Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.081 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 322 m2 tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 322 m2 68,33 triệu/m2
      Đặc điểm:Tọa lạc tại khu vực cao ráo đường Nam Hồ, an ninh, sở hữu view toàn cảnh Thung lũng đèn cực phẩm. hotel thiết kế thông minh, thuận tiện vận hành:...
      89 Đường Nam Hồ, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thúy Lĩnh - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      Cần tiền bán trước Tết nhà 5 tầng mới Lĩnh Nam ,Thúy Lĩnh 4,95 tỉ, 35m,bìa đỏ chính chủ riêng, không qh có hỗ trợ NH,cam kết nhà không lỗi lầm gì.Lh
      Đường Thúy Lĩnh, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,68 tỷ

      7.68 tỷ 40 m2 192 triệu/m2
      CC gửi bán ngôi nhà xây Ở tâm huyết - Hẻm oto Nguyễn Văn Đậu, P. 7 (cũ), Bình Thạnh- 5,2m x 7,6m đúc 5 tầng sân thượng kiên cố- Nhà có 3 PN Master...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 35 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Chục mét ra phố ô tô tránhTẶNG nội thất đầy đủ LUNG LINHKHU VỰC FULL TIỆN ÍCH TRƯỜNG CHỢ - DI CHUYỂN THUẬN TIỆN ĐI GIẢI PHÓNG , TRƯƠNG ĐỊNH , BẾN XE...
      Đường Giáp Nhị

      Chuyển nhượng nhà riêng 35 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Quốc Tử Giám - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 35 m2 251,43 triệu/m2
      - Bán nhà + đất ngõ Phố Quốc Tử Giám, P. Đống Đa, TP Hà Nội.- Chỉ 8,8 tỉ không trung gian, sẵn sàng thỏa thuận,- Đất kèm nhà cấp 4 1 tầng có gác lửng...
      Ngõ 49B Phố Quốc Tử Giám, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 59 m2, hướng Bắc tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 59 m2 398,31 triệu/m2
      🚗 oto vào tận nhà – ngõ oto tránh, cạnh mặt phố Vũ Tông Phan🏢 Nhà 6 tầng + 1 tum, DT 59m2 – công năng đầy đủ, sử dụng linh hoạt✨ Đang sửa mới toàn bộ –...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 37 m2 tại Đường Huyền Kỳ - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 37 m2 162,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP🏠37 mét vuông 5 TẦNG🔥HUYỀN KỲ, PHÚ LÃM- HÀ ĐÔNG🔥 oto ĐỖ CỔNG - NGÕ THÔNG  💎 Nhà thiết kế đẹp, ngõ tương đối rộng,Gần các trường...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 56 m2 tại Phường Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 56 m2 100,9 triệu/m2
      🏡NHÀ 3 TẦNG, đầy đủ nội thất KIỆT O-TO CÁCH BIỂN 50M. NHỈNH 5 tỉ, THANH KHÊ ĐÀ NẴNG.➡️ Thông Kiệt Dũng Sĩ Thanh Khê – ô tô vào tận nơi🏣 Nhà 3 tầng – 3...
      Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      ⭐ Nhà đẹp phố Bạch Mai, 30m2, 4 tầng, chỉ nhỉnh 4 tỉ 🔺trung tâm Q. Hai Bà Trưng.🔺 30m2, 4 tầng🔺 Lô góc thoáng sáng.🔺 Ôto cách nhà 50m.🎁 Tặng nội ...
      Bạch Mai

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 10,600000381469727 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 10,61 m2 174,53 triệu/m2
      📍 đc: 81/105/8 Nguyễn Cửu Vân, P.17, Bình Thạnh🚶‍♂️ Hẻm yên tĩnh, KDC an ninh, gần trung tâm Q.1🔹 Thông tin nhà:SHR, pháp lí rõ ràngKết cấu: 1 trệt – 1...
      81/105/8 Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 30 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trần Khát Chân - Đống Mác - Hai Bà Trưng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 30 m2 283,34 triệu/m2
      * Tôi Cam kết thông tin thật và đã kiểm tra quy hoạch 1. Thông sốĐiểm đặc biệt: Phân khúc hiếm 8.5 tỉ có nhà 5 tầng ở ngay 1T/1P rộng, nở hậu.DT số:...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 68 m2 tại đường Trung Văn - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 68 m2 176,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG VĂN- NAM TỪ LIÊM🔥68m²- CHỈ NHỈNH 11 tỉ🔥 MẶT PHỐ CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN🚗 oto 📞0924736668/p>🚗 Nhà dân xây nên rất chắc chắn.Ngay nút giao đường...
      đường Trung Văn, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 56 m2 tại Phường Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 56 m2 294,65 triệu/m2
      🏢 TÒA căn hộ dịch vụ ĐỨC DIỄN – BẮC TỪ LIÊM💰💰 G.i.á: 16.x tỉ – 💵 Dòng tiền: khoảng75TR/THÁNG📐 DT: 56m2 – thửa đất vuông đẹp🏢 Quy mô: 7 tầng – thang...
      Phường Phúc Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 43 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 43 m2 325,59 triệu/m2
      🏠 Nhà 6 tầng thang máy trung tâm Mỹ Đình – oto vào nhà - ngõ nông - dân trí cao.Chủ gửi bán ngay trang trải Tết.Vừa có nhà mới đón Tết Bính Ngọ, vừa chỉ...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 42 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
              📐 DT: 42m2 , MT 8.8m vuông vức , 4 tầng                     🚗 Ngõ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 110 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 110 m2 17,28 triệu/m2
      NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU vừa xây ĐẸP. khu công nghiệp Cầu Tràm, cách Sài Gòn 10p di chuyển𝐍𝐇𝐀̀ 1 𝐓𝐑𝐄̣̂𝐓 1 𝐋𝐀̂̀𝐔 𝐌𝐎̛́𝐈 Đ𝐄̣𝐏💰 𝐆𝐢𝐚́ 𝐛𝐚́𝐧:...
      Huyện Cần Đước, Long An

      Bán căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 75 m2 446,67 triệu/m2
      anh Hùng – chủ doanh nghiệp xuất nhập khẩu – gửi bán ngôi nhà tại phố Võng Thị, khu ven hồ Tây, dân trí caoĐường trước nhà rộng 6m, ô tô vào nhà...
      Đường Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 31,5 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 31,5 m2 268,26 triệu/m2
      Nói_không_với_tin_ảo,môi giới tránh xaNhà mặt đường lớn, rộng, oto đỗ ngày đêm, di chuyển thuận tiện đến các khu vực đường phố quanh Yên Lộ Hà Đông.Nhà xây...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!