐÀ NẴNG , trung tâm TP, giảm giá, chốt nhanh  Nội dung:• Vị trí: đường Tôn Đản,  Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng• DT:...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà 60 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 830 triệu

      830 triệu 60 m2 13,84 triệu/m2
      - DT công nhận trong sổ 60m2, ngang 5m dài 12m, có nở hậu.- Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu có 3 PN, 2 WC nhà có logia rộng rãi thoáng mát, nhà Đông Nam.- giá ...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 35 m2 tại Phường 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4.98 tỷ

      4.99 tỷ 35 m2 142,29 triệu/m2
      -Kẹt tiền quá cần bán nhanh nhà 2lau ngay XVNT,BThanh -DT:35m2 -Sát trường học,BV,UB,.... -Vị trí trung tâm duy chuyển ra Q1 cực kì gần,đảm...
      Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      Bán lô đất đường Tam Trinh DT 45 m² - Giá 3,8 tỉ lô đất Hiện Đang Có 3 nhà c4 Chủ Đang Cho Thuê 7tr/1tháng. Đường Tam Trinh chuẩn bị triển khai...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 88 m2 tại Đường Quang Trung - Tăng Nhơn Phú B - 9, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 88 m2 63,64 triệu/m2
      ✨BÁN NHÀ NGAY SAU ủy ban nhân dân Q. 9 CŨ, ĐƯỜNG QUANG TRUNG, P. TĂNG NHƠN PHÚ B, TP. THỦ ĐỨC✨ DT THỰC TẾ 88 mét vuông (4x22m), CÔNG NHẬN...
      Đường Quang Trung, Tăng Nhơn Phú B

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 30 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận, giá 4.99 tỷ

      4.99 tỷ 30 m2 166,34 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm 5 tầng Phan Đăng Lưu.- DT: 30 m².- Kết cấu: 5 tầng có 3 PN, 4  phòng vệ sinh.- Ngay ngã 4 Phú Nhuận.- giá: 4.99 tỉ.Ngoài ra bên tôi...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!