Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.081 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đất 25 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 25 m2 184 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà trung tâm Q. 3 giá nhỉnh 4 tỉ, vị trí gần vòng xoay Ngã Bảy Lý Thái Tổ – KDC sầm uất, phù hợp an cư hoặc đầu tư cho thuê.🔎 Thông tin chi...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 63 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 63 m2 246,04 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà trung tâm Q. 3, khu P. Bàn Cờ – Chợ Vườn Chuối, vị trí hiếm có căn hộ góc 2 mặt thoáng, đường rộng 6m.🔹 Thông tin chi tiết:• DT đất:...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 45 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      Siêu phẩm 45 mét vuông HXT HV Cán Bộ• Nhà đẹp 3 tầng sân thượng 3 phòng ngủ 3Wc• Chu Văn An thông Nơ Trang Long, PVTnhỉnh 7 tỉ ( thỏa thuận...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 87 m2 tại Đường Nguyễn Văn Siêu - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 87 m2 148,86 triệu/m2
      bất động sản DÒNG TIỀN - TOÀ căn hộ chung cư 4 TẦNG - NGAY CẦU RỒNG - DÒNG TIỀN 45 tr / ThángVị trí : đường Nguyễn Văn Siêu , Sơn TràDT: 87.2m²Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Văn Siêu, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 623 m2 tại Thị trấn Tam Đảo - Tam Đảo, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 623 m2 58,59 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa ngay trung tâm thị trấn Tam Đảo – thủ phủ du lịch nghỉ dưỡng phía Bắc, lượng khách ra vào quanh năm.✅ DT khủng: 623m²✅ MT cực rộng: 25.1m...
      Đường Quốc lộ 2B, Tam Đảo

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 80 m2 tại Phố Pháo Đài Láng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 80 m2 311,25 triệu/m2
      TOÀ căn hộ MINI PHÁO ĐÀI LÁNG - 7 TẦNG THANG MÁY - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - ngõ tương đối rộng SH QUAY ĐẦU, KD - 30M RA MẶT PHỐ, oto TRÁNH, DÒNG TIỀN...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 66 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 66 m2 103,04 triệu/m2
      Khu ở đẹp hiếm ít người bán Nhà đường bàn cờ Nguyễn Hữu Cảnh - P. Rạch Dừa‼️ - DT: 66m² (4 x 16,5) thổ cư 100 phần trăm. Kết cấu 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thắng Nhất, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 210 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Tây - Thủ Đức, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 210 m2 62,86 triệu/m2
      🌹62tr/m2, căn biệt thự MINI NẰM SÁT PHẠM VĂN ĐỒNG - LINH TÂY THỦ ĐỨC. 207m2 FULL THỔ - CHỈ 13,2 tỉ+ DT hiếm: Ngang 8,9m nở hậu 9,7m, tổng 207m2 full thổ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 97 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 97 m2 252,58 triệu/m2
      BÁN CCMN TRUNG TÂM CẦU GIẤY – 97m2 – 7 TẦNG – 23 PHÒNG – DOANH THU 120TR/THÁNGMô tả chi tiết:Cần bán tòa CCMN dòng tiền tại lõi trung tâm Q. Cầu Giấy, khu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 72 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 72 m2 298,62 triệu/m2
      🔥 GIẢM NGAY 600 tr TRƯỚC TẾT – liên kế PHÂN LÔ ĐA SỸ, KIẾN HƯNG – HÀ ĐÔNG 🔥DT 72 mét vuông, xây 5 tầng, MT 6mPhân lô cán bộ – dân trí cao – đường...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 106 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 106 m2 20,29 triệu/m2
      🏡 NHÀ BIÊN HÒA – SHR, THỔ CƯ 100%💰 Giá chỉ 2 tỉ 150 – CÒN thỏa thuận🔹 pháp lí: SHR, thổ cư 100%🔹 DT:Trên sổ: 108 m2DTSD: ~180 m2🔹 Đường: oto 9m, rộng...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 12 m2 tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 12 m2 208,34 triệu/m2
      bán nhà nhỏ 12 mét vuông  sổ hông riêng, không qui hoạch không lộ giới, hẽm ô tô tới nhà, giá 2ty500, 0906974047, không tiêp moi giơi
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 65 m2 tại Xã Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 65 m2
      NHÀ bán ngay TRƯỚC TẾT !!!Nhà xây ở kiên cố (2 phòng ngủ + 1 Phòng trống + 1PK + 1 toilet + khu bếp + Sân để xe rộng rãi thoáng mát)KDC an...
      Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 62 m2 tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 62 m2 209,52 triệu/m2
      🏡 Q. PHÚ NHUẬNhẻm ô tô TRƯỜNG SA - HUỲNH VĂN BÁNH-DT 62M; ngang lớn 4,2M. Xây dựng mới 6 tầng btct.- Vị trí ngay trung tâm TP.HCM, gần Cao Ốc SCREC-...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Phan Xích Long - 5 - Phú Nhuận, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      🏡 NHÀ PHÚ NHUẬN - P5hẻm ô tô KHUVIP PHAN XÍCH LONG• DT 55M 4 tầng. Nhà đẹp ở ngay.• Nhà 1 Sẹc vị trí thuận tiện ngay Phan Đăng Lưu- gần khuvip ẩm thực...
      Đường Phan Xích Long, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 111 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 111 m2 252,26 triệu/m2
      -Hạ giá tư 30 tỉ xuống còn 28 tỉ.- bán ngay nhà hưng gia 4 phú mỹ hưng ,-DT  6*18,5  gồm trệt lửng 3 lầu, 6 phòng ngủ, -Khu KD sầm uất...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 50 m2, hướng Nam tại Đường Nại Nghĩa 4 - Nại Hiên Đông - Sơn Trà, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 50 m2 53 triệu/m2
      ❌BÁN NHÀ GÁC LỬNG ĐƯỜNG NẠI NGHĨA P. SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNG📍 Vị trí: Đường 3m75, Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà -📐 DT: 50 mét vuông, ngang 4m🧭 Hướng: Nam mát...
      Đường Nại Nghĩa 4, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đẹp 30 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 30 m2 228,67 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền Định Công, Hoàng Mai DT 30m², 4 tầng, GẦN PHỐ - NGÕ BA GÁC TRÁNH XE MÁY - Vị trí trung tâm Q. Hoàng Mai, giao thông...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!