Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.082 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà 31,5 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 31,5 m2 268,26 triệu/m2
      Nói_không_với_tin_ảo,môi giới tránh xaNhà mặt đường lớn, rộng, oto đỗ ngày đêm, di chuyển thuận tiện đến các khu vực đường phố quanh Yên Lộ Hà Đông.Nhà xây...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 135,5 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 135,5 m2 107,02 triệu/m2
      Thông tin mô tảNhanh tay sở hữu nhà tại vị trí đắc địa P. 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.Nhà có DT 135,5m2, gồm 2 PN và 2 phòng tắm, thích hợp cho gia đình.+ DT...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 31 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 31 m2 224,2 triệu/m2
      TT HAI BÀ TRƯNG - ÔTÔ ĐỖ CÁCH 10M - 25M RA MẶT PHỐ - NHANH MỚI KỊP🏃🏃‍♂️🏃‍♀️Nhà 31m x 4Tầng x 3 Ngủ, đủ phòng thờ, sân phơi mái che- oto đỗ sát nhà, ba...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 55 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      Chị Thảo – quản lý cấp cao doanh nghiệp nước ngoài – gửi bán ngôi nhà tại khu Liễu Giai – Văn Cao, trung tâm Ba Đình, dân trí cao.Vị trí oto vào nhà, ngõ ...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 45 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Quang Trung - Hà Cầu - Hà Đông, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 45 m2 286,67 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ QUANG TRUNG PHỐ, HÀ ĐÔNG - MẠN GẦN VĂN QUÁN 🔥📐 DT: 45m²🏗 Kết cấu: 5 tầng – có thang máy💰 Giá: 12.9 tỉ (thỏa thuận)✅ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA – oto...
      Đường Quang Trung, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 57 m2 tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 57 m2 315,79 triệu/m2
      - đc: 243 Tam Trinh, Hoàng Mai sát mép quy hoạch ra phố, hiện đang bán giá trong ngõ- Giá chào: 18,x tỉ (thỏa thuận trực tiN- Thông tin chi tiết:- DT:...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 87,69999694824219 m2 tại Đường Trần Hòa - Hoàng Mai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 87,7 m2
      MT: 4 m, nở hậuGiá chào: có thỏa thuậnƯu điểm nổi bật:+ Ngõ thông, oto tránh, phù hợp KD đầu tư xây CCMN.+ Hiện trạng có nhà c4, đang chia 3 phòng trọ cho...
      Đường Trần Hòa, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 153 m2 tại Đường ĐT824 - Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 153 m2 26,15 triệu/m2
      Em Minh đang nắm độc quyền 20 căn vị trí đẹp nhất phân khu River Park:✅ ngôi nhà phố 3 tầng 6x15, 153 mét vuông sàn.✅ Đối diện khu công nghiệp...
      Đại lộ Lương Hoà Bình Chánh, Xã Lương Hòa, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Cần bán nhanh nhà đẹp 36 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 36 m2 369,45 triệu/m2
      Nhà vừa xây, thang máy, đầy đủ công năng sử dụng, đường trước nhà oto đỗ ngày đêm, chỉ việc xách valy về ở, cho thuê, hoặc giữ tiền lâu dài.Nhà lô góc 2...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 192 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 67,5 tr

      67.5 triệu 192 m2 0,36 triệu/m2
      cho thuê nhà hưng phước 3 phú mỹ hưng gồm trệt lửng 3 lầu 6 phòng ngủ , nhà mới sơn sửa đẹp, vị trí thuận lợi KD buôn bán . giá cho thuê 2500 đô/ th.
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kim Quan - Long Biên, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 30 m2 265 triệu/m2
      Nhà 5 tầng 30m, MT 3,88m,  3 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân phơi, view đô thị Việt Hưng. Nhà xây mới rất đẹp. Cách một nhà ra phố Kim Quan P....
      Đường Kim Quan, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 87 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tiết - Lái Thiêu - Thuận An, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 87 m2 64,6 triệu/m2
      🔥 BÁN nhà mặt tiền NGUYỄN VĂN TIẾT – LÁI THIÊUVị trí KD sẵn dòng tiền – Vay NH 70 phần trăm📍 đc: Đường Nguyễn Văn Tiết, P. Lái Thiêu, TP. Thuận...
      Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà shr 77 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 77 m2 175,33 triệu/m2
      Anh Đức – chủ doanh nghiệp vận tải – gửi bán ngôi nhà tại khu Hoàng Quốc Việt, vị trí thuận tiện, cư dân đông đúc để chuyển đổi mục đíchKhu vực gần trục...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 227 m2, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 227 m2 154,19 triệu/m2
      Vị trí đẹp,dịch vụ tiện ích đầy đủ,khu an ninh yên tĩnh,vị trí thuận lợi cho việc KD mua bán hoặc đầu tư sinh lời...Khách có nhu cầu hotline trực tiếp chính...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 55 m2 tại Đường Thạnh Lộc 19 - An Phú Đông - Quận 12, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 55 m2 101,82 triệu/m2
      📍 Đường Thạnh Lộc 19, P. An Phú Đông, Q. 12. Khu đồng bộ, dân trí cao, oto đậu trước nhà 24/24.📐 DT ngang 4m, dài 15m, công nhận 55m2, đất vuông A4.🏗 Kết...
      Đường Thạnh Lộc 19, An Phú Đông

      Bán gấp nhà shr 55 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 55 m2 45,46 triệu/m2
      Nhà còn rất mới, nằm ngay ngã 4 Thái Hà-Tây Sơn, vị trí trung tâm cực kỳ đắc địa.  - Thiết kế hiện đại, gồm có:Phòng khách + bếp + 2 PN +  phòng ...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 34 m2 235,3 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ LÊ TRỌNG TẤN – LA KHÊ – HÀ ĐÔNG | oto ĐỖ CỬA | THANG MÁY 🔥🏡 DT: 34m²🏗 Kết cấu: Nhà 5 tầng chính chủ, xây chắc chắn, có thang máy, bìa đỏ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 48 m2 tại Phố Bạch Mai - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 48 m2 227,09 triệu/m2
      + Vị trí rất đẹp, trước nhà SH quay đầu, ngõ thông, gần đường lớn Bạch Mai, đối diện trung tâm thương mại Chợ Mơ, ngã 4 Bạch Mai_Đại La_Minh Khai_Trương...
      Phố Bạch Mai, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!