Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà 58 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 58 m2 60,35 triệu/m2
      Nhà Tên Lửa 1 trệt+ lầu, 3 phòng ngủ, giá chỉ 3,5 tỉDt: 58m2Gần BV Triều An, Aeon Bình Tân, ra ngay đường Kinh Dương Vương
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 55 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 1 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      - nhà 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân để xe riêng biệt, logia, giếng trời, sân phơi- Nhà thiết kế tỉ mỉ, cầu...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 36 m2, hướng Đông tại Đường Dương Thị Mười - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      - Nhà xây dựng hoàn toàn mới ( đất full thổ cư - đất ở ) không lộ giới quy hoạch . - Kết cấu : 2 lầu - 3 PN - 3 WC, 1 sân phơi, logia phơi đồ . -...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 48 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8.7 tỷ

      8.7 tỷ 48 m2 181,25 triệu/m2
      hẻm xe hơi Lạc Long Quân Q11, 4m x 12m, 4 tầng, Nhỉnh 8 tỉ- DT: Ngang 4m dài 12m (48m²)- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng- Vị trí: sát vách trung tâm hành...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 47 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7.75 tỷ

      7.75 tỷ 47 m2 164,9 triệu/m2
      cực hiếm - căn hộ chung cư mini tại Q. Cầu Giấy, đang cho thuê 30 tr/thángNằm trong ngõ 68 an ninh trật tự rất tốt, rất dễ cho thuê,  nhà thiết kế...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      -Chính chủ bán ngôi nhà phố đường lê đình cẩn MT dài  có thể cho thuê buôn bán KD và nhà ở  -DT: 8x4m công chứng bàn giao bìa đỏ  🏠 Kết...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Giáp Nhị - Tân Mai - Hoàng Mai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      🏠ngôi nhà phố GIAP NHỊ -40M -4TẦNG -5.05 tỉ-oto 5M - Ô CHỜ THANG MÁY - GẦN Q. ỦY - NHÀ DÂN XÂY - 5 PHÒNG - TIỆN ÍCH BẠT NGÀNVị trí: Rất đẹp, cách oto 5m+...
      Đường Giáp Nhị, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 103 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Đồng - Long Biên, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 103 m2 66,02 triệu/m2
      Bán Nhà Chu Huy Mân Phúc Đồng Long Biên.Dt 103m, 4tầng dân xâySổ chính chủ pháp lí chuẩnGiá 6,8tỉ Còn TL (Chủ xác định bán đất).L/H 0563711668.
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 41 m2, hướng Đông tại Đường Đàm Quang Trung - Long Biên - Long Biên, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 41 m2 117,08 triệu/m2
      Hoàn thiện sắp xong nhà 41m xây 5 tầng DTXD 30m có ngõ sân 11m sử dụng cổng riêng  + Thiết Kế : tầng 1 gồm khách bếp đủ thiết bị tủ bếp vệ sinh...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thành Thái - 14 - 10, giá 955 triệu

      955 triệu 56 m2 17,06 triệu/m2
      - Giá TT thỏa thuận 955 tr bớt lộc cho người có thiện chí.- Gần trường đại học y khoa Phạm Ngọc Thạnh- DT 56m² ngang 4m dài 14m- hẻm ô tô, Đông Nam.-...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 42 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      NHÀ HIẾM PHỐ QUAN NHÂN - 4 OTÔ ĐỖ CỬA - SÁT SÂN VƯỜN RỘNG 700m² - KD -THÔNG HOÀNG NGÂN 45m² X 6T CHỈ NHỈNH 7,5 tỉ* Cách mặt phố Quan Nhân mấy bước chân, ở...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 54 m2, hướng Nam tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 790 tr

      790 triệu 54 m2 14,63 triệu/m2
      - Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- SHR năm 2015, sang tên trong ngày.- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 62 m2, hướng Nam tại Đường Quốc lộ 1K - Thủ Đức, giá 845 triệu

      845 triệu 62 m2 13,63 triệu/m2
      - Giá TT 845 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 62 mét vuông, ngang 4m dài 15,5m. - Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu +3 phòng ...
      Đường Quốc lộ 1K, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 35 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      NHÀ MỚI FULL - RỘNG CÔNG NĂNG ĐẦY ĐỦ - TRUNG TÂM BẮC TỪ LIÊM GẦN NGOẠI GIAO ĐOÀNVị trí cực kỳ đẹp LÔ GÓC ngõ nông ba gác tránh thoải mái, oto đỗ cách 30m...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Phú Nhuận, giá 920 triệu

      920 triệu 64 m2 14,38 triệu/m2
      -  Gần chợ Nguyễn Đình Chiểu, trường cấp 2 cư dân đông đúc. - DT: 4m x 16m. Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu có 3 phòng ngủ+3 phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 60 m2, hướng Đông tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      - DT: 60 mét vuông,ngang 4 dài 15, giá 980 tr còn thỏa thuận.- Kết cấu: 1 trệt+ 1 lầu có 3 phòng ngủ+3wc- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 32 m2 tại Phố Hồng Mai - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 32 m2 203,13 triệu/m2
      - NGÕ THOÁNG, PHÂN LÔ, GẦN ÔTÔ ĐỖ- VỊ TRÍ ĐỈNH, BÁN KÍNH ĐẦY ĐỦ TRƯỜNG CÁC CẤP, -THÔNG CÁC PHỐ HỒNG MAI, THANH NHÀN, BẠCH MAI- an sinh xã hội ĐẦY ĐỦ...
      Phố Hồng Mai, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.9 tỷ

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay nhà Hồ Hảo Hớn, Cô Giang, Q. 1. Xung quanh đầy đủ tiện ích.DT: 50m (5 x10m).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 4  nhà vệ sinh, nhà ...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!