Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.082 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 45 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 45 m2 224,45 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐÓN TẾT HÀ ĐÔNG- LÔ GÓC 🏠45m2 4 tầng🚗oto ĐỖ 24/7🔥GẦN khu đô thị DƯƠNG NỘI, LÊ TRỌNG TẤN 📞0924.73.6668💎Nhà lô góc nở hậu cực đẹp. Thuận tiện ở...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 63 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 63 m2 396,83 triệu/m2
      Chị Lan – chủ chuỗi shop thực phẩm sạch – gửi bán ngôi nhà tại phố Ngọc Hà - Hoàng Hoa Thám, tuyến phố KD ổn định, cư dân đông đúc.Vị trí oto tránh nhau,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 216 m2, hướng Tây tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 216 m2 138,89 triệu/m2
      Nhà đẹp Khu Trung Tâm, DT Lớn, HXT (6 - 8 m), phù hợp xây chung cư Dịch Vụ hoặc căn biệt thự Cao Cấp... 👍30 tỉ 💥 / 216  mét vuông (7,6 m x 29...
      82/14/24 Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 148 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 148 m2 87,78 triệu/m2
      CHỦ GỬI bán ngay NHÀ 2 MT – giá mềm HIẾM CÓ.- Đường Nguyễn Duy Trinh – P. Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh✅ Nhà 2 MT đường lớn – vị trí cực đẹp, KD...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 51,599998474121094 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 51,6 m2 242,25 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Minh Khai gần Times City , ra đường đôi Minh Khai 50mGần trường Đại học Bách khoa, đại học Xây dựng, đại học Kinh Tế Gần chợ dân...
      Đường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 48 m2 142,71 triệu/m2
      Nhà Hẻm XH Âu Dương Lân, Q. 8, Giá 6.85 tỉNhà có DT 48  mét vuông 3.1 X 15, Nhà kết cáu 1 trệt, 1 lầu, BTCT kiên cố, Nhà SHR vuông vắn, Nhà hẻm ...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 42 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH – NAM TỪ LIÊM | ngõ tương đối rộng – KD – giá mềm DT: 42m2 , MT 8.8m vuông vức , 4 tầng Ngõ trước nhà: 2.2m – thông thoáng,...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 265 m2 tại Đường Tản Viên - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 265 m2 256,61 triệu/m2
      Bán nhà đường Tản Viên, ( P. 2, Q. Tân Bình cũ), nay P. Tân Sơn Hòa, Tp Hồ Chí Minh📍 vị trí KDC hiện hữu – gần sân bay, thuận tiện di chuyển. Kết nối...
      Đường Tản Viên, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 198 m2 tại Đường Suối Lội - Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 198 m2 4,3 triệu/m2
      💥Đề đóm dính nợ – cần bán nhanh đất có nhà nát 198m2, xã Phước Vĩnh An, huyện Củ Chi – 850 tr – SHRCh.ủ lỡ dính đề đóm, nợ tới hạn, bị thúc ép phải bán ...
      Đường Suối Lội, Xã Phước Vĩnh An, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 110 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 110 m2 17,28 triệu/m2
      NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU vừa xây ĐẸP. khu công nghiệp Cầu Tràm, cách HCM 10p di chuyển𝐍𝐇𝐀̀ 1 𝐓𝐑𝐄̣̂𝐓 1 𝐋𝐀̂̀𝐔 𝐌𝐎̛́𝐈 Đ𝐄̣𝐏💰 𝐆𝐢𝐚́ 𝐛𝐚́𝐧: 1ty900...
      Huyện Cần Đước, Long An

      Sở hữu nhà riêng 33 m2 tại Đường Văn Nội - Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 33 m2 151,22 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP PHÚ LƯƠNG- HÀ ĐÔNG🔥Ô TÔ- Lô góc- 2 thoáng📞0924736668/p>💎 33m2 x 5 tầng 💰 giá: 4.99 tỉ. Chủ cần tiền bán nhanh,sang tên ngay trong...
      Đường Văn Nội, Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 247 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 169 tỷ

      169 tỷ 247 m2 684,22 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lê Văn Sỹ, ( P. 14, Q. 3 cũ), nay P. Nhiêu Lộc, HCM, ngôi nhà phố + bìa hẻm- DT: 247 mét vuông, ngang 16m- Kết cấu: 1 trệt + 2...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 51 m2 tại đường Phương Canh - Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 51 m2 249,02 triệu/m2
      TÒA căn hộ dịch vụ Xuân Phương – Nam Từ LiêmDt 52 mt 6m.2 thoáng – 6 tầng TM – 12 phòng khép kín, nội thất đầy đủCó cửa sổ hông, thoáng sáng – nở...
      đường Phương Canh, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 75 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      Chị Hòa – giám đốc công ty nội thất – gửi bán ngôi nhà tại phố Giang Văn Minh, trung tâm Ba Đình, khu dân trí cao, ở cực thích.Vị trí oto vào nhà, 2 mặt...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 35 m2 230 triệu/m2
      Nhà xây có DTSD thực tế 63m²,xây mới chắc chắn,chỉ việc xách valy về ở, thích hợp cho hộ gia đình,mua để giữ tiền hoặc cho thuê dòng tiền.Vị trí nhà nằm ở...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 36 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 36 m2 333,34 triệu/m2
      ngôi nhà vừa xây, thơm mùi sơn, chắc chắn kiên cố, ngay bây giờ xách valy về ở luôn, thích hợp để ở, cho thuê dòng tiền hoặc đầu tư giữ tiền.Đường trước...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 102 m2 tại Đường 1 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,66 tỷ

      5.66 tỷ 102 m2 55,46 triệu/m2
        Nhà vị trí giáp lô góc.Mua ở ngay, hoặc cho thuê. Vị trí  liên kế Vinhome Grand Park, vành đai 3, các tiện ích xung quanh gồm: Siêu thị...
      Đường 1, Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 60 m2, hướng Tây-Nam tại Đường An Lạc - Trâu Quỳ - Gia Lâm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      nhà cấp 4 có gác lửng đang cho thuê tại trung tâm Trâu Quỳ ngay cạnh trường Học viện nông nghiệp VN, vị trí đẹp. Rất phù hợp cho gia đình trẻ định cư lâu...
      Đường An Lạc, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!